Pwy sy'n dweud keir starmer fwyaf?

The 5000 most recent mentions of the exact phrase keir starmer, grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
2624 Keir Starmer MP (Labour) Hyd 2015 – Mai 2024
1068 Headings, procedural text, etc. Hyd 2015 – Ebr 2024
37 Boris Johnson MP (Conservative) Meh 2017 – Gor 2022
35 Rhun ap Iorwerth (Plaid Cymru) Rha 2022 – Meh 2024
35 Lindsay Hoyle MP (Speaker) - Chair, House of Commons Commission Meh 2016 – Hyd 2023
22 Mark Drakeford (Labour) Hyd 2018 – Maw 2024
20 Adam Price (Plaid Cymru) Meh 2017 – Meh 2024
19 David Davis MP (Conservative) Meh 2016 – Meh 2022
18 Steve Barclay MP (Conservative) Rha 2018 – Ion 2020
17 Hilary Benn MP (Labour) Hyd 2016 – Hyd 2019
15 John Bercow MP (Speaker) Ebr 2016 – Maw 2019
14 Mabon ap Gwynfor (Plaid Cymru) Rha 2022 – Meh 2024
14 Robert Buckland MP (Conservative) Tach 2015 – Hyd 2021
13 Michael Gove MP (Conservative) Rha 2016 – Maw 2023
12 Mick Antoniw (Labour) Hyd 2018 – Ebr 2024
12 Humza Yousaf (Scottish National Party) Tach 2022 – Mai 2024
12 Baroness Smith of Basildon (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Meh 2020 – Ebr 2024
10 Baroness Thornton (Labour) Mai 2020 – Mai 2024
10 Peter Grant MP (Scottish National Party) - Member, Public Accounts Commission Rha 2015 – Maw 2019
10 Toby Perkins MP (Labour) Tach 2020 – Hyd 2022
10 Sioned Williams (Plaid Cymru) Mai 2023 – Meh 2024
9 David Linden MP (Scottish National Party) Rha 2018 – Chw 2023
9 Thangam Debbonaire MP (Labour) Rha 2016 – Mai 2024
9 Peredur Owen Griffiths (Plaid Cymru) Ion 2023 – Meh 2024
8 Andrew RT Davies (Conservative) Hyd 2020 – Mai 2024
8 David Lidington MP (Conservative) Rha 2016 – Maw 2019
8 Vaughan Gething (Labour) Ebr 2023 – Meh 2024
8 Delyth Jewell (Plaid Cymru) Ebr 2019 – Mai 2024
8 John Hayes MP (Conservative) Meh 2016
7 Kevin Stewart (Scottish National Party) Meh 2023 – Chw 2024
7 Lord Liddle (Labour) Ion 2019 – Tach 2023
7 Baroness Hayter of Kentish Town (Labour) - Member, European Affairs Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Meh 2016 – Gor 2023
7 Baroness Chapman of Darlington (Labour) Hyd 2016 – Gor 2021
7 Shirley-Anne Somerville (Scottish National Party) Med 2023 – Ebr 2024
7 Sarah Boyack (Labour) Chw 2022 – Meh 2023
7 Ruth Jones MP (Labour) Gor 2020 – Chw 2024
7 Lord True (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Meh 2020 – Tach 2022
7 Rhys ab Owen (Plaid Cymru) Hyd 2021 – Ebr 2023
7 Andy Burnham MP (Labour) Rha 2015 – Rha 2016
6 Alexander Stafford MP (Conservative) Meh 2020 – Med 2023
6 Iain Duncan Smith MP (Conservative) Hyd 2016 – Gor 2018
6 Tulip Siddiq MP (Labour) Tach 2015 – Med 2018
6 Robert Jenrick MP (Conservative) Med 2017 – Med 2023
6 Valerie Vaz MP (Labour) Ion 2017 – Ebr 2020
6 Neil Gray (Scottish National Party) Rha 2018 – Meh 2024
6 Peter Kyle MP (Labour) Med 2016 – Maw 2023
6 Simon Hoare MP (Conservative) - Chair, Northern Ireland Affairs Committee Rha 2015 – Rha 2018
6 Stephen Kinnock MP (Labour) Med 2019 – Gor 2023
5 Jamie Hepburn (Scottish National Party) Meh 2023 – Chw 2024
5 James Brokenshire MP (Conservative) Rha 2015 – Mai 2016
5 Ian Murray MP (Labour) Maw 2021 – Meh 2023
5 Ivan McKee (Scottish National Party) Med 2023 – Maw 2024
5 Greg Hands MP (Conservative) Tach 2020 – Chw 2024
