Pwy sy'n dweud electric vehicles fwyaf?

The 5000 most recent mentions of the exact phrase electric vehicles, grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
1010 Headings, procedural text, etc. Chw 2020 – Meh 2024
179 Rachel Maclean MP (Conservative) Chw 2020 – Mai 2024
152 Trudy Harrison MP (Conservative) Med 2021 – Tach 2022
149 Jesse Norman MP (Conservative) Maw 2020 – Hyd 2023
136 Sadiq Khan (Labour) Chw 2020 – Tach 2022
120 Baroness Vere of Norbiton (Conservative) Chw 2020 – Mai 2024
74 Nusrat Ghani MP (Conservative) Hyd 2022 – Maw 2024
67 Baroness Randerson (Liberal Democrat) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Chw 2020 – Ebr 2024
60 Anthony Browne MP (Conservative) Hyd 2020 – Mai 2024
59 Kerry McCarthy MP (Labour) Chw 2020 – Maw 2024
54 Lord Callanan (Conservative) Maw 2020 – Mai 2024
51 Bill Esterson MP (Labour) Maw 2022 – Mai 2024
46 Tan Dhesi MP (Labour) Maw 2020 – Mai 2024
45 Matt Western MP (Labour) Chw 2020 – Maw 2024
44 Kwasi Kwarteng MP (Conservative) Chw 2020 – Meh 2023
41 Nadhim Zahawi MP (Conservative) Chw 2020 – Med 2021
37 Gavin Newlands MP (Scottish National Party) Gor 2020 – Mai 2024
36 Lord Davies of Gower (Conservative) Chw 2020 – Mai 2024
33 Greg Hands MP (Conservative) Ion 2021 – Chw 2024
31 Wera Hobhouse MP (Liberal Democrat) Maw 2020 – Chw 2024
29 Graham Stuart MP (Conservative) Chw 2020 – Ion 2024
27 Grant Shapps MP (Conservative) Chw 2020 – Mai 2023
25 John Redwood MP (Conservative) Mai 2021 – Mai 2024
24 Sarah Olney MP (Liberal Democrat) Maw 2020 – Chw 2023
24 Jim Shannon MP (DUP) Hyd 2020 – Mai 2024
24 Kemi Badenoch MP (Conservative) Meh 2020 – Mai 2024
20 Alexander Stafford MP (Conservative) Gor 2020 – Tach 2022
20 Anne-Marie Trevelyan MP (Conservative) Ion 2021 – Ebr 2022
20 Felicity Buchan MP (Conservative) Hyd 2020 – Hyd 2022
20 Lord Berkeley (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Maw 2020 – Mai 2024
19 Jonathan Edwards MP (Independent) Tach 2020 – Mai 2023
19 Alok Sharma MP (Conservative) Maw 2020 – Gor 2022
18 Liam Kerr (Conservative) Meh 2021 – Ebr 2024
18 Chi Onwurah MP (Labour) Maw 2020 – Meh 2023
17 Lord Birt (Crossbench) Chw 2020 – Chw 2024
17 Guy Opperman MP (Conservative) Rha 2020 – Mai 2024
17 James Cartlidge MP (Conservative) Tach 2022 – Rha 2023
17 Andrew Bowie MP (Conservative) Chw 2023 – Maw 2024
17 Bill Wiggin MP (Conservative) - Chair, Committee of Selection Gor 2020 – Chw 2024
16 Mark Pawsey MP (Conservative) Hyd 2020 – Mai 2024
16 Lee Rowley MP (Conservative) Med 2021 – Maw 2024
16 Nichola Mallon (Social Democratic and Labour Party) Mai 2020 – Chw 2022
16 Justin Madders MP (Labour) Maw 2021 – Mai 2024
16 Gill Furniss MP (Labour) Chw 2022 – Gor 2023
15 Grahame Morris MP (Labour) - Member, Transport Committee Chw 2020 – Maw 2024
15 Lucy Frazer MP (Conservative) Hyd 2021 – Hyd 2022
15 Richard Holden MP (Conservative) Maw 2020 – Gor 2023
14 Alan Brown MP (Scottish National Party) Gor 2020 – Mai 2024
14 Rachael Maskell MP (Labour/Co-operative) Meh 2021 – Hyd 2023
14 Victoria Atkins MP (Conservative) Tach 2022 – Ebr 2024
13 Leonie Cooper (Labour) Ebr 2020 – Tach 2022
