Pwy sy'n dweud rwanda fwyaf?

The 5000 most recent mentions of the exact phrase rwanda, grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
563 Headings, procedural text, etc. Ebr 2018 – Mai 2024
136 Lord Sharpe of Epsom (Conservative) Gor 2022 – Mai 2024
124 Robert Jenrick MP (Conservative) Tach 2022 – Ion 2024
116 Stephen Kinnock MP (Labour) Ion 2021 – Mai 2024
114 Tom Pursglove MP (Conservative) Ebr 2022 – Mai 2024
85 Michael Tomlinson MP (Conservative) Rha 2023 – Mai 2024
70 Suella Braverman MP (Conservative) Hyd 2022 – Ion 2024
67 Alison Thewliss MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Mai 2024
66 Diana R. Johnson MP (Labour) Ion 2022 – Mai 2024
66 James Cleverly MP (Conservative) Ebr 2022 – Ebr 2024
63 Andrew Mitchell MP (Conservative) Maw 2019 – Mai 2024
62 Lord Murray of Blidworth (Conservative) Hyd 2022 – Maw 2024
62 Lord Stewart of Dirleton (Conservative) Meh 2023 – Ebr 2024
57 Lord Ahmad of Wimbledon (Conservative) Chw 2018 – Mai 2024
52 Yvette Cooper MP (Labour) Gor 2021 – Maw 2024
46 Lord Purvis of Tweed (Liberal Democrat) Gor 2021 – Mai 2024
46 Lord Coaker (Labour) Ebr 2022 – Mai 2024
46 Baroness Chakrabarti (Labour) - Member, Statutory Inquiries Committee; Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Ebr 2022 – Ebr 2024
45 Baroness Williams of Trafford (Conservative) - Member, Committee of Selection (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Services Committee Ebr 2022 – Ebr 2024
41 Vicky Ford MP (Conservative) Med 2021 – Gor 2022
40 Priti Patel MP (Conservative) Ebr 2022 – Maw 2024
40 Patrick Grady MP (Scottish National Party) Rha 2018 – Mai 2024
33 The Bishop of Durham (Bishop) Chw 2019 – Chw 2024
32 Baroness Lister of Burtersett (Labour) Meh 2022 – Ebr 2024
32 Lord Falconer of Thoroton (Labour) - Member, Constitution Committee Mai 2022 – Ebr 2024
32 Lord Scriven (Liberal Democrat) - Member, Conduct Committee Gor 2019 – Mai 2024
32 Lord German (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Mai 2023 – Mai 2024
30 Claudia Webbe MP (Independent) Ebr 2022 – Ebr 2024
29 Joanna Cherry MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Mai 2024
27 Lord Roberts of Llandudno (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Ion 2024
26 Rishi Sunak MP (Conservative) Ion 2018 – Mai 2024
26 Lyn Brown MP (Labour) Ebr 2022 – Chw 2024
26 Lord Kerr of Kinlochard (Crossbench) Ebr 2022 – Ebr 2024
26 Caroline Lucas MP (Green) Ebr 2022 – Ebr 2024
25 Stuart McDonald MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Ion 2024
25 Keir Starmer MP (Labour) Tach 2022 – Mai 2024
24 Harriett Baldwin MP (Conservative) Maw 2018 – Rha 2023
24 Tim Loughton MP (Conservative) Ebr 2021 – Mai 2024
23 Lord Alton of Liverpool (Crossbench) Maw 2018 – Mai 2024
22 Lord Goldsmith of Richmond Park (Conservative) Med 2019 – Meh 2023
22 Penny Mordaunt MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission Mai 2018 – Ebr 2024
20 Simon Baynes MP (Conservative) Gor 2022 – Med 2022
20 Lord Paddick (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Chw 2024
19 Kevin Foster MP (Conservative) Mai 2022 – Mai 2024
18 Viscount Hailsham (Conservative) Ebr 2022 – Ebr 2024
17 Lord Carlile of Berriew (Crossbench) - Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Gor 2023 – Ebr 2024
17 James Duddridge MP (Conservative) Tach 2018 – Maw 2023
17 Robert Buckland MP (Conservative) Ebr 2022 – Ebr 2024
17 Lord Browne of Ladyton (Labour) Hyd 2022 – Mai 2024
17 The Bishop of Southwark (Bishop) Mai 2022 – Chw 2024
16 Tim Farron MP (Liberal Democrat) Gor 2022 – Mai 2024
16 Lord Hannay of Chiswick (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Med 2018 – Maw 2024
16 Tan Dhesi MP (Labour) Tach 2020 – Ebr 2024
15 Lord Anderson of Ipswich (Crossbench) - Member, Constitution Committee Ion 2024 – Ebr 2024
15 Jane Hutt (Labour) Ion 2020 – Ebr 2024
15 Preet Kaur Gill MP (Labour/Co-operative) Med 2020 – Rha 2023
15 Baroness Butler-Sloss (Crossbench) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Mai 2023 – Ebr 2024
14 Baroness Sugg (Conservative) Chw 2019 – Hyd 2020
14 Baroness Jones of Moulsecoomb (Green) Ebr 2022 – Ebr 2024
14 Lord Dubs (Labour) - Member, Justice and Home Affairs Committee Ebr 2022 – Maw 2024
13 Daniel Kawczynski MP (Conservative) Meh 2022 – Ebr 2024
13 Lord Hope of Craighead (Judge) - Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Chw 2024 – Ebr 2024
13 Stephen Doughty MP (Labour/Co-operative) Med 2020 – Gor 2023
13 Lucy Powell MP (Labour/Co-operative) - Member, House of Commons Commission Tach 2023 – Gor 2024
13 Lord Bates (Conservative) Rha 2017 – Maw 2020
13 Lord Ponsonby of Shulbrede (Labour) Hyd 2022 – Mai 2024
12 Jeremy Wright MP (Conservative) Rha 2023 – Ebr 2024
12 Stella Creasy MP (Labour/Co-operative) Mai 2018 – Mai 2024
12 Ben Wallace MP (Conservative) Ebr 2019
12 Neil Coyle MP (Labour) Meh 2018 – Gor 2024
12 Alexander Stafford MP (Conservative) Meh 2021 – Maw 2024
12 Tom Hunt MP (Conservative) Mai 2022 – Tach 2023
12 Lord Cashman (Non-affiliated) Ion 2023 – Maw 2024
12 Baroness Hamwee (Liberal Democrat) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Mai 2022 – Mai 2024
12 Lord Collins of Highbury (Labour) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee Meh 2019 – Rha 2023
12 Baroness Hayter of Kentish Town (Labour) - Member, European Affairs Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Ebr 2022 – Maw 2024
12 Edward Leigh MP (Conservative) Meh 2022 – Ebr 2024
12 Deidre Brock MP (Scottish National Party) - Member, House of Commons Commission Gor 2021 – Mai 2024
11 Lord Horam (Conservative) Maw 2022 – Chw 2024
11 Bill Cash MP (Conservative) Rha 2022 – Mai 2024
11 Olivia Blake MP (Labour) Meh 2022 – Ion 2024