5 Geoffrey Cox MP (Conservative) Rha 2018 – Ion 2019
5 Kenneth Gibson (Scottish National Party) Med 2021 – Mai 2024
5 Lord Collins of Highbury (Labour) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee Ion 2022 – Mai 2024
5 Baroness Fox of Buckley (Non-affiliated) Rha 2021 – Gor 2023
5 Dominic Grieve MP (Independent) Maw 2016 – Maw 2019
5 Stephen Gethins MP (Scottish National Party) Hyd 2016 – Maw 2019
5 David Lammy MP (Labour) Rha 2016 – Ion 2024
5 Rishi Sunak MP (Conservative) Ebr 2023 – Mai 2024
5 Màiri McAllan (Scottish National Party) Meh 2023 – Med 2023
5 Paul McLennan (Scottish National Party) Med 2021 – Maw 2024
5 Laura Anne Jones (Conservative) Rha 2020 – Meh 2024
5 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Tach 2018 – Med 2021
5 Jack Sargeant (Labour) Tach 2022 – Ion 2024
5 Kevin Foster MP (Conservative) Tach 2015 – Rha 2018
4 Jacob Rees-Mogg MP (Conservative) Rha 2015 – Ebr 2020
4 Mr Neil Hamilton (UKIP) Mai 2017 – Med 2018
4 Caroline Flint MP (Labour) Chw 2017 – Meh 2018
4 Robin Walker MP (Conservative) Tach 2017 – Gor 2018
4 Jeremy Miles (Labour) Ebr 2019 – Meh 2024
4 Bill Cash MP (Conservative) Ion 2017 – Med 2019
4 Lord Callanan (Conservative) Maw 2018 – Meh 2018
4 Anna Soubry MP (Independent) Hyd 2016 – Med 2019
4 Michelle Thomson (Scottish National Party) Hyd 2023 – Meh 2024
4 Dominic Raab MP (Conservative) Chw 2017 – Gor 2022
4 Ross Greer (Green) Tach 2023 – Maw 2024
4 Albert Owen MP (Labour) Tach 2015 – Ebr 2016
4 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Meh 2016
4 Vikki Howells (Labour) Ebr 2023 – Meh 2024
4 Rhianon Passmore (Labour) Rha 2018 – Mai 2024
4 Paul O'Kane (Labour) Med 2022 – Hyd 2023
4 Kaukab Stewart (Scottish National Party) Tach 2022 – Chw 2024
4 Bernard Jenkin MP (Conservative) Tach 2017 – Gor 2023
4 Luke Fletcher (Plaid Cymru) Ebr 2023 – Maw 2024
4 Jeremy Corbyn MP (Independent) Rha 2018 – Chw 2019
4 Lord Clarke of Nottingham (Conservative) Ion 2017 – Ebr 2019
4 Angus Robertson (Scottish National Party) Hyd 2022 – Ion 2024
4 Catherine West MP (Labour) Rha 2018 – Ion 2023
4 Vicky Ford MP (Conservative) Tach 2018 – Chw 2019
4 Matthew Pennycook MP (Labour) Chw 2017 – Maw 2019
4 Chris Philp MP (Conservative) Med 2017 – Rha 2018
4 Christine Grahame (Scottish National Party) Mai 2022 – Ion 2024
3 Peter Dowd MP (Labour) Med 2017 – Mai 2018
3 Rachel Maclean MP (Conservative) Ion 2018 – Chw 2024
3 Bill Kidd (Scottish National Party) Maw 2021 – Chw 2024
3 Emma Harper (Scottish National Party) Tach 2022 – Med 2023
3 Clare Haughey (Scottish National Party) Rha 2023 – Ebr 2024
3 Helen Goodman MP (Labour) Chw 2017 – Rha 2018
3 Matt Western MP (Labour) Ion 2019 – Tach 2023
3 Edward Argar MP (Conservative) Med 2018 – Meh 2023
3 Mark Isherwood (Conservative) Ion 2017 – Rha 2022
3 Mark Harper MP (Conservative) Hyd 2023 – Chw 2024
3 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Tach 2017 – Med 2020
3 Lucy Frazer MP (Conservative) Meh 2016 – Ion 2017
3 Jerome Mayhew MP (Conservative) Meh 2021 – Chw 2024
3 Yvette Cooper MP (Labour) Med 2017 – Meh 2022
3 Baroness Wilcox of Newport (Labour) Hyd 2020 – Mai 2024
3 John Swinney (Scottish National Party) Tach 2022 – Mai 2024
3 Bob Doris (Scottish National Party) Tach 2022 – Hyd 2023