13 Barry Sheerman MP (Labour/Co-operative) Hyd 2020 – Meh 2023
13 Alan Whitehead MP (Labour) Chw 2020 – Meh 2023
13 Gareth Davies MP (Conservative) Mai 2023 – Mai 2024
13 Michael Matheson (Scottish National Party) Chw 2020 – Ion 2023
13 Ian Lavery MP (Labour) Chw 2022 – Mai 2024
13 Rebecca Pow MP (Conservative) Maw 2020 – Med 2023
12 Lord Taylor of Warwick (Non-affiliated) Hyd 2021 – Mai 2024
12 Baroness Bloomfield of Hinton Waldrist (Conservative) Tach 2020 – Med 2023
12 Amanda Solloway MP (Conservative) Rha 2020 – Rha 2023
12 Helen Whately MP (Conservative) Tach 2021 – Gor 2023
12 Rachel Hopkins MP (Labour) Gor 2020 – Chw 2024
12 Boris Johnson MP (Conservative) Chw 2020 – Gor 2022
12 Karl McCartney MP (Conservative) Med 2020 – Gor 2023
12 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Gor 2020 – Mai 2024
11 Louise Haigh MP (Labour) Ion 2022 – Gor 2023
11 Colin Smyth (Labour) Med 2020 – Maw 2023
11 Stephen Hammond MP (Conservative) Tach 2021 – Ion 2024
10 Andrew Jones MP (Conservative) Gor 2020 – Chw 2024
10 Edwin Poots (DUP) Tach 2020 – Maw 2022
10 Andrew Selous MP (Conservative) Maw 2020 – Mai 2023
10 Brian Whittle (Conservative) Meh 2021 – Meh 2024
10 Baroness Bennett of Manor Castle (Green) Gor 2021 – Rha 2023
10 Graham Simpson (Conservative) Hyd 2020 – Med 2023
10 Viscount Waverley (Crossbench) Meh 2023 – Mai 2024
10 Charlotte Nichols MP (Labour) Meh 2020 – Ion 2024
10 Lord Johnson of Lainston (Conservative) Maw 2023 – Ebr 2024
9 Jeremy Quin MP (Conservative) Hyd 2020 – Hyd 2022
9 Jessica Morden MP (Labour) Chw 2020 – Maw 2023
9 Ben Lake MP (Plaid Cymru) Maw 2020 – Gor 2023
9 Baroness Penn (Conservative) Meh 2020 – Tach 2023
9 George Freeman MP (Conservative) Chw 2020 – Tach 2022
9 Beatrice Wishart (Liberal Democrat) Med 2021 – Med 2023
9 Gregory Campbell MP (DUP) Hyd 2021 – Rha 2023
9 Lilian Greenwood MP (Labour) Mai 2020 – Maw 2024
9 Rishi Sunak MP (Conservative) Maw 2020 – Tach 2023
8 Lord Truscott (Non-affiliated) Rha 2020 – Maw 2024
8 Huw Merriman MP (Conservative) Tach 2020 – Maw 2023
8 Steve Brine MP (Conservative) Chw 2023
8 Alec Shelbrooke MP (Conservative) Hyd 2020 – Ebr 2024
8 Andrew Muir (Alliance) Mai 2021 – Chw 2022
8 David Davies MP (Conservative) Chw 2021 – Maw 2023
8 Seema Malhotra MP (Labour/Co-operative) Maw 2020 – Chw 2024
8 Virginia Crosbie MP (Conservative) Maw 2021 – Chw 2023
8 Martyn Day MP (Scottish National Party) Meh 2020 – Gor 2023
8 Robert Halfon MP (Conservative) Tach 2022 – Meh 2023
8 Keith Prince (Conservative) Maw 2021 – Meh 2022
8 Jenny Gilruth (Scottish National Party) Chw 2022 – Maw 2023
7 Baroness Jones of Moulsecoomb (Green) Maw 2020 – Mai 2024
7 Adam Afriyie MP (Conservative) Maw 2020 – Maw 2022
7 Nicholas Fletcher MP (Conservative) Chw 2020 – Meh 2023
7 Damien Moore MP (Conservative) Meh 2022 – Mai 2023
7 Stephen Metcalfe MP (Conservative) Maw 2021 – Ion 2023
7 Andrew Stephenson MP (Conservative) Gor 2020 – Mai 2022
7 Daisy Cooper MP (Liberal Democrat) Maw 2021 – Ebr 2024
7 Darren Jones MP (Labour) Ebr 2020 – Hyd 2023
7 Feryal Clark MP (Labour) Mai 2021 – Tach 2023
7 Selaine Saxby MP (Conservative) Gor 2022 – Mai 2024