11 The Archbishop of Canterbury (Bishop) Ebr 2022 – Maw 2024
11 Baroness Bennett of Manor Castle (Green) Rha 2022 – Chw 2024
11 John Hayes MP (Conservative) Med 2019 – Maw 2024
11 Baroness D'Souza (Crossbench) - Member, Statutory Inquiries Committee Med 2018 – Maw 2024
11 Charlotte Nichols MP (Labour) Ion 2020 – Mai 2024
11 Jeremy Corbyn MP (Independent) Ebr 2022 – Mai 2024
11 Lord Etherton (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Mai 2023 – Maw 2024
10 Justin Madders MP (Labour) Med 2023 – Ebr 2024
10 Chris Stephens MP (Scottish National Party) Hyd 2022 – Mai 2024
10 Anne McLaughlin MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Tach 2023
10 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Mai 2024
9 Angela Crawley MP (Scottish National Party) Rha 2018 – Mai 2024
9 Baroness Ludford (Liberal Democrat) - Member, European Affairs Committee Meh 2019 – Chw 2024
9 Ruth Jones MP (Labour) Ion 2021 – Ion 2024
9 Yasmin Qureshi MP (Labour) Hyd 2020 – Maw 2024
9 Jim Shannon MP (DUP) Ion 2020 – Mai 2024
9 Lee Anderson MP (Reform UK) Ebr 2022 – Meh 2023
9 Lord Popat (Conservative) Ion 2018 – Tach 2023
9 Jenny Gilruth (Scottish National Party) Med 2018 – Rha 2021
8 Baroness Ritchie of Downpatrick (Non-affiliated) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee; Member, Food, Diet and Obesity Committee Tach 2023 – Mai 2024
8 Fiona Bruce MP (Conservative) Hyd 2018 – Ion 2023
8 Paula Barker MP (Labour) Ebr 2022 – Maw 2023
8 The Marquess of Lothian (Conservative) Ebr 2018 – Mai 2024
8 Neil Gray (Scottish National Party) Chw 2022 – Tach 2023
8 Jonathan Gullis MP (Conservative) Med 2021 – Mai 2024
8 Simon Clarke MP (Conservative) Tach 2022 – Ion 2024
8 Baroness Kennedy of The Shaws (Labour) Tach 2023 – Maw 2024
8 Paul O'Kane (Labour) Ion 2022 – Ion 2024
8 Emma Roddick (Scottish National Party) Ebr 2023 – Maw 2024
8 Lord Chidgey (Liberal Democrat) Tach 2018 – Meh 2020
8 Kaukab Stewart (Scottish National Party) Ebr 2022 – Maw 2024
8 The Bishop of Chelmsford (Bishop) Ebr 2022 – Mai 2024
8 Theresa May MP (Conservative) Ebr 2018 – Gor 2023
8 Boris Johnson MP (Conservative) Meh 2018 – Chw 2023
8 Kirsten Oswald MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Maw 2024
8 Nigel Adams MP (Conservative) Gor 2020 – Gor 2021
7 Maggie Chapman (Green) Ebr 2022 – Mai 2024
7 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Med 2018 – Ion 2024
7 Lord Bellamy (Conservative) Med 2022 – Meh 2023
7 David Simmonds MP (Conservative) Meh 2022 – Ion 2024
7 Baroness Lawlor (Conservative) - Member, European Affairs Committee Gor 2023 – Maw 2024
7 Andrew Western MP (Labour) Meh 2023 – Ebr 2024
7 Pauline Latham MP (Conservative) Rha 2017 – Mai 2023
7 Rachael Maskell MP (Labour/Co-operative) Ebr 2022 – Rha 2023
7 Rupa Huq MP (Labour) Meh 2022 – Maw 2024
7 Baroness Hoey (Non-affiliated) Ion 2024 – Mai 2024
7 Baroness Tonge (Non-affiliated) Ion 2018 – Ion 2020
7 Lord Benyon (Conservative) Meh 2023 – Mai 2024
7 Andrew Slaughter MP (Labour) Meh 2022 – Ebr 2024
7 Tony Lloyd MP (Labour) Meh 2022 – Rha 2023
7 Jack Brereton MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission Maw 2023 – Mai 2024
7 Clive Efford MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission Ebr 2022 – Mai 2024
6 Hilary Benn MP (Labour) Ebr 2018 – Ion 2023
6 Liz Saville-Roberts MP (Plaid Cymru) Ebr 2022 – Ebr 2024
6 Kerry McCarthy MP (Labour) Maw 2019 – Rha 2023
6 Dawn Butler MP (Labour) Ebr 2022 – Mai 2024
6 Baroness Smith of Newnham (Liberal Democrat) Rha 2020 – Ebr 2024
6 Wendy Morton MP (Conservative) Hyd 2020 – Ion 2024
6 Lord Clarke of Nottingham (Conservative) Meh 2023 – Maw 2024
6 Lord Dodds of Duncairn (DUP) Ion 2024 – Mai 2024
6 Caroline Nokes MP (Conservative) Gor 2022 – Maw 2023
6 Steve McCabe MP (Labour) Ebr 2022 – Mai 2023
6 Chris Clarkson MP (Conservative) Ion 2021 – Ebr 2024
6 David Rutley MP (Conservative) Tach 2022 – Ebr 2024
6 Naseem Shah MP (Labour) Hyd 2020 – Ebr 2024
6 Jane Dodds (Liberal Democrat) Meh 2022 – Mai 2024
6 Brendan Clarke-Smith MP (Conservative) Ion 2021 – Tach 2023
6 Janet Daby MP (Labour) Maw 2022 – Ion 2024
6 John Martin McDonnell MP (Labour) Maw 2024 – Mai 2024
6 Lord Cormack (Conservative) Rha 2020 – Rha 2023
6 The Earl of Sandwich (Crossbench) Maw 2021 – Chw 2023
6 Baroness Brinton (Liberal Democrat) Mai 2023 – Ebr 2024
6 Chris Elmore MP (Labour) Maw 2019 – Maw 2020
6 Humza Yousaf (Scottish National Party) Tach 2023 – Mai 2024
6 Amanda Milling MP (Conservative) Ion 2022 – Mai 2022
6 Lloyd Russell-Moyle MP (Labour/Co-operative) - Member, Committees on Arms Export Controls Mai 2018 – Maw 2023
6 Marion Fellows MP (Scottish National Party) Ion 2022 – Meh 2023
6 David Jones MP (Conservative) Maw 2023 – Maw 2024
6 Richard Graham MP (Conservative) Maw 2020 – Mai 2024
6 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Maw 2021 – Maw 2023
6 Virendra Sharma MP (Labour) Gor 2022 – Ion 2024
6 Andrew Stephenson MP (Conservative) Aws 2019 – Ion 2020
6 Viscount Waverley (Crossbench) Hyd 2018 – Rha 2023
6 Chris Law MP (Scottish National Party) - Member, Committees on Arms Export Controls Ebr 2018 – Ebr 2023
6 Lord Blunkett (Labour) Meh 2022 – Mai 2024
6 Rosie Winterton MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2024 – Ebr 2024
5 Christina McKelvie (Scottish National Party) Med 2018 – Ion 2024
5 Owen Thompson MP (Scottish National Party) Gor 2022 – Hyd 2022
5 Natalie Elphicke MP (Labour) Mai 2022 – Rha 2023
5 Rory Stewart MP (Independent) Mai 2019 – Gor 2019
5 Lord Deben (Conservative) Chw 2024 – Ebr 2024
5 Lord Green of Deddington (Crossbench) Ebr 2022 – Maw 2024
5 Baroness Helic (Conservative) Gor 2021 – Maw 2024
5 Lord Polak (Conservative) Chw 2019 – Maw 2024