3 Andrew Griffith MP (Conservative) Mai 2021 – Gor 2023
3 Maggie Chapman (Green) Hyd 2023 – Ebr 2024
3 Paul Davies (Conservative) Ebr 2020 – Meh 2020
3 Graham Stringer MP (Labour) Med 2017 – Rha 2021
3 Paul Farrelly MP (Labour) Med 2017 – Maw 2019
3 Marie McNair (Scottish National Party) Mai 2023 – Rha 2023
3 Theresa May MP (Conservative) Meh 2016 – Ebr 2019
3 Lord Bilimoria (Crossbench) Mai 2018 – Med 2023
3 Eleanor Laing MP (Conservative) - Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Rha 2018 – Gor 2021
3 Steven Baker MP (Conservative) Tach 2017 – Ion 2018
3 Siobhan Baillie MP (Conservative) Ion 2021 – Hyd 2023
3 Stephen Doughty MP (Labour/Co-operative) Med 2017 – Mai 2023
3 Owen Paterson MP (Conservative) Ion 2017 – Med 2019
3 Ruth Cadbury MP (Labour) Maw 2017 – Tach 2021
3 Janet Finch-Saunders (Conservative) Med 2021 – Hyd 2023
3 Lord Young of Norwood Green (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Ion 2023 – Chw 2024
3 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Chw 2019 – Ion 2024
3 Lord Forsyth of Drumlean (Conservative) - Chair, Financial Services Regulation Committee; Chair, Financial Services Regulation Committee Chw 2017 – Tach 2022
3 Lord Harrington of Watford (Conservative) Ion 2016 – Meh 2016
3 Jess Phillips MP (Labour) Chw 2016 – Ion 2024
3 Baroness Wheeler (Labour) - Member, Services Committee Ebr 2020 – Hyd 2021
3 Thomas Tugendhat MP (Conservative) Meh 2016 – Tach 2018
3 Lord Cormack (Conservative) Hyd 2020 – Chw 2023
3 Peter Fox (Conservative) Med 2022 – Maw 2024
3 Rob Roberts MP (Independent) Maw 2023 – Rha 2023
3 Tom Giffard (Conservative) Gor 2022 – Meh 2024
3 Mick Whitley MP (Labour) Maw 2022 – Maw 2023
3 Gareth Davies (Conservative) Hyd 2021 – Tach 2023
3 Natasha Asghar (Conservative) Ebr 2023 – Meh 2024
3 Stuart McMillan (Scottish National Party) Tach 2022 – Chw 2024
3 Tom Brake MP (Liberal Democrat) Meh 2018 – Maw 2019
2 Emma Hardy MP (Labour) Chw 2021 – Mai 2021
2 George Howarth MP (Labour) Med 2017 – Meh 2018
2 Gareth Snell MP (Labour/Co-operative) Maw 2019 – Meh 2019
2 Ian Lucas MP (Labour) Ion 2017 – Maw 2019
2 Anna McMorrin MP (Labour) Mai 2023 – Gor 2023
2 Mr Simon Thomas (Plaid Cymru) Meh 2017 – Meh 2018
2 Aaron Bell MP (Conservative) Ion 2023 – Med 2023
2 Phil Wilson MP (Labour) Hyd 2016 – Ion 2018
2 Owen Smith MP (Labour) Tach 2018 – Rha 2018
2 Diane Abbott MP (Labour) Tach 2016
2 Andrew Bowie MP (Conservative) Rha 2018 – Meh 2023
2 Jonathan Gullis MP (Conservative) Gor 2020 – Chw 2024
2 Joel James (Conservative) Maw 2023 – Meh 2024
2 Joanna Cherry MP (Scottish National Party) Mai 2016 – Meh 2016
2 Chris Elmore MP (Labour) Rha 2016 – Ion 2019
2 Ian Paisley Jnr MP (DUP) Tach 2017 – Rha 2017
2 Gavin Newlands MP (Scottish National Party) Rha 2015 – Ion 2019
2 Rupa Huq MP (Labour) Rha 2017 – Mai 2022
2 Wendy Morton MP (Conservative) Tach 2015 – Ion 2016
2 Sarah Champion MP (Labour) Meh 2016 – Mai 2023
2 Richard Burden MP (Labour) Med 2017 – Hyd 2019
2 Debbie Abrahams MP (Labour) Hyd 2018 – Ion 2019
2 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2018 – Maw 2019
2 Richard Graham MP (Conservative) Rha 2015 – Chw 2019
2 Alison McGovern MP (Labour) Meh 2018 – Hyd 2019
2 Rachel Reeves MP (Labour) Rha 2020
2 Lord Rosser (Labour) Tach 2016 – Rha 2016