7 Stephen McPartland MP (Conservative) Med 2020 – Meh 2022
7 Janet Daby MP (Labour) Maw 2020 – Rha 2023
7 Abena Oppong-Asare MP (Labour) Ebr 2021 – Chw 2023
7 Hilary Benn MP (Labour) Tach 2021 – Med 2023
7 Kevan Jones MP (Labour) - Member, Intelligence and Security Committee of Parliament Ebr 2023 – Med 2023
7 Roy Beggs (UUP) Tach 2020 – Maw 2022
7 Dave Doogan MP (Scottish National Party) Tach 2021 – Mai 2024
7 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Chw 2023 – Chw 2024
7 Liam Byrne MP (Labour) Rha 2020 – Tach 2023
7 Kevin Hollinrake MP (Conservative) Med 2020 – Rha 2023
6 Justin Tomlinson MP (Conservative) Ebr 2024 – Mai 2024
6 Màiri McAllan (Scottish National Party) Meh 2021 – Ebr 2024
6 Chris Heaton-Harris MP (Conservative) Meh 2020 – Tach 2021
6 Neale Hanvey MP (Alba) Med 2021 – Rha 2021
6 Jo Churchill MP (Conservative) Chw 2022 – Meh 2022
6 Laurence Robertson MP (Conservative) Chw 2020 – Tach 2022
6 John Spellar MP (Labour) - Member, Committees on Arms Export Controls Maw 2020 – Maw 2024
6 Rupa Huq MP (Labour) Tach 2020 – Ebr 2024
6 Richard Fuller MP (Conservative) Maw 2020 – Rha 2022
6 Jacob Young MP (Conservative) Ebr 2021 – Hyd 2023
6 Munira Wilson MP (Liberal Democrat) Tach 2020 – Ebr 2021
6 Daniel Zeichner MP (Labour) Meh 2020 – Ebr 2022
6 Margaret Ferrier MP (Independent) Maw 2020 – Mai 2023
6 Baroness Worthington (Crossbench) Mai 2021 – Ion 2023
6 Liz Saville-Roberts MP (Plaid Cymru) Chw 2020 – Ion 2022
6 Sam Tarry MP (Labour) Maw 2021 – Maw 2022
6 Navendu Mishra MP (Labour) Hyd 2021 – Mai 2024
6 Ruth Cadbury MP (Labour) Gor 2021 – Maw 2024
6 Lord Goldsmith of Richmond Park (Conservative) Meh 2021 – Meh 2022
6 Derek Thomas MP (Conservative) Chw 2020 – Med 2023
6 Lord Rosser (Labour) Med 2020 – Ebr 2022
6 Andrew Mitchell MP (Conservative) Med 2021 – Ebr 2024
6 Steve Aiken (UUP) Maw 2020 – Chw 2022
6 Zarah Sultana MP (Labour) Chw 2020 – Maw 2023
5 Baroness Hayman (Crossbench) Meh 2020 – Hyd 2022
5 Andrew Slaughter MP (Labour) Maw 2020 – Maw 2023
5 Peter Aldous MP (Conservative) Meh 2020 – Hyd 2022
5 Caroline Pidgeon (Liberal Democrat) Chw 2020 – Med 2022
5 The Earl of Minto (Conservative) Mai 2023 – Hyd 2023
5 Preet Kaur Gill MP (Labour/Co-operative) Ion 2023 – Gor 2023
5 Tracey Crouch MP (Conservative) Maw 2020 – Chw 2024
5 Tony Devenish (Conservative) Maw 2020 – Med 2021
5 Rachel Reeves MP (Labour) Maw 2020 – Maw 2022
5 Mick Whitley MP (Labour) Maw 2021 – Meh 2021
5 Earl Attlee (Conservative) Gor 2020 – Ion 2023
5 Mike Amesbury MP (Labour) Med 2020 – Ion 2022
5 Nia Griffith MP (Labour) Chw 2022 – Gor 2023
5 Greg Knight MP (Conservative) Mai 2021 – Meh 2023
5 Stuart Anderson MP (Conservative) Med 2020 – Hyd 2021
5 Andrew Rosindell MP (Conservative) Maw 2022 – Mai 2024
5 Jacob Rees-Mogg MP (Conservative) Meh 2020 – Maw 2021
5 Caroline Nokes MP (Conservative) Hyd 2020 – Meh 2021
5 Baroness Sheehan (Liberal Democrat) - Chair, Environment and Climate Change Committee; Chair, Environment and Climate Change Committee Gor 2021 – Hyd 2022
5 Lord Offord of Garvel (Conservative) Meh 2023 – Maw 2024
5 Paul Scully MP (Conservative) Tach 2020 – Chw 2022