5 Brendan O'Hara MP (Scottish National Party) Meh 2021 – Rha 2023
5 Bill Kidd (Scottish National Party) Ion 2020 – Chw 2024
5 David Linden MP (Scottish National Party) Ion 2019 – Chw 2024
5 Andrew Bridgen MP (Reclaim) Med 2021 – Mai 2024
5 Lord Kirkhope of Harrogate (Conservative) Ebr 2022 – Chw 2024
5 Layla Moran MP (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Meh 2023
5 Lord Faulks (Non-affiliated) - Member, Statutory Inquiries Committee Meh 2023 – Chw 2024
5 Jerome Mayhew MP (Conservative) Ebr 2022 – Ion 2024
5 Lord Inglewood (Non-affiliated) Chw 2024 – Maw 2024
5 Bob Neill MP (Conservative) Ebr 2022 – Ebr 2024
5 Lord Swire (Conservative) Maw 2019 – Meh 2023
5 Alex Cunningham MP (Labour) Ion 2023 – Ion 2024
5 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Rha 2023 – Ebr 2024
5 Sarah Owen MP (Labour) Ion 2022 – Ion 2024
5 Emily Thornberry MP (Labour) Gor 2022 – Chw 2024
5 Stephen Timms MP (Labour) Tach 2022 – Maw 2024
5 Maria Caulfield MP (Conservative) Ebr 2018 – Ebr 2023
5 Fleur Anderson MP (Labour) Maw 2020 – Ion 2024
5 Steven Bonnar MP (Scottish National Party) Meh 2022 – Tach 2023
5 Rebecca Pow MP (Conservative) Ion 2022 – Med 2023
5 Alexander Stewart (Conservative) Ion 2018 – Ion 2023
5 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Maw 2019 – Ion 2024
5 Sioned Williams (Plaid Cymru) Meh 2022 – Mai 2024
5 Laurence Robertson MP (Conservative) Ebr 2019 – Ion 2022
5 The Bishop of St Edmundsbury and Ipswich (Bishop) Ion 2024 – Maw 2024
5 Lord Howard of Lympne (Conservative) Mai 2023 – Maw 2024
5 Dan Jarvis MP (Labour) Meh 2022 – Mai 2024
5 Stephen Crabb MP (Conservative) Ion 2019 – Meh 2023
5 Ian Blackford MP (Scottish National Party) Gor 2021 – Chw 2024
5 Dr Caroline Johnson MP (Conservative) Maw 2023 – Maw 2024
5 Chris Bryant MP (Labour) Rha 2021 – Ion 2024
4 Baroness Deech (Crossbench) Hyd 2020 – Tach 2023
4 The Bishop of St Albans (Bishop) Gor 2022 – Mai 2024
4 Lord Singh of Wimbledon (Crossbench) Meh 2019 – Rha 2022
4 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Maw 2019 – Ion 2024
4 Stephen Kerr (Conservative) Tach 2018 – Mai 2024
4 Luke Pollard MP (Labour/Co-operative) Maw 2023 – Ebr 2024
4 Lord Lilley (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Rha 2022 – Maw 2024
4 Alex Cole-Hamilton (Liberal Democrat) Meh 2022 – Ion 2024
4 Paul Sweeney (Labour) Meh 2022 – Ion 2024
4 Baroness Scott of Bybrook (Conservative) Ion 2023 – Chw 2024
4 Marco Longhi MP (Conservative) Ebr 2022 – Mai 2024
4 Sarah Olney MP (Liberal Democrat) Ebr 2021 – Gor 2022
4 Lindsay Hoyle MP (Speaker) - Chair, House of Commons Commission Ion 2020 – Mai 2024
4 Rosena Allin-Khan MP (Labour) Med 2022 – Mai 2024
4 John Mason (Scottish National Party) Chw 2020 – Ebr 2022
4 Lord Anderson of Swansea (Labour) - Member, International Agreements Committee Rha 2018 – Ebr 2023
4 Jim Allister MP (Traditional Unionist Voice) Maw 2024 – Mai 2024
4 Ivan McKee (Scottish National Party) Ion 2018 – Chw 2024
4 Theo Clarke MP (Conservative) Ion 2020 – Maw 2021
4 Stephen Farry MP (Alliance) Ebr 2021 – Mai 2024
4 Desmond Swayne MP (Conservative) Ebr 2022 – Ion 2024
4 Richard Foord MP (Liberal Democrat) Rha 2022 – Rha 2023
4 Peter Grant MP (Scottish National Party) - Member, Public Accounts Commission Mai 2022 – Ebr 2024
4 Lord Jones of Cheltenham (Liberal Democrat) Meh 2022 – Gor 2022
4 Lord Campbell of Pittenweem (Liberal Democrat) Rha 2018 – Rha 2022
4 Anne-Marie Trevelyan MP (Conservative) Tach 2022 – Ebr 2024
4 Kenneth Gibson (Scottish National Party) Mai 2019 – Chw 2022
4 Lord Hacking (Labour) Meh 2023 – Ion 2024
4 James Heappey MP (Conservative) Med 2022 – Maw 2024
4 Sarah Boyack (Labour) Tach 2021 – Ebr 2022
4 Alyn Smith MP (Scottish National Party) Rha 2020 – Ion 2024
4 Victoria Prentis MP (Conservative) Gor 2023 – Chw 2024
4 Philip Hollobone MP (Conservative) Chw 2019 – Gor 2023
4 Alun Davies (Labour) Mai 2022 – Ion 2023
4 Vaughan Gething (Labour) Chw 2021 – Mai 2024
4 Gavin Robinson MP (DUP) Ion 2024 – Mai 2024
4 Mick Antoniw (Labour) Mai 2022 – Mai 2024
4 Michael Shanks MP (Labour) Rha 2023 – Ion 2024
4 Lord Goldsmith (Labour) - Chair, International Agreements Committee Tach 2023 – Maw 2024
4 Stuart McMillan (Scottish National Party) Ion 2018 – Rha 2023
4 Pauline McNeill (Labour) Ion 2019 – Maw 2024
4 Lord Hylton (Crossbench) Hyd 2022 – Gor 2023
4 Nadia Whittome MP (Labour) Chw 2023 – Mai 2024
4 Abena Oppong-Asare MP (Labour) Gor 2022
4 Alan Brown MP (Scottish National Party) Ebr 2023 – Tach 2023
4 Peter Bone MP (Independent) Ebr 2022 – Meh 2022
4 Shona Robison (Scottish National Party) Ion 2022 – Rha 2023
4 Bell Ribeiro-Addy MP (Labour) Ion 2021 – Rha 2023
4 Baroness Fox of Buckley (Non-affiliated) Ebr 2022 – Chw 2024
4 David Davis MP (Conservative) Ebr 2019 – Med 2022
4 Lord Wolfson of Tredegar (Conservative) Mai 2023 – Chw 2024
4 Anum Qaisar MP (Scottish National Party) Ebr 2022 – Ebr 2023
3 Scott Benton MP (Independent) Meh 2022 – Maw 2023
3 Jeremy Balfour (Conservative) Hyd 2018 – Mai 2019
3 Liz McInnes MP (Labour) Tach 2018 – Maw 2019
3 Simon Hoare MP (Conservative) - Chair, Northern Ireland Affairs Committee Ebr 2022 – Ion 2024
3 Kirsty Blackman MP (Scottish National Party) Maw 2023 – Mai 2024
3 Kevin Hollinrake MP (Conservative) Mai 2022 – Ion 2024
3 Lord Rosser (Labour) Ion 2023
3 Baroness Sheehan (Liberal Democrat) - Chair, Environment and Climate Change Committee; Chair, Environment and Climate Change Committee Maw 2018 – Hyd 2022
3 Chris Philp MP (Conservative) Gor 2020 – Gor 2024
3 Julian Sturdy MP (Conservative) Gor 2023
3 Ben Macpherson (Scottish National Party) Med 2018 – Mai 2019
3 Drew Hendry MP (Scottish National Party) Meh 2022 – Med 2022