2 Judith Cummins MP (Labour) Rha 2023 – Ion 2024
2 Liz Kendall MP (Labour) Med 2017 – Tach 2023
2 Richard Fuller MP (Conservative) Rha 2015 – Ion 2017
2 Pat McFadden MP (Labour) Rha 2016 – Meh 2018
2 Rachael Maskell MP (Labour/Co-operative) Maw 2017 – Med 2019
2 Lyn Brown MP (Labour) Ion 2017
2 David Hanson MP (Labour) Tach 2016 – Ebr 2019
2 Jessica Morden MP (Labour) Meh 2021 – Maw 2023
2 Ben Wallace MP (Conservative) Tach 2016 – Mai 2024
2 Philip Hollobone MP (Conservative) Mai 2016
2 Ed Miliband MP (Labour) Hyd 2016 – Rha 2016
2 David Jones MP (Conservative) Hyd 2016 – Med 2017
2 The Earl of Sandwich (Crossbench) Ion 2016 – Ion 2019
2 Michael Russell (Scottish National Party) Ion 2020 – Chw 2021
2 Graham Stuart MP (Conservative) Mai 2022 – Maw 2023
2 Jonathan Djanogly MP (Conservative) Meh 2018 – Chw 2019
2 Chris Leslie MP (Independent) Chw 2017 – Med 2019
2 Rosie Winterton MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Rha 2016 – Tach 2023
2 Stephen Timms MP (Labour) Med 2017 – Hyd 2017
2 Gavin Robinson MP (DUP) Rha 2015 – Meh 2016
2 Charles Walker MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Maw 2016 – Rha 2018
2 Neil Bibby (Labour) Meh 2023 – Ion 2024
2 Lord Brooke of Alverthorpe (Labour) - Member, Food, Diet and Obesity Committee Tach 2020 – Maw 2023
2 Collette Stevenson (Scottish National Party) Maw 2024 – Ebr 2024
2 Graeme Dey (Scottish National Party) Meh 2022 – Chw 2024
2 Lord Hunt of Kings Heath (Labour) Rha 2020 – Ion 2023
2 Lord Horam (Conservative) Meh 2017 – Tach 2023
2 Lord Carlile of Berriew (Crossbench) - Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Med 2017 – Rha 2018
2 Lord Eatwell (Labour) - Member, Financial Services Regulation Committee Hyd 2022 – Maw 2024
2 Douglas Lumsden (Conservative) Meh 2023
2 Baroness Royall of Blaisdon (Labour) Rha 2016 – Ion 2018
2 Jackie Dunbar (Scottish National Party) Maw 2024 – Ebr 2024
2 Viscount Chandos (Labour) - Member, Industry and Regulators Committee Rha 2016 – Chw 2024
2 Stephanie Callaghan (Scottish National Party) Tach 2022 – Ion 2024
2 Tom Arthur (Scottish National Party) Rha 2023 – Chw 2024
2 Lord McColl of Dulwich (Conservative) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords) Med 2020 – Maw 2021
2 Willie Rennie (Liberal Democrat) Tach 2022 – Ion 2024
2 Baroness Morgan of Ely (Labour) Meh 2017 – Hyd 2023
2 Baroness Brinton (Liberal Democrat) Tach 2016 – Gor 2019
2 Baroness Merron (Labour) Ion 2023 – Gor 2023
2 Baroness Bennett of Manor Castle (Green) Rha 2023 – Maw 2024
2 Jane Dodds (Liberal Democrat) Ion 2023 – Maw 2023
2 Baroness Taylor of Stevenage (Labour) Tach 2022 – Chw 2024
2 Baroness Quin (Labour) Ion 2020 – Rha 2020
2 Lord Foulkes of Cumnock (Labour) - Member, Constitution Committee Rha 2021 – Gor 2022
2 Shona Robison (Scottish National Party) Med 2023
2 Altaf Hussain (Conservative) Hyd 2021 – Ion 2023
2 Russell George (Conservative) Rha 2022
2 Lord Wallace of Saltaire (Liberal Democrat) Ion 2023 – Med 2023
2 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Hyd 2017
2 Baroness Deech (Crossbench) Maw 2022 – Mai 2024
2 Lord Coaker (Labour) Med 2019 – Chw 2023
2 Keith Brown (Scottish National Party) Rha 2023
2 Lesley Griffiths (Labour) Tach 2022 – Maw 2024