5 Paul Wheelhouse (Scottish National Party) Hyd 2020 – Chw 2021
5 Mims Davies MP (Conservative) Gor 2020 – Rha 2022
5 Alex Chalk MP (Conservative) Rha 2020 – Ebr 2023
5 Carla Lockhart MP (DUP) Chw 2020 – Chw 2024
5 Liam McArthur (Liberal Democrat) Hyd 2020 – Maw 2022
5 Baroness McIntosh of Pickering (Conservative) Chw 2021 – Maw 2023
5 Stephen Kinnock MP (Labour) Maw 2020 – Meh 2021
5 Fiona Hyslop (Scottish National Party) Mai 2022 – Chw 2024
5 Julian Knight MP (Independent) Maw 2020 – Ebr 2023
5 Graeme Dey (Scottish National Party) Med 2021
5 Simon Lightwood MP (Labour) Maw 2023 – Mai 2024
5 Sarah Boyack (Labour) Maw 2021 – Meh 2023
5 Alan Mak MP (Conservative) Gor 2022 – Ebr 2024
5 Lord Young of Cookham (Conservative) Mai 2022 – Ebr 2024
5 Steve Double MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Maw 2021 – Mai 2024
5 Ranil Jayawardena MP (Conservative) Meh 2020 – Ebr 2022
5 Jonathan Reynolds MP (Labour/Co-operative) Ion 2023 – Tach 2023
5 Claire Coutinho MP (Conservative) Hyd 2023 – Tach 2023
5 Lord Naseby (Conservative) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Med 2023 – Maw 2024
4 Lord Agnew of Oulton (Conservative) - Member, Industry and Regulators Committee Maw 2020 – Ion 2022
4 Baroness Young of Old Scone (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Mai 2021 – Tach 2023
4 Deidre Brock MP (Scottish National Party) - Member, House of Commons Commission Maw 2021 – Med 2021
4 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Maw 2020 – Hyd 2023
4 Richard Thomson MP (Scottish National Party) Med 2021 – Ebr 2024
4 Robert Goodwill MP (Conservative) Ion 2022 – Hyd 2023
4 Caroline Russell (Green) Chw 2020 – Maw 2021
4 Greg Smith MP (Conservative) Meh 2020 – Mai 2023
4 Aaron Bell MP (Conservative) Gor 2021 – Meh 2022
4 Nigel Adams MP (Conservative) Hyd 2022
4 Fleur Anderson MP (Labour) Rha 2020 – Maw 2024
4 Patsy McGlone (Social Democratic and Labour Party) Mai 2021 – Chw 2022
4 James Murray MP (Labour/Co-operative) Tach 2021 – Mai 2023
4 Clive Betts MP (Labour) Maw 2022 – Rha 2023
4 Florence Eshalomi MP (Labour/Co-operative) Chw 2020 – Rha 2021
4 Ben Bradshaw MP (Labour) Maw 2022 – Hyd 2023
4 Vicky Foxcroft MP (Labour) Ion 2022 – Maw 2023
4 Drew Hendry MP (Scottish National Party) Chw 2022 – Tach 2023
4 Tom Pursglove MP (Conservative) Rha 2022 – Tach 2023
4 Neil Parish MP (Conservative) Maw 2020 – Ion 2021
4 Michael Gove MP (Conservative) Hyd 2020 – Chw 2024
4 Geraint Davies MP (Independent) Gor 2020 – Maw 2023
4 Kaukab Stewart (Scottish National Party) Rha 2022 – Ion 2024
4 Baroness Blake of Leeds (Labour) Mai 2022 – Ebr 2023
4 Cherilyn Mackrory MP (Conservative) Chw 2022 – Gor 2022
4 Edward Argar MP (Conservative) Rha 2020 – Med 2021
4 Katherine Fletcher MP (Conservative) Med 2021 – Ebr 2024
4 Jim Fairlie (Scottish National Party) Chw 2022 – Ebr 2024
4 Steve McCabe MP (Labour) Maw 2022 – Mai 2024
4 John Stewart (UUP) Ebr 2024 – Mai 2024
4 Andy Carter MP (Conservative) Meh 2021 – Gor 2023
4 Jeremy Hunt MP (Conservative) Tach 2022 – Maw 2024
4 Matt Rodda MP (Labour) Tach 2022 – Maw 2024
4 Lord Bourne of Aberystwyth (Conservative) Chw 2020 – Maw 2022