3 Bob Seely MP (Conservative) Ebr 2024 – Mai 2024
3 Lord McDonald of Salford (Crossbench) Meh 2022 – Chw 2024
3 Foysol Choudhury (Labour) Hyd 2021 – Ion 2024
3 Leo Docherty MP (Conservative) Hyd 2022 – Ebr 2024
3 Robert Courts MP (Conservative) Rha 2020 – Maw 2024
3 Joyce Watson (Labour) Mai 2022 – Meh 2022
3 Geraint Davies MP (Independent) Meh 2022 – Gor 2022
3 Rachel Maclean MP (Conservative) Rha 2022 – Ebr 2024
3 Kevan Jones MP (Labour) - Member, Intelligence and Security Committee of Parliament Med 2023 – Rha 2023
3 John McNally MP (Scottish National Party) Ion 2019 – Mai 2024
3 Bob Stewart MP (Conservative) Ion 2019 – Ion 2024
3 John Howell MP (Conservative) Meh 2019 – Ion 2021
3 Alok Sharma MP (Conservative) Med 2019 – Ebr 2022
3 Gareth Johnson MP (Conservative) Hyd 2022
3 Dominic Raab MP (Conservative) Ion 2021 – Tach 2022
3 Lord Udny-Lister (Conservative) - Member, International Agreements Committee Chw 2023 – Ion 2024
3 The Bishop of Bristol (Bishop) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Chw 2024
3 Gerry Carroll (People Before Profit Alliance) Ebr 2024 – Mai 2024
3 Christine Jardine MP (Liberal Democrat) Ebr 2019 – Maw 2024
3 Richard Thomson MP (Scottish National Party) Meh 2022 – Tach 2023
3 Marsha de Cordova MP (Labour) Mai 2022 – Meh 2022
3 Tonia Antoniazzi MP (Labour) Ion 2023 – Ion 2024
3 James Daly MP (Conservative) Rha 2022 – Ion 2024
3 Wera Hobhouse MP (Liberal Democrat) Ion 2023 – Mai 2024
3 Mohammad Yasin MP (Labour) Hyd 2018 – Chw 2024
3 Stephen Morgan MP (Labour) Ion 2020 – Ion 2024
3 Bambos Charalambous MP (Labour) Hyd 2021 – Ebr 2022
3 The Bishop of Manchester (Bishop) Ebr 2022 – Maw 2024
3 Miriam Cates MP (Conservative) Tach 2023 – Ion 2024
3 Neale Hanvey MP (Alba) Ebr 2022 – Rha 2023
3 Baroness Meyer (Conservative) Maw 2024
3 James Sunderland MP (Conservative) - Chair, Select Committee on the Armed Forces Bill Ion 2021 – Ion 2024
3 Tom Randall MP (Conservative) Ion 2021 – Rha 2022
3 Jacob Young MP (Conservative) Ebr 2022
3 Danny Kruger MP (Conservative) Meh 2023 – Ion 2024
3 Hywel Williams MP (Plaid Cymru) Tach 2023 – Mai 2024
3 Diane Abbott MP (Labour) Ebr 2022 – Maw 2023
3 Afzal Khan MP (Labour) Maw 2020 – Ebr 2022
3 Christine Grahame (Scottish National Party) Maw 2023 – Mai 2024
3 Lord Marland (Conservative) - Member, International Agreements Committee Maw 2019 – Ion 2023
3 Andy McDonald MP (Labour) Mai 2022 – Maw 2023
3 Baroness Featherstone (Liberal Democrat) Ion 2019 – Ion 2024
3 Meg Hillier MP (Labour/Co-operative) - Member, Public Accounts Commission Rha 2023 – Ion 2024
3 Geoffrey Cox MP (Conservative) Rha 2023
3 Lord Bruce of Bennachie (Liberal Democrat) - Member, International Relations and Defence Committee Mai 2023 – Tach 2023
3 Sammy Wilson MP (DUP) Rha 2023 – Mai 2024
3 Alasdair Allan (Scottish National Party) Ion 2018 – Ebr 2023
3 Clare Adamson (Scottish National Party) Maw 2018 – Ebr 2023
3 Iain Duncan Smith MP (Conservative) Rha 2021 – Maw 2023
3 Mark Francois MP (Conservative) Gor 2022 – Rha 2023
3 Bob Doris (Scottish National Party) Meh 2022 – Ion 2024
3 Barry Gardiner MP (Labour) Gor 2022 – Ebr 2024
3 Lord Desai (Non-affiliated) Meh 2020 – Meh 2022
3 Lord True (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Rha 2022 – Chw 2024
3 Lord Bellingham (Conservative) Rha 2022 – Chw 2024
3 Viscount Younger of Leckie (Conservative) Ion 2020 – Gor 2021
3 Lord Kennedy of Southwark (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Finance Committee (Lords); Member, Conduct Committee Ion 2020 – Gor 2022
3 David Lammy MP (Labour) Mai 2022
3 Lord Gardiner of Kimble (Conservative) - Chair, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Chair, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Chair, Committee of Selection (Lords); Chair, Committee of Selection (Lords); Chair, Liaison Committee (Lords); Chair, Liaison Committee (Lords); Chair, Hybrid Instruments Committee (Lords); Chair, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, House of Lords Commission; Chair, Procedure and Privileges Committee; Chair, Procedure and Privileges Committee; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Maw 2019 – Chw 2024
3 Lord Howarth of Newport (Labour) Ion 2022 – Ion 2024
3 Nicola Sturgeon (Scottish National Party) Mai 2020 – Meh 2022
3 Baroness Anelay of St Johns (Conservative) - Member, European Affairs Committee Mai 2021 – Meh 2022
3 Karl Turner MP (Labour) Rha 2023 – Maw 2024
3 Baroness Smith of Basildon (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Gor 2022 – Maw 2024
3 Bob Blackman MP (Conservative) Meh 2022 – Rha 2023
3 Chi Onwurah MP (Labour) Ebr 2022 – Maw 2024
3 Jeremy Hunt MP (Conservative) Gor 2018 – Gor 2019
3 Graham Stuart MP (Conservative) Hyd 2018 – Maw 2020
3 Lord Hodgson of Astley Abbotts (Conservative) Ion 2024 – Ebr 2024
3 Lord Razzall (Liberal Democrat) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Economic Affairs Committee Maw 2020 – Ion 2024
3 Lord Thomas of Gresford (Liberal Democrat) - Member, Constitution Committee Med 2018 – Ion 2024
3 Baroness Whitaker (Labour) - Member, Environment and Climate Change Committee Ion 2024 – Chw 2024
3 Lord Marlesford (Conservative) Meh 2023 – Ion 2024
3 Lord Parekh (Labour) Meh 2022 – Chw 2023
3 Lord Forsyth of Drumlean (Conservative) - Chair, Financial Services Regulation Committee; Chair, Financial Services Regulation Committee Ion 2024 – Ebr 2024
2 Jackie Doyle-Price MP (Conservative) - Chair, Public Administration and Constitutional Affairs Committee Meh 2023 – Rha 2023
2 Henry Smith MP (Conservative) Meh 2022 – Med 2022
2 Pam Duncan-Glancy (Labour) Meh 2022
2 Jane Stevenson MP (Conservative) Ion 2024
2 Baroness Merron (Labour) Ion 2023 – Chw 2024