2 Lynne Neagle (Labour) Tach 2019 – Hyd 2022
1 Shaun Bailey MP (Conservative) Gor 2022
1 Fleur Anderson MP (Labour) Mai 2023
1 Lord Razzall (Liberal Democrat) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Economic Affairs Committee Ion 2021
1 Tom Hunt MP (Conservative) Mai 2020
1 Chris Clarkson MP (Conservative) Maw 2021
1 James Daly MP (Conservative) Chw 2024
1 Sally-Ann Hart MP (Conservative) Chw 2024
1 Lia Nici MP (Conservative) Maw 2023
1 Daisy Cooper MP (Liberal Democrat) Chw 2021
1 Natalie Elphicke MP (Labour) Rha 2022
1 Sara Britcliffe MP (Conservative) Hyd 2020
1 Robert Largan MP (Conservative) Mai 2022
1 Anthony Browne MP (Conservative) Ebr 2023
1 Laura Trott MP (Conservative) Maw 2021
1 David Simmonds MP (Conservative) Maw 2024
1 Kieran Mullan MP (Conservative) Maw 2021
1 Paul Howell MP (Conservative) Mai 2024
1 Fay Jones MP (Conservative) Ebr 2024
1 Steven Bonnar MP (Scottish National Party) Meh 2023
1 Joy Morrissey MP (Conservative) Ion 2022
1 The Earl of Caithness (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Food, Diet and Obesity Committee Mai 2023
1 Darren Millar (Conservative) Tach 2022
1 Lord Grantchester (Labour) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, Environment and Climate Change Committee; Member, Statutory Inquiries Committee Tach 2021
1 Luke Evans MP (Conservative) Gor 2023
1 Anneliese Dodds MP (Labour/Co-operative) Tach 2021
1 Conor McGinn MP (Independent) Ion 2021
1 Victoria Atkins MP (Conservative) Meh 2016
1 Huw Merriman MP (Conservative) Tach 2017
1 Jackie Baillie (Labour) Med 2020
1 Andrea Jenkyns MP (Conservative) Mai 2024
1 Alasdair Allan (Scottish National Party) Mai 2024
1 James Heappey MP (Conservative) Chw 2017
1 Lord Bew (Crossbench) Tach 2023
1 Rosena Allin-Khan MP (Labour) Meh 2023
1 Robert Courts MP (Conservative) Tach 2018
1 Baroness Meacher (Crossbench) - Member, Justice and Home Affairs Committee Rha 2015
1 Stephanie Peacock MP (Labour) Gor 2021
1 Tonia Antoniazzi MP (Labour) Aws 2021
1 James Murray MP (Labour/Co-operative) Maw 2021
1 Tom Elliott (UUP) Meh 2016
1 Simon Clarke MP (Conservative) Ion 2022
1 Stephen Morgan MP (Labour) Ion 2022
1 Sarah Jones MP (Labour) Tach 2022
1 Lord Lipsey (Labour) Rha 2022
1 Ellie Reeves MP (Labour) Ion 2024
1 Lee Rowley MP (Conservative) Meh 2023
1 Andrew Lewer MP (Conservative) Chw 2024
1 Matt Rodda MP (Labour) Tach 2020
1 Tan Dhesi MP (Labour) Hyd 2018
1 Lord Tugendhat (Conservative) Meh 2017
1 Mark Jenkinson MP (Conservative) Ion 2022
1 Lord Bassam of Brighton (Labour) - Member, Sub-Committee on Leave of Absence Tach 2021
1 Lord Taverne (Liberal Democrat) Chw 2019
1 Peter Bone MP (Independent) Hyd 2015
1 David Johnston MP (Conservative) Ion 2024
1 Phillip Lee MP (Liberal Democrat) Med 2016
1 Lord Knight of Weymouth (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Tach 2020
1 Kelvin Hopkins MP (Independent) Rha 2015
1 Lord Dodds of Duncairn (DUP) Tach 2018
1 Oliver Letwin MP (Independent) Med 2017
1 Lord Young of Cookham (Conservative) Meh 2023
1 Caroline Spelman MP (Conservative) Chw 2019
1 Adrian Bailey MP (Labour/Co-operative) Rha 2018
1 Alistair Burt MP (Independent) Tach 2015
1 Lord Wigley (Plaid Cymru) Ebr 2019
1 Mark Field MP (Conservative) Chw 2017