4 Tony Lloyd MP (Labour) Hyd 2021 – Med 2023
4 Matthew Offord MP (Conservative) Meh 2021 – Mai 2023
4 Jackie Doyle-Price MP (Conservative) - Chair, Public Administration and Constitutional Affairs Committee Rha 2020 – Hyd 2022
4 Humza Yousaf (Scottish National Party) Med 2021 – Mai 2024
4 Lord Oates (Liberal Democrat) Mai 2021 – Ebr 2024
4 Viscount Hanworth (Labour) - Member, Built Environment Committee Chw 2020 – Ebr 2024
4 Baroness Kramer (Liberal Democrat) Gor 2020 – Hyd 2022
4 Jerome Mayhew MP (Conservative) Tach 2020 – Ion 2024
4 Christopher Pincher MP (Independent) Med 2020 – Ebr 2021
4 Elliot Colburn MP (Conservative) Meh 2020 – Maw 2022
4 Ben Everitt MP (Conservative) Maw 2020 – Tach 2022
4 David Kurten (Brexit Alliance) Gor 2020 – Maw 2021
4 Matt Vickers MP (Conservative) Meh 2022 – Maw 2024
4 Mark Pritchard MP (Conservative) Meh 2021 – Mai 2024
4 Catherine West MP (Labour) Maw 2020 – Mai 2024
4 Greg Clark MP (Conservative) - Chair, Science, Innovation and Technology Committee; Chair, Science, Innovation and Technology Committee Tach 2020 – Mai 2021
3 Ed Miliband MP (Labour) Mai 2021 – Hyd 2023
3 Barry Gardiner MP (Labour) Maw 2021 – Tach 2023
3 Dan Carden MP (Labour) Tach 2022 – Ebr 2023
3 Peter Grant MP (Scottish National Party) - Member, Public Accounts Commission Meh 2021 – Mai 2022
3 John McNally MP (Scottish National Party) Meh 2020 – Gor 2022
3 Mary Glindon MP (Labour) Meh 2023
3 Simon Baynes MP (Conservative) Meh 2020 – Gor 2021
3 Lord Touhig (Labour) Ion 2022 – Chw 2022
3 Julia Lopez MP (Conservative) Rha 2020 – Maw 2022
3 Iain Duncan Smith MP (Conservative) Meh 2023 – Mai 2024
3 Leo Docherty MP (Conservative) Chw 2024 – Ebr 2024
3 Sarah Jones MP (Labour) Med 2023 – Ebr 2024
3 Clare Bailey (Green) Tach 2020 – Rha 2020
3 Lord Ranger of Northwood (Conservative) Tach 2023 – Ion 2024
3 Iain Stewart MP (Conservative) Tach 2022 – Mai 2024
3 Chris Matheson MP (Labour) Gor 2021 – Meh 2022
3 Alex Burghart MP (Conservative) Tach 2021 – Ion 2022
3 Mark Spencer MP (Conservative) Maw 2022 – Chw 2023
3 Conor McGinn MP (Independent) Maw 2022 – Gor 2022
3 Andrew Dismore (Labour) Chw 2021
3 Martin Vickers MP (Conservative) Tach 2020 – Rha 2021
3 Theresa Villiers MP (Conservative) Chw 2021 – Rha 2021
3 Andrew Bridgen MP (Reclaim) Rha 2021 – Hyd 2023
3 John Swinney (Scottish National Party) Tach 2021 – Rha 2022
3 Kit Malthouse MP (Conservative) Gor 2021 – Chw 2022
3 Robert Courts MP (Conservative) Meh 2021 – Med 2022
3 John Lamont MP (Conservative) Hyd 2021 – Tach 2021
3 Luke Pollard MP (Labour/Co-operative) Maw 2022 – Rha 2023
3 Mark Harper MP (Conservative) Hyd 2023 – Maw 2024
3 Jack Dromey MP (Labour) Maw 2020 – Mai 2021
3 Sammy Wilson MP (DUP) Maw 2020 – Chw 2024
3 Chris Philp MP (Conservative) Tach 2020 – Mai 2024
3 Alex Cunningham MP (Labour) Maw 2022 – Tach 2022
3 Henry Smith MP (Conservative) Mai 2023
3 Ruth Jones MP (Labour) Maw 2021 – Maw 2023
3 Sharon Hodgson MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Rha 2020 – Tach 2023
3 Angus MacNeil MP (Independent) - Chair, International Trade Committee Ion 2023 – Rha 2023