2 Therese Coffey MP (Conservative) Tach 2023 – Ion 2024
2 Liam McArthur (Liberal Democrat) Ion 2022 – Ion 2023
2 Stephanie Callaghan (Scottish National Party) Meh 2022
2 Matthew Offord MP (Conservative) Ion 2019 – Med 2021
2 Paul McLennan (Scottish National Party) Ion 2022 – Mai 2022
2 Jamie Hepburn (Scottish National Party) Tach 2023
2 Viscount Eccles (Conservative) Mai 2022 – Ion 2024
2 Karen Adam (Scottish National Party) Ion 2024 – Mai 2024
2 Rhoda Grant (Labour) Meh 2022 – Tach 2023
2 Fiona Hyslop (Scottish National Party) Ion 2018 – Tach 2019
2 Patricia Gibson MP (Scottish National Party) Chw 2024 – Maw 2024
2 Lord McConnell of Glenscorrodale (Labour) Meh 2020 – Mai 2021
2 The Earl of Dundee (Conservative) Mai 2022 – Meh 2022
2 Tahir Ali MP (Labour) Meh 2022 – Ion 2024
2 Anthony Mangnall MP (Conservative) Gor 2020 – Maw 2021
2 Mark Pawsey MP (Conservative) Ebr 2019 – Meh 2022
2 Michael Ellis MP (Conservative) Maw 2024
2 Amy Callaghan MP (Scottish National Party) Med 2022 – Tach 2022
2 Alicia Kearns MP (Conservative) Mai 2024
2 Baroness Neuberger (Crossbench) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Gor 2022 – Chw 2024
2 Zarah Sultana MP (Labour) Mai 2022 – Meh 2022
2 Lord Risby (Conservative) Gor 2022 – Tach 2023
2 Collette Stevenson (Scottish National Party) Tach 2021 – Ion 2022
2 Nicholas Fletcher MP (Conservative) Tach 2023 – Ebr 2024
2 Lord Frost (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Ion 2024 – Maw 2024
2 Lord Wallace of Saltaire (Liberal Democrat) Maw 2022 – Ebr 2022
2 Baroness Grey-Thompson (Crossbench) Ion 2018 – Tach 2021
2 Baroness O'Loan (Crossbench) Ion 2024
2 Lord Harris of Haringey (Labour) Mai 2019 – Rha 2023
2 Andrea Leadsom MP (Conservative) Maw 2019 – Mai 2019
2 Shirley-Anne Somerville (Scottish National Party) Ebr 2023 – Rha 2023
2 Beth Winter MP (Labour) Ebr 2022 – Ebr 2024
2 Lord Hannan of Kingsclere (Conservative) Meh 2023 – Ion 2024
2 Mhairi Black MP (Scottish National Party) Mai 2022 – Maw 2024
2 Heather Wheeler MP (Conservative) Ion 2019 – Ion 2020
2 Eleanor Laing MP (Conservative) - Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ebr 2024
2 Lord Gascoigne (Conservative) Mai 2024
2 Earl Attlee (Conservative) Ebr 2019 – Rha 2023
2 Lord Lancaster of Kimbolton (Conservative) Meh 2018 – Med 2018
2 Lord Berkeley (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Rha 2023 – Chw 2024
2 Peter Bottomley MP (Conservative) Ion 2020 – Meh 2023
2 Robert Goodwill MP (Conservative) Meh 2022 – Tach 2023
2 Lord Bach (Labour) - Member, Public Services Committee; Member, Liaison Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Gor 2023 – Ion 2024
2 Alex Chalk MP (Conservative) Chw 2024 – Mai 2024
2 Lisa Cameron MP (Conservative) Ion 2019 – Gor 2020
2 Mary Creagh MP (Labour) Meh 2018 – Ebr 2019
2 Lord Trefgarne (Conservative) Tach 2023
2 Barry Sheerman MP (Labour/Co-operative) Gor 2022 – Ebr 2024
2 Martyn Day MP (Scottish National Party) Ebr 2022
2 Ian Liddell-Grainger MP (Conservative) Maw 2022
2 Khalid Mahmood MP (Labour) Meh 2019 – Maw 2024
2 David Mundell MP (Conservative) Rha 2020 – Maw 2022
2 Bill Wiggin MP (Conservative) - Chair, Committee of Selection Maw 2024 – Mai 2024
2 Thangam Debbonaire MP (Labour) Ebr 2022 – Meh 2023
2 Delyth Jewell (Plaid Cymru) Meh 2022 – Mai 2024
2 Gregory Campbell MP (DUP) Rha 2023
2 Baroness Taylor of Stevenage (Labour) Chw 2024 – Mai 2024
2 David Evennett MP (Conservative) Ebr 2022 – Maw 2024
2 The Bishop of Guildford (Bishop) Meh 2022
2 Willie Coffey (Scottish National Party) Rha 2023
2 Gillian Keegan MP (Conservative) Med 2022
2 Andrew Murrison MP (Conservative) Gor 2019
2 Andrew Rosindell MP (Conservative) Maw 2020 – Tach 2022
2 Alun Cairns MP (Conservative) Ion 2024
2 Pete Wishart MP (Scottish National Party) Rha 2023
2 Hannah Bardell MP (Scottish National Party) Meh 2023
2 Baroness Coussins (Crossbench) - Member, International Relations and Defence Committee Maw 2024
2 Michelle O'Neill (Sinn Féin) Ebr 2024
2 Lesley Griffiths (Labour) Meh 2022
2 Saqib Bhatti MP (Conservative) Ion 2021 – Ion 2023
2 Baroness Finlay of Llandaff (Crossbench) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Mai 2023 – Maw 2024
2 Baroness Meacher (Crossbench) - Member, Justice and Home Affairs Committee Ion 2024 – Chw 2024
2 Lord Bilimoria (Crossbench) Meh 2022 – Chw 2024
2 Lord Morrow (DUP) Meh 2023 – Mai 2024
2 Stephen Flynn MP (Scottish National Party) Ion 2024
2 Anas Sarwar (Labour) Ion 2020 – Ion 2023
2 Rachel Reeves MP (Labour) Tach 2023 – Maw 2024
2 Debbie Abrahams MP (Labour) Rha 2023 – Ebr 2024
2 The Bishop of London (Bishop) Ion 2024 – Chw 2024
2 Baroness Fairhead (Conservative) - Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Chw 2019 – Ion 2024
2 John Healey MP (Labour) Mai 2024
2 Lord Black of Brentwood (Conservative) Ebr 2022
2 Lord Haselhurst (Conservative) Chw 2019 – Maw 2019
2 Alex Norris MP (Labour/Co-operative) Mai 2019 – Ion 2023
2 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Ion 2024
2 Nick Hurd MP (Conservative) Ebr 2019 – Mai 2019
2 Sarah Champion MP (Labour) Chw 2021 – Hyd 2023
2 Baroness Wheatcroft (Crossbench) - Member, Communications and Digital Committee Gor 2022 – Chw 2024
2 Alistair Burt MP (Independent) Meh 2018 – Chw 2019
2 Lord Foulkes of Cumnock (Labour) - Member, Constitution Committee Tach 2022 – Ion 2024
2 Stephen Twigg MP (Labour/Co-operative) Ion 2018 – Ebr 2019
2 Rosie Duffield MP (Labour) Meh 2022
2 Lord Loomba (Crossbench) Chw 2018 – Meh 2019
2 Jeremy Lefroy MP (Conservative) Maw 2019 – Ebr 2019
2 The Bishop of Gloucester (Bishop) Mai 2023 – Ion 2024
2 Kate Forbes (Scottish National Party) Tach 2023
2 Sandra White (Scottish National Party) Maw 2018 – Meh 2018