1 Baroness Taylor of Bolton (Labour) - Member, Lord Speaker's committee on the size of the House; Member, Procedure and Privileges Committee; Chair, Industry and Regulators Committee; Chair, Industry and Regulators Committee Rha 2018
1 Lord Robathan (Conservative) Gor 2019
1 Lord Pickles (Conservative) Chw 2024
1 Lord Mandelson (Labour) Chw 2017
1 Lord Blencathra (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Public Services Committee Maw 2022
1 Baroness Burt of Solihull (Liberal Democrat) Ion 2023
1 Simon Burns MP (Conservative) Meh 2016
1 Stephen Phillips MP (Conservative) Ebr 2016
1 James Berry MP (Conservative) Ion 2017
1 David Burrowes MP (Conservative) Ion 2017
1 Alex Salmond MP (Scottish National Party) Chw 2017
1 Gerald Howarth MP (Conservative) Mai 2016
1 Jim Dowd MP (Labour) Chw 2017
1 Hugh Gaffney MP (Labour) Rha 2018
1 Lord Howarth of Newport (Labour) Ion 2024
1 Lord Hain (Labour) Hyd 2020
1 Baroness Hoey (Non-affiliated) Ion 2017
1 Melanie Onn MP (Labour) Med 2017
1 Chuka Umunna MP (Liberal Democrat) Meh 2017
1 Emma Reynolds MP (Labour) Ion 2018
1 Gloria De Piero MP (Labour) Maw 2018
1 Lord Watson of Wyre Forest (Labour) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Ion 2023
1 Jim Fitzpatrick MP (Labour) Gor 2019
1 Lord Lamont of Lerwick (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Chw 2017
1 Christopher Pincher MP (Independent) Hyd 2019
1 Kate Green MP (Labour) Meh 2017
1 Lord Ramsbotham (Crossbench) Maw 2016
1 Lord Soley (Labour) Gor 2018
1 Nigel Adams MP (Conservative) Ion 2017
1 Lord Brown of Eaton-under-Heywood (Judge) Chw 2022
1 Nadine Dorries MP (Conservative) Rha 2018
1 Lord Judge (Judge) Meh 2020
1 Jack Dromey MP (Labour) Hyd 2016
1 Ranil Jayawardena MP (Conservative) Ion 2017
1 Tony Lloyd MP (Labour) Ion 2019
1 Lord Owen (Independent Social Democrat) Meh 2017
1 Viscount Trenchard (Conservative) - Member, Industry and Regulators Committee Med 2017
1 Michael Shanks MP (Labour) Chw 2024
1 Anna Firth MP (Conservative) Mai 2023
1 Chris Matheson MP (Labour) Ebr 2022
1 Viscount Ridley (Conservative) Maw 2019
1 Vincent Cable MP (Liberal Democrat) Ion 2019
1 Suzy Davies (Conservative) Hyd 2020
1 Lord Tunnicliffe (Labour) - Member, Accommodation Steering Group Committee; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security Hyd 2022
1 Lord Triesman (Labour) Chw 2017
1 Lord Faulkner of Worcester (Labour) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Built Environment Committee; Member, Services Committee Maw 2024
1 Dame Cheryl Gillan MP (Conservative) Chw 2017
1 Helen Mary Jones (Plaid Cymru) Hyd 2018
1 Carwyn Jones (Labour) Chw 2018
1 David Lloyd (Plaid Cymru) Rha 2020
1 Lord Goldsmith (Labour) - Chair, International Agreements Committee Chw 2018
1 Lord Marlesford (Conservative) Med 2019
1 Neil Findlay (Labour) Maw 2018
1 Ruth Davidson (Conservative) Rha 2020
1 Lord Ponsonby of Shulbrede (Labour) Mai 2021
1 Lewis Macdonald (Labour) Hyd 2017
1 Tracy Brabin MP (Labour/Co-operative) Ion 2020
1 Victoria Prentis MP (Conservative) Tach 2018
1 Mr Mark Ruskell (Green) Meh 2023
1 Jackson Carlaw (Conservative) Hyd 2023
1 Emily Thornberry MP (Labour) Hyd 2019
1 Siobhian Brown (Scottish National Party) Tach 2022
1 Karen Adam (Scottish National Party) Med 2023
1 Mark Francois MP (Conservative) Chw 2021