3 James Davies MP (Conservative) Meh 2021 – Mai 2022
3 Sir David Amess MP (Conservative) Med 2020 – Mai 2021
3 Nigel Huddleston MP (Conservative) Ebr 2023 – Chw 2024
3 Helen Hayes MP (Labour) Hyd 2021 – Maw 2023
3 Philip Hollobone MP (Conservative) Maw 2021 – Chw 2024
3 Colleen Fletcher MP (Labour) Hyd 2020 – Meh 2022
3 Kirsten Oswald MP (Scottish National Party) Tach 2022 – Hyd 2023
3 Beth Winter MP (Labour) Ebr 2022
3 Ruth Edwards MP (Conservative) Mai 2020 – Rha 2021
3 Douglas Lumsden (Conservative) Maw 2023 – Med 2023
3 Lord Fox (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee Ion 2023 – Mai 2023
3 Lorna Slater (Green) Med 2021 – Ion 2024
3 Stuart McMillan (Scottish National Party) Meh 2023 – Mai 2024
3 Baroness Brinton (Liberal Democrat) Maw 2022 – Tach 2023
3 Edward Mountain (Conservative) Maw 2021 – Chw 2024
3 Baroness Neville-Rolfe (Conservative) Tach 2022 – Maw 2024
3 Lord Greenhalgh (Conservative) - Member, Built Environment Committee Hyd 2020 – Maw 2022
3 Sarah Green MP (Liberal Democrat) Chw 2022 – Maw 2022
3 Baroness Boycott (Crossbench) - Member, Food, Diet and Obesity Committee Ion 2021 – Rha 2023
3 Lord Kirkhope of Harrogate (Conservative) Tach 2020 – Med 2021
3 Jo Gideon MP (Conservative) Rha 2020
3 Baroness Pinnock (Liberal Democrat) Maw 2023 – Ebr 2023
3 Paul Frew (DUP) Med 2021 – Tach 2021
3 Alex Rowley (Labour) Meh 2021 – Med 2023
3 Jonathan Gullis MP (Conservative) Meh 2020 – Mai 2024
3 Suzanne Webb MP (Conservative) Rha 2021 – Ion 2022
3 Taiwo Owatemi MP (Labour) Tach 2020 – Med 2022
3 Maurice Golden (Conservative) Hyd 2020 – Med 2021
3 John Blair (Alliance) Hyd 2021 – Ebr 2024
3 Lord Ravensdale (Crossbench) - Member, Environment and Climate Change Committee Chw 2022 – Maw 2023
3 Andrea Jenkyns MP (Conservative) Gor 2021 – Hyd 2023
3 Hina Bokhari (Liberal Democrat) Ion 2022 – Tach 2022
3 Kate Forbes (Scottish National Party) Chw 2020 – Meh 2024
3 Jamie Halcro Johnston (Conservative) Chw 2020 – Mai 2022
3 Baroness Ritchie of Downpatrick (Non-affiliated) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee; Member, Food, Diet and Obesity Committee Mai 2021 – Hyd 2023
3 Darren Henry MP (Conservative) Tach 2021 – Meh 2022
3 Alex Cole-Hamilton (Liberal Democrat) Meh 2021 – Maw 2024
3 Lord Grantchester (Labour) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, Environment and Climate Change Committee; Member, Statutory Inquiries Committee Meh 2021 – Hyd 2021
3 Helen Morgan MP (Liberal Democrat) Tach 2022 – Maw 2023
2 Caroline Lucas MP (Green) Tach 2021 – Chw 2024
2 The Earl of Lytton (Crossbench) Ebr 2023 – Tach 2023
2 David Duguid MP (Conservative) Maw 2021 – Med 2021
2 Bim Afolami MP (Conservative) Hyd 2020 – Maw 2021
2 Simon Clarke MP (Conservative) Chw 2020 – Meh 2020
2 Lord Randall of Uxbridge (Conservative) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Hyd 2020 – Tach 2020
2 Richard Graham MP (Conservative) Tach 2020 – Ion 2024
2 Baroness Kennedy of Cradley (Non-affiliated) Hyd 2020
2 Bob Blackman MP (Conservative) Ion 2022 – Med 2023
2 Mark Logan MP (Conservative) Chw 2021 – Hyd 2023
2 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Tach 2023 – Rha 2023