2 Ross Greer (Green) Ion 2018 – Ebr 2022
2 Iain Gray (Labour) Mai 2019 – Ion 2020
2 Emma Lewell-Buck MP (Labour) Meh 2022 – Gor 2022
2 Fulton MacGregor (Scottish National Party) Ebr 2023 – Rha 2023
2 Ruth Maguire (Scottish National Party) Hyd 2020 – Meh 2022
2 Margaret Ferrier MP (Independent) Chw 2022 – Rha 2022
2 Baroness Stroud (Conservative) Gor 2018 – Rha 2018
2 Baroness Lawrence of Clarendon (Labour) Maw 2024
2 David Torrance (Scottish National Party) Ion 2018 – Maw 2024
2 Claire Hanna MP (Social Democratic and Labour Party) Ebr 2022 – Tach 2022
2 Baroness Hodgson of Abinger (Conservative) Chw 2018 – Hyd 2022
2 Lord Hussain (Liberal Democrat) Maw 2024 – Mai 2024
2 Imran Hussain MP (Labour) Rha 2018 – Ebr 2024
2 Mark Field MP (Conservative) Chw 2018 – Ebr 2019
2 Suzanne Webb MP (Conservative) Meh 2022
2 Mary Foy MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Meh 2022 – Maw 2023
2 Wes Streeting MP (Labour) Chw 2024 – Ebr 2024
2 Munira Wilson MP (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Ebr 2024
2 Carolyn Harris MP (Labour) Ion 2019 – Ion 2020
2 Marie Rimmer MP (Labour) Meh 2023 – Rha 2023
2 Kim Johnson MP (Labour) Ion 2021 – Gor 2021
2 Sally-Ann Hart MP (Conservative) Ebr 2021 – Ebr 2022
2 Lord Lansley (Conservative) Mai 2022 – Chw 2023
2 Baroness Armstrong of Hill Top (Labour) - Member, Industry and Regulators Committee Gor 2022 – Rha 2023
2 Sam Tarry MP (Labour) Meh 2023 – Chw 2024
2 Catherine West MP (Labour) Med 2018 – Chw 2019
2 Baroness Mobarik (Conservative) Mai 2023 – Chw 2024
2 Helen Hayes MP (Labour) Gor 2022 – Meh 2023
2 Kate Osamor MP (Labour/Co-operative) Mai 2022
2 Navendu Mishra MP (Labour) Ebr 2021 – Mai 2024
2 The Earl of Kinnoull (Non-affiliated) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission; Member, Services Committee Ebr 2022 – Chw 2024
2 Mike Wood MP (Conservative) Meh 2022 – Med 2022
2 Lord Liddle (Labour) Rha 2023
2 Rushanara Ali MP (Labour) Rha 2018
2 Jess Phillips MP (Labour) Rha 2023 – Ion 2024
2 Lord Harrington of Watford (Conservative) Meh 2022
2 Florence Eshalomi MP (Labour/Co-operative) Ebr 2022 – Rha 2023
1 Baroness Kramer (Liberal Democrat) Mai 2023
1 Stewart McDonald MP (Scottish National Party) Ebr 2022
1 Pat McFadden MP (Labour) Meh 2022
1 Paul Scully MP (Conservative) Rha 2018
1 Andy Wightman (Independent) Maw 2019
1 Antoinette Sandbach MP (Independent) Ebr 2018
1 Peter Chapman (Conservative) Hyd 2020
1 Sadiq Khan (Labour) Meh 2022
1 Ruth Davidson (Conservative) Ion 2020
1 Richard Lyle (Scottish National Party) Ion 2019
1 Mark Spencer MP (Conservative) Ebr 2022
1 Tommy Sheppard MP (Scottish National Party) Rha 2023
1 Margaret Greenwood MP (Labour) Ebr 2024
1 Maggie Throup MP (Conservative) Gor 2019
1 Baroness Prashar (Crossbench) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Maw 2019
1 John Finnie (Green) Mai 2019
1 Paul Williams MP (Labour) Ion 2019
1 Baroness Hale of Richmond (Judge) - Chair, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee; Chair, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Chw 2024
1 Mike Freer MP (Conservative) Meh 2022
1 The Earl of Courtown (Conservative) - Member, Finance Committee (Lords) Maw 2020
1 Lord Patel (Crossbench) - Chair, Preterm Birth Committee; Chair, Preterm Birth Committee Gor 2019
1 Stephen Lloyd MP (Independent) Ion 2018
1 David Morris MP (Conservative) Ebr 2022
1 Jo Swinson MP (Liberal Democrat) Aws 2019
1 Martin Docherty MP (Scottish National Party) Ebr 2024
1 Graham Jones MP (Labour) Gor 2018
1 Roberta Blackman-Woods MP (Labour) Maw 2019
1 Luciana Berger MP (Independent) Ion 2019
1 Elizabeth Truss MP (Conservative) Hyd 2020
1 Clive Betts MP (Labour) Rha 2023
1 Helen Jones MP (Labour) Ebr 2018
1 Bill Bowman (Conservative) Ion 2020
1 Mike Gapes MP (Independent) Ion 2018
1 Craig Tracey MP (Conservative) Meh 2022
1 Ann Clwyd MP (Labour) Rha 2017
1 Gavin Newlands MP (Scottish National Party) Ion 2024
1 Lord Faulkner of Worcester (Labour) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Built Environment Committee; Member, Services Committee Maw 2024
1 Phillip Lee MP (Liberal Democrat) Ebr 2018
1 Lord Griffiths of Burry Port (Labour) Chw 2024
1 John Bercow MP (Speaker) Mai 2018
1 Baroness Bottomley of Nettlestone (Conservative) Maw 2018
1 Lord Tunnicliffe (Labour) - Member, Accommodation Steering Group Committee; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security Gor 2022
1 David Rowlands (UKIP) Ion 2020
1 Lord Jackson of Peterborough (Conservative) - Member, European Affairs Committee Rha 2023
1 The Bishop of Winchester (Bishop) Mai 2019
1 Julian Knight MP (Independent) Ion 2024
1 Duncan Baker MP (Conservative) Rha 2023
1 Lord Garnier (Conservative) - Member, Conduct Committee Chw 2024
1 Mick Whitley MP (Labour) Meh 2023
1 Mark Hendrick MP (Labour/Co-operative) Rha 2022
1 Lord McCrea of Magherafelt and Cookstown (DUP) Meh 2022
1 Lord Grocott (Labour) - Member, International Relations and Defence Committee Chw 2020
1 Anna Firth MP (Conservative) Gor 2023
1 Nickie Aiken MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Ebr 2024
1 Jill Mortimer MP (Conservative) Maw 2024
1 Lord Randall of Uxbridge (Conservative) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Chw 2024
1 Katherine Fletcher MP (Conservative) Ion 2024
1 Lord Young of Cookham (Conservative) Aws 2019
1 Bernard Jenkin MP (Conservative) Tach 2020
1 Laura Farris MP (Conservative) Gor 2023
1 Lord Willis of Knaresborough (Liberal Democrat) - Member, Public Services Committee Mai 2018
1 Lord Watts (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Meh 2023
1 Maria Eagle MP (Labour) Rha 2023
1 Baroness McIntosh of Pickering (Conservative) Rha 2023