1 Khalid Mahmood MP (Labour) Gor 2023
1 Sammy Wilson MP (DUP) Tach 2018
1 Kerry McCarthy MP (Labour) Rha 2023
1 Baroness Barran (Conservative) Gor 2019
1 Jamie Halcro Johnston (Conservative) Ion 2023
1 Andrew Slaughter MP (Labour) Maw 2016
1 Stephen Kerr (Conservative) Hyd 2023
1 Adam Holloway MP (Conservative) Chw 2016
1 Meg Hillier MP (Labour/Co-operative) - Member, Public Accounts Commission Ion 2017
1 Baroness Vere of Norbiton (Conservative) Rha 2021
1 Diana R. Johnson MP (Labour) Med 2021
1 Gerry Carroll (People Before Profit Alliance) Mai 2024
1 Kevin Brennan MP (Labour) Rha 2020
1 Colin Smyth (Labour) Med 2020
1 Nia Griffith MP (Labour) Hyd 2023
1 Gillian Martin (Scottish National Party) Ion 2023
1 Stephen Crabb MP (Conservative) Meh 2017
1 Robert Goodwill MP (Conservative) Maw 2016
1 Philip Davies MP (Conservative) Chw 2024
1 Rona Mackay (Scottish National Party) Maw 2024
1 Grant Shapps MP (Conservative) Ion 2023
1 Liam Kerr (Conservative) Meh 2023
1 Jenny Gilruth (Scottish National Party) Tach 2023
1 Bob Neill MP (Conservative) Tach 2018
1 Mairi Gougeon (Scottish National Party) Tach 2022
1 Jim Shannon MP (DUP) Mai 2022
1 Virendra Sharma MP (Labour) Tach 2022
1 Chris Bryant MP (Labour) Rha 2018
1 John Baron MP (Conservative) Meh 2018
1 John Howell MP (Conservative) Gor 2018
1 Barry Gardiner MP (Labour) Ion 2019
1 James Evans (Conservative) Hyd 2022
1 Jane Hutt (Labour) Med 2023
1 Dawn Bowden (Labour) Meh 2024
1 Lee Waters (Labour) Meh 2023
1 Julie James (Labour) Med 2023
1 Ken Skates (Labour) Meh 2018
1 Clive Betts MP (Labour) Chw 2017
1 Crispin Blunt MP (Conservative) Rha 2016
1 Peter Bottomley MP (Conservative) Gor 2022
1 Llyr Gruffydd (Plaid Cymru) Meh 2024
1 David Rees (Labour) Meh 2017
1 Rebecca Evans (Labour) Rha 2023
1 Nigel Evans MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2024
1 Liam Fox MP (Conservative) Maw 2019
1 John Griffiths (Labour) Meh 2024
1 Jim Fairlie (Scottish National Party) Ion 2023
1 Michael Marra (Labour) Med 2022
1 John Whittingdale MP (Conservative) Meh 2017
1 Derek Twigg MP (Labour) Tach 2020
1 Jon Trickett MP (Labour) Chw 2023
1 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Maw 2023
1 Robert Syms MP (Conservative) Hyd 2019
1 Desmond Swayne MP (Conservative) Mai 2024
1 Lorna Slater (Green) Chw 2024
1 John Healey MP (Labour) Mai 2024
1 John Martin McDonnell MP (Labour) Rha 2022
1 Steve McCabe MP (Labour) Ion 2017
1 Tim Loughton MP (Conservative) Meh 2019
1 Edward Leigh MP (Conservative) Ion 2017
1 Evelyn Tweed (Scottish National Party) Rha 2022
1 Alun Davies (Labour) Maw 2019
1 John Lamont MP (Conservative) Meh 2023
1 Anne McLaughlin MP (Scottish National Party) Meh 2016
1 James Cartlidge MP (Conservative) Maw 2019
1 Clive Lewis MP (Labour) Maw 2021
1 Liz Saville-Roberts MP (Plaid Cymru) Med 2017
1 Baroness Wheatcroft (Crossbench) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 2020
1 Helen Hayes MP (Labour) Ion 2017
1 Philippa Whitford MP (Scottish National Party) Meh 2023
1 Alison Thewliss MP (Scottish National Party) Mai 2023
1 Lord Dobbs (Conservative) Hyd 2022
1 Paul Scully MP (Conservative) Maw 2022
1 Christina Rees MP (Independent) Rha 2016
1 Lord Faulks (Non-affiliated) - Member, Statutory Inquiries Committee Ion 2024