2 Baroness Williams of Trafford (Conservative) - Member, Committee of Selection (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Services Committee Meh 2021 – Tach 2021
2 Lord Harlech (Conservative) Rha 2022
2 Lord Knight of Weymouth (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Meh 2021 – Gor 2021
2 Valerie Vaz MP (Labour) Ebr 2021
2 Gareth Johnson MP (Conservative) Hyd 2020
2 Conor Murphy (Sinn Féin) Tach 2021 – Ebr 2024
2 Daniel McCrossan (Social Democratic and Labour Party) Mai 2024
2 Simon Hart MP (Conservative) Chw 2020 – Med 2021
2 Lord Benyon (Conservative) Rha 2022 – Ebr 2023
2 Nickie Aiken MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Ion 2022 – Tach 2023
2 Lord Porter of Spalding (Conservative) - Member, Public Services Committee Maw 2021 – Ebr 2021
2 Baroness Altmann (Conservative) Maw 2021 – Maw 2023
2 Toby Perkins MP (Labour) Gor 2022 – Ion 2023
2 Julian Sturdy MP (Conservative) Hyd 2022 – Rha 2022
2 Roseanna Cunningham (Scottish National Party) Meh 2020 – Aws 2020
2 Jamie Stone MP (Liberal Democrat) Gor 2021
2 Lloyd Russell-Moyle MP (Labour/Co-operative) - Member, Committees on Arms Export Controls Ebr 2023 – Chw 2024
2 Michael Ellis MP (Conservative) Rha 2020 – Tach 2021
2 Chris Skidmore MP (Conservative) Chw 2022 – Chw 2023
2 Neil Hudson MP (Conservative) Chw 2022 – Mai 2023
2 Esther McVey MP (Conservative) Meh 2022 – Hyd 2022
2 Jason McCartney MP (Conservative) Tach 2022 – Hyd 2023
2 Kieran Mullan MP (Conservative) Meh 2021 – Chw 2022
2 Lord Lennie (Labour) Ion 2023 – Ebr 2023
2 Mark Durkan (Social Democratic and Labour Party) Mai 2021 – Tach 2021
2 Lisa Cameron MP (Conservative) Rha 2020 – Tach 2022
2 David Simmonds MP (Conservative) Chw 2023
2 James Heappey MP (Conservative) Ion 2023 – Chw 2023
2 Lord McLoughlin (Conservative) - Chair, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee; Chair, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee; Member, House of Lords Commission Ebr 2022 – Meh 2022
2 Kate Osamor MP (Labour/Co-operative) Tach 2021 – Maw 2022
2 Jeff Smith MP (Labour) Hyd 2020 – Tach 2020
2 Mr Mark Ruskell (Green) Tach 2021 – Tach 2022
2 Pauline McNeill (Labour) Tach 2021 – Maw 2023
2 Jim McMahon MP (Labour/Co-operative) Gor 2021 – Maw 2024
2 Patrick Harvie (Green) Meh 2023 – Tach 2023
2 Louie French MP (Conservative) Rha 2022 – Meh 2023
2 Lord Lilley (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Tach 2023 – Ion 2024
2 Lord Krebs (Crossbench) - Member, Food, Diet and Obesity Committee Meh 2021 – Tach 2022
2 Amanda Milling MP (Conservative) Hyd 2021 – Tach 2021
2 Lord Hain (Labour) Meh 2021 – Maw 2023
2 Thangam Debbonaire MP (Labour) Rha 2020 – Gor 2023
2 Lord Deben (Conservative) Chw 2020 – Tach 2023
2 Carol Monaghan MP (Scottish National Party) Meh 2023 – Maw 2024
2 Michelle McIlveen (DUP) Chw 2020 – Mai 2020
2 Alberto Costa MP (Conservative) Med 2021 – Gor 2022
2 Cathal Boylan (Sinn Féin) Mai 2021 – Tach 2021
2 Lord Stunell (Liberal Democrat) Maw 2022 – Tach 2022
2 Lord Greaves (Liberal Democrat) Chw 2021