1 Gary Sambrook MP (Conservative) Ebr 2022
1 Jo Gideon MP (Conservative) Ion 2021
1 Selaine Saxby MP (Conservative) Tach 2022
1 Lord Blencathra (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Public Services Committee Ebr 2021
1 Simon Fell MP (Conservative) Rha 2023
1 Rob Butler MP (Conservative) Ebr 2022
1 Lia Nici MP (Conservative) Meh 2023
1 Aaron Bell MP (Conservative) Med 2023
1 Lord Pickles (Conservative) Ion 2023
1 Siobhain McDonagh MP (Labour) Maw 2024
1 Baroness Liddell of Coatdyke (Labour) - Member, Economic Affairs Committee Mai 2022
1 Elliot Colburn MP (Conservative) Ion 2021
1 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Ebr 2023
1 Rob Roberts MP (Independent) Ion 2024
1 Roger Gale MP (Conservative) Meh 2022
1 Peter Gibson MP (Conservative) Ion 2021
1 Matt Warman MP (Conservative) Rha 2023
1 Rachel Woods (Green) Maw 2021
1 Lucy Frazer MP (Conservative) Chw 2019
1 Lewis Macdonald (Labour) Hyd 2018
1 Mary Robinson MP (Conservative) Ion 2021
1 Sharon Hodgson MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Mai 2024
1 Linda Fabiani (Scottish National Party) Mai 2019
1 Steve Double MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Med 2022
1 Ranil Jayawardena MP (Conservative) Meh 2021
1 Lord Austin of Dudley (Non-affiliated) Ion 2019
1 Roseanna Cunningham (Scottish National Party) Maw 2020
1 Felicity Buchan MP (Conservative) Ion 2023
1 Andrea Jenkyns MP (Conservative) Mai 2024
1 Amanda Solloway MP (Conservative) Gor 2022
1 Craig Mackinlay MP (Conservative) Maw 2023
1 Andrew Gwynne MP (Labour/Co-operative) Maw 2024
1 Lord Lea of Crondall (Non-affiliated) Ion 2018
1 Mark Jenkinson MP (Conservative) Rha 2022
1 Angus Robertson (Scottish National Party) Maw 2024
1 Eddie Hughes MP (Conservative) Ion 2022
1 Christopher Pincher MP (Independent) Hyd 2019
1 Lee Rowley MP (Conservative) Meh 2021
1 Lord Mann (Non-affiliated) Rha 2023
1 Angela Eagle MP (Labour) Chw 2023
1 Lord Davies of Stamford (Labour) Maw 2022
1 Lord Brown of Eaton-under-Heywood (Judge) Mai 2023
1 Liam Byrne MP (Labour) Ion 2024
1 Damien Moore MP (Conservative) Ion 2023
1 Edward Davey MP (Liberal Democrat) Ion 2021
1 The Bishop of Peterborough (Bishop) Tach 2019
1 Christopher Chope MP (Conservative) Rha 2023
1 Chris Matheson MP (Labour) Ebr 2022
1 Imran Ahmad Khan MP (Conservative) Meh 2021
1 Richard Drax MP (Conservative) Ebr 2023
1 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Ebr 2019
1 Steve Brine MP (Conservative) Ebr 2022
1 Lord Hennessy of Nympsfield (Crossbench) Ion 2024
1 Baroness Bray of Coln (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Mai 2023
1 Beatrice Wishart (Liberal Democrat) Ion 2023
1 Joanne McCartney (Labour) Meh 2022
1 The Bishop of Chichester (Bishop) Chw 2024
1 Lord McNicol of West Kilbride (Labour) Maw 2024
1 Baroness Hussein-Ece (Liberal Democrat) - Member, Services Committee Meh 2022
1 Lord Agnew of Oulton (Conservative) - Member, Industry and Regulators Committee Ion 2022
1 Andrew Bowie MP (Conservative) Ion 2021
1 Ellie Reeves MP (Labour) Meh 2023
1 Kate Osborne MP (Labour) Ion 2021
1 Lord Dobbs (Conservative) Ion 2024
1 Jamie Stone MP (Liberal Democrat) Maw 2023
1 Baroness Adams of Craigielea (Labour) Ebr 2023
1 Alex Burghart MP (Conservative) Chw 2024
1 Baroness Stowell of Beeston (Non-affiliated) - Chair, Communications and Digital Committee; Chair, Communications and Digital Committee Ion 2024
1 Anna McMorrin MP (Labour) Maw 2021
1 Emma Hardy MP (Labour) Hyd 2022
1 Baroness Berridge (Conservative) - Member, Statutory Inquiries Committee Maw 2020
1 Lord Parkinson of Whitley Bay (Conservative) Gor 2021
1 Dave Doogan MP (Scottish National Party) Meh 2022
1 Lord Stirrup (Crossbench) - Member, European Affairs Committee Chw 2024
1 Liz Kendall MP (Labour) Tach 2023
1 Lord Greenhalgh (Conservative) - Member, Built Environment Committee Chw 2022
1 Greg Smith MP (Conservative) Rha 2022
1 Gagan Mohindra MP (Conservative) Ion 2022
1 Taiwo Owatemi MP (Labour) Ion 2021
1 Damian Hinds MP (Conservative) Meh 2022
1 Nicholas Dakin MP (Labour) Meh 2018
1 Daisy Cooper MP (Liberal Democrat) Meh 2023
1 Feryal Clark MP (Labour) Ion 2021
1 Lisa Nandy MP (Labour) Rha 2023
1 Luke Evans MP (Conservative) Maw 2024
1 Kieran Mullan MP (Conservative) Meh 2023
1 Wendy Chamberlain MP (Liberal Democrat) Maw 2020
1 Lord Walney (Non-affiliated) Rha 2022
1 Matt Vickers MP (Conservative) Tach 2022
1 Toby Perkins MP (Labour) Maw 2024
1 Stuart Andrew MP (Conservative) Maw 2024
1 Mary Glindon MP (Labour) Rha 2023
1 Paul Holmes MP (Conservative) Rha 2023
1 Liz Twist MP (Labour) Ion 2024
1 Baroness Jenkin of Kennington (Conservative) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, Food, Diet and Obesity Committee Tach 2019
1 Lord Davies of Brixton (Labour) - Member, Economic Affairs Committee Chw 2024
1 Mike Kane MP (Labour) Rha 2023
1 Baroness Neville-Rolfe (Conservative) Ebr 2022
1 Lord Balfe (Conservative) Ion 2024
1 James Cartlidge MP (Conservative) Meh 2022
1 Edward Argar MP (Conservative) Mai 2023
1 Richard Burgon MP (Labour) Meh 2022
1 Karin Smyth MP (Labour) Hyd 2018
1 Baroness Kennedy of Cradley (Non-affiliated) Ebr 2021
1 Alex Rowley (Labour) Ion 2019
1 The Archbishop of York (Bishop) Hyd 2022
1 Cat Smith MP (Labour) Maw 2023
1 Lord Cromwell (Crossbench) - Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords); Member, Industry and Regulators Committee Maw 2024
1 Rebecca Long-Bailey MP (Labour) Ebr 2023
1 The Bishop of Lincoln (Bishop) Chw 2024
1 Tulip Siddiq MP (Labour) Ion 2022
1 Lord Fox (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee Ion 2024
1 Baroness Evans of Bowes Park (Conservative) Gor 2022