1 Alex Chalk MP (Conservative) Tach 2018
1 The Earl of Clancarty (Crossbench) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art Med 2023
1 Baroness Donaghy (Labour) - Member, Financial Services Regulation Committee Meh 2021
1 Lord Kennedy of Southwark (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Finance Committee (Lords); Member, Conduct Committee Med 2016
1 Baroness Sherlock (Labour) Maw 2024
1 Ian Blackford MP (Scottish National Party) Ion 2022
1 Patricia Gibson MP (Scottish National Party) Mai 2024
1 Lord Walney (Non-affiliated) Tach 2023
1 Brendan O'Hara MP (Scottish National Party) Meh 2023
1 Maggie Throup MP (Conservative) Tach 2015
1 Anas Sarwar (Labour) Meh 2023
1 James Cleverly MP (Conservative) Tach 2017
1 Nicola Sturgeon (Scottish National Party) Maw 2021
1 Justin Madders MP (Labour) Ebr 2022
1 Heledd Fychan (Plaid Cymru) Med 2023
1 Julian Knight MP (Independent) Ion 2019
1 Patrick Harvie (Green) Ion 2024
1 Helen Whately MP (Conservative) Tach 2016
1 Murdo Fraser (Conservative) Tach 2023
1 Joe FitzPatrick (Scottish National Party) Rha 2023
1 Jo Churchill MP (Conservative) Chw 2021
1 Stuart McDonald MP (Scottish National Party) Rha 2015
1 Gerald Jones MP (Labour) Maw 2022
1 Jack Lopresti MP (Conservative) Aws 2021
1 Sajid Javid MP (Conservative) Rha 2021
1 Nick Smith MP (Labour) Ion 2019
1 Andrew Jones MP (Conservative) Chw 2017
1 Kwasi Kwarteng MP (Conservative) Chw 2019
1 Therese Coffey MP (Conservative) Ebr 2023
1 Matthew Hancock MP (Independent) Tach 2020
1 Lord Bridges of Headley (Conservative) - Chair, Economic Affairs Committee; Chair, Economic Affairs Committee Maw 2017
1 Baroness Anderson of Stoke-on-Trent (Labour) Ebr 2024
1 Baroness Hayman of Ullock (Labour) Ion 2019
1 Andrea Leadsom MP (Conservative) Rha 2018
1 Chris Heaton-Harris MP (Conservative) Rha 2018
1 Baroness Rebuck (Labour) Gor 2023
1 Alex Rowley (Labour) Rha 2020
1 Lord Thomas of Cwmgiedd (Judge) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Rha 2023
1 Baroness Jones of Moulsecoomb (Green) Gor 2016
1 Baroness Williams of Trafford (Conservative) - Member, Committee of Selection (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Services Committee Chw 2021
1 Clare Adamson (Scottish National Party) Med 2023
1 Jim Allister (Traditional Unionist Voice) Hyd 2016
1 Colin Beattie (Scottish National Party) Med 2023
1 Suella Braverman MP (Conservative) Tach 2016
1 John Mason (Scottish National Party) Ebr 2023
1 Mike Kane MP (Labour) Ion 2022
1 David Torrance (Scottish National Party) Hyd 2022
1 Seema Malhotra MP (Labour/Co-operative) Tach 2017
1 Jackie Doyle-Price MP (Conservative) - Chair, Public Administration and Constitutional Affairs Committee Chw 2021
1 Lord Balfe (Conservative) Mai 2020
1 Lord Berkeley of Knighton (Crossbench) Tach 2020
1 Penny Mordaunt MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission Hyd 2022
1 Lord Leigh of Hurley (Conservative) - Chair, Finance Bill Sub-Committee; Chair, Finance Bill Sub-Committee Maw 2022
1 Lord Paddick (Liberal Democrat) Chw 2021
1 Mel Stride MP (Conservative) - Chair, Treasury Committee Mai 2018
1 Baroness Neville-Rolfe (Conservative) Hyd 2022
1 Lord Browne of Ladyton (Labour) Chw 2022

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.