1 Baroness Janke (Liberal Democrat) - Member, Built Environment Committee Mai 2023
1 The Bishop of Leeds (Bishop) - Member, Communications and Digital Committee Mai 2019
1 Baroness Humphreys (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Gor 2022
1 Baroness Anderson of Stoke-on-Trent (Labour) Chw 2024
1 James Dornan (Scottish National Party) Mai 2019
1 Rona Mackay (Scottish National Party) Ion 2024
1 Annabelle Ewing (Scottish National Party) Ion 2024
1 Mark Griffin (Labour) Chw 2022
1 Alison Johnstone (Green) Ion 2020
1 Paula Bradshaw (Alliance) Mai 2024
1 Colin Smyth (Labour) Maw 2022
1 Edward Mountain (Conservative) Hyd 2020
1 Colum Eastwood MP (Social Democratic and Labour Party) Ion 2024
1 Seema Malhotra MP (Labour/Co-operative) Ion 2024
1 Richard Leonard (Labour) Meh 2022
1 Lord Keen of Elie (Conservative) - Member, Constitution Committee Ebr 2018
1 Rachael Hamilton (Conservative) Ion 2018
1 Jamie Greene (Conservative) Hyd 2018
1 Lord Trees (Crossbench) - Member, Environment and Climate Change Committee Gor 2022
1 Steve Reed MP (Labour/Co-operative) Ion 2021
1 Baroness Finn (Conservative) - Member, Constitution Committee Ebr 2018
1 Baroness Pidding (Conservative) Ebr 2018
1 Lord Oates (Liberal Democrat) Mai 2022
1 Lord Mendelsohn (Labour) Mai 2022
1 Lord Moylan (Conservative) - Chair, Built Environment Committee; Chair, Built Environment Committee Meh 2023
1 Lord Sikka (Labour) Maw 2023
1 Sheryll Murray MP (Conservative) Mai 2024
1 Lord Dholakia (Liberal Democrat) Meh 2022
1 Lord McColl of Dulwich (Conservative) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords) Ebr 2022
1 Tobias Ellwood MP (Conservative) Ion 2021
1 Lord Wilson of Dinton (Crossbench) Ion 2024
1 Andrew Selous MP (Conservative) Chw 2020
1 Lord St John of Bletso (Crossbench) Mai 2021
1 Kevin Brennan MP (Labour) Gor 2022
1 Lord Lipsey (Labour) Maw 2024
1 Robert Syms MP (Conservative) Ion 2024
1 Gerald Jones MP (Labour) Ion 2021
1 Mike Penning MP (Conservative) Mai 2024
1 Lord Hastings of Scarisbrick (Crossbench) Chw 2024
1 George Howarth MP (Labour) Tach 2023
1 Margaret Hodge MP (Labour) Ion 2024
1 Michael Fabricant MP (Conservative) Mai 2022
1 Baroness Kingsmill (Labour) - Member, International Agreements Committee Ion 2024
1 Ben Bradshaw MP (Labour) Med 2018
1 Crispin Blunt MP (Conservative) Ion 2020
1 Lord Hannett of Everton (Labour) Mai 2024
1 Greg Hands MP (Conservative) Med 2020
1 Baroness Thornton (Labour) Ion 2023
1 Alistair Strathern MP (Labour) Chw 2024
1 Lord Taylor of Warwick (Non-affiliated) Rha 2023
1 Baroness Andrews (Labour) - Member, Constitution Committee; Member, Built Environment Committee Maw 2024
1 James Morris MP (Conservative) Tach 2023
1 Sajid Javid MP (Conservative) Ion 2023
1 Andrew Percy MP (Conservative) Ion 2024
1 Gordon Henderson MP (Conservative) Gor 2023
1 Lord Adonis (Labour) - Member, European Affairs Committee Maw 2021
1 Lord Lamont of Lerwick (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Mai 2023
1 Yvonne Fovargue MP (Labour) Ion 2019
1 Conor Burns MP (Conservative) Maw 2020
1 Lord Tugendhat (Conservative) Maw 2024
1 Jonathan Edwards MP (Independent) Tach 2022
1 Lord Blackwell (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Ion 2024
1 Baroness Uddin (Non-affiliated) Hyd 2022
1 Lord Rogan (UUP) Mai 2024
1 Lord Cameron of Dillington (Crossbench) Ion 2020
1 Baroness Hayman (Crossbench) Meh 2019
1 Grant Shapps MP (Conservative) Hyd 2021
1 Philip Davies MP (Conservative) Mai 2024
1 Gen Kitchen MP (Labour) Mai 2024
1 Sarah Edwards MP (Labour) Ion 2024
1 Grahame Morris MP (Labour) - Member, Transport Committee Maw 2023
1 Michael Marra (Labour) Rha 2023
1 David Brooks (DUP) Mai 2024
1 Viscount Camrose (Conservative) Chw 2024
1 Louie French MP (Conservative) Tach 2023
1 Viscount Stansgate (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Mai 2022
1 Kim Leadbeater MP (Labour) Ebr 2022
1 Fergus Ewing (Scottish National Party) Ion 2023
1 Lord Sandhurst (Conservative) - Member, Justice and Home Affairs Committee Ion 2024
1 Màiri McAllan (Scottish National Party) Tach 2021
1 Pam Gosal (Conservative) Chw 2023
1 Keith Brown (Scottish National Party) Tach 2023
1 Jackie Dunbar (Scottish National Party) Ion 2024
1 Sharon Dowey (Conservative) Chw 2022
1 Siobhian Brown (Scottish National Party) Ion 2024
1 Lord Kamall (Conservative) - Member, Communications and Digital Committee Meh 2023
1 Baroness Fraser of Craigmaddie (Conservative) - Member, International Relations and Defence Committee Mai 2024
1 Baroness Foster of Oxton (Conservative) Hyd 2022
1 Mr Mark Ruskell (Green) Rha 2023
1 Lord Pannick (Crossbench) Meh 2022
1 Jackson Carlaw (Conservative) Ion 2022
1 Lord Johnson of Lainston (Conservative) Aws 2023
1 Baroness Verma (Conservative) Ion 2024
1 Hannah Blythyn (Labour) Meh 2022
1 Baroness Swinburne (Conservative) Rha 2023
1 Earl Russell (Liberal Democrat) - Member, Environment and Climate Change Committee Med 2023
1 Peredur Owen Griffiths (Plaid Cymru) Meh 2023
1 James Evans (Conservative) Mai 2024
1 Peter Fox (Conservative) Ion 2022
1 Heledd Fychan (Plaid Cymru) Ebr 2022
1 Rhys ab Owen (Plaid Cymru) Meh 2022
1 Diane Dodds (DUP) Mai 2024
1 Jenny Rathbone (Labour) Maw 2020
1 Claire Baker (Labour) Mai 2019
1 Dawn Bowden (Labour) Ion 2019
1 Rhianon Passmore (Labour) Ion 2023
1 Julie James (Labour) Rha 2023
1 Altaf Hussain (Conservative) Ion 2023
1 Mark Isherwood (Conservative) Ion 2024
1 Lord Jay of Ewelme (Crossbench) - Member, European Affairs Committee Rha 2018
1 Lord Sahota (Labour) Chw 2023
1 Lord Roborough (Conservative) Ebr 2024
1 Lord Newby (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, House of Lords Commission Rha 2022

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.