2 Lord Rooker (Labour) - Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee; Member, Economic Affairs Committee; Member, Finance Bill Sub-Committee Med 2021 – Rha 2023
2 Margaret Greenwood MP (Labour) Meh 2021 – Ion 2023
2 Stephen Doughty MP (Labour/Co-operative) Mai 2023 – Gor 2023
2 Lord Ahmad of Wimbledon (Conservative) Meh 2023 – Chw 2024
2 Andy McDonald MP (Labour) Maw 2020
2 Emma Hardy MP (Labour) Meh 2021 – Mai 2022
2 Willie Rennie (Liberal Democrat) Med 2021
2 Bob Seely MP (Conservative) Mai 2024
2 John Mason (Scottish National Party) Hyd 2020 – Maw 2024
2 Lord Teverson (Liberal Democrat) Mai 2021 – Maw 2023
2 Lord Empey (UUP) Meh 2021 – Gor 2023
2 Patrick Grady MP (Scottish National Party) Chw 2022
2 Patricia Gibson MP (Scottish National Party) Meh 2021
2 Olivia Blake MP (Labour) Tach 2022 – Maw 2023
2 Vicky Ford MP (Conservative) Hyd 2023 – Ion 2024
2 Lord Shipley (Liberal Democrat) - Member, Public Services Committee Hyd 2020 – Mai 2022
2 Michelle Donelan MP (Conservative) Chw 2022 – Gor 2022
2 Lord Stevenson of Balmacara (Labour) - Member, Finance Bill Sub-Committee Meh 2020
2 Wes Streeting MP (Labour) Meh 2020
2 Neil Coyle MP (Labour) Meh 2021 – Tach 2023
2 Lord Kennedy of Southwark (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Finance Committee (Lords); Member, Conduct Committee Chw 2020 – Ion 2021
2 Craig Williams MP (Conservative) Chw 2020 – Gor 2021
2 Lord Liddle (Labour) Ion 2024 – Chw 2024
2 Marco Longhi MP (Conservative) Maw 2020 – Rha 2020
2 Baroness Grey-Thompson (Crossbench) Maw 2023
2 Peter Bone MP (Independent) Maw 2020 – Ion 2022
2 Gillian Keegan MP (Conservative) Tach 2023 – Maw 2024
2 Steven Baker MP (Conservative) Hyd 2021 – Ebr 2022
2 Liz Kimmins (Sinn Féin) Hyd 2021 – Chw 2022
2 Peter Gibson MP (Conservative) Ion 2022 – Maw 2024
2 Imran Ahmad Khan MP (Conservative) Hyd 2020 – Rha 2020
2 Chris Grayling MP (Conservative) Maw 2020 – Tach 2020
2 Lord Sarfraz (Conservative) Mai 2021 – Mai 2022
2 Lord Moylan (Conservative) - Chair, Built Environment Committee; Chair, Built Environment Committee Tach 2023 – Ebr 2024
2 Ian Levy MP (Conservative) Gor 2022 – Tach 2023
2 Lord Lamont of Lerwick (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Chw 2020 – Mai 2024
2 Dolores Kelly (Social Democratic and Labour Party) Meh 2021
2 Baroness Fox of Buckley (Non-affiliated) Meh 2021 – Gor 2021
2 Sinéad McLaughlin (Social Democratic and Labour Party) Hyd 2020 – Tach 2020
2 Harry Harvey (DUP) Mai 2020 – Tach 2021
2 Tobias Ellwood MP (Conservative) Hyd 2021 – Hyd 2023
2 Susan Hall (Conservative) Maw 2021
2 Siân Berry (Green) Aws 2021 – Maw 2022
2 Shaun Bailey (Conservative) Chw 2020 – Aws 2020
2 Meg Hillier MP (Labour/Co-operative) - Member, Public Accounts Commission Gor 2022 – Hyd 2022
2 Eddie Hughes MP (Conservative) Chw 2020
2 Rosie Winterton MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Med 2021 – Tach 2022
2 Lord Kamall (Conservative) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 2022
2 Jack Brereton MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission Mai 2024
2 Geoffrey Clifton-Brown MP (Conservative) Meh 2020 – Mai 2021
2 Dehenna Davison MP (Conservative) Chw 2022 – Hyd 2022
2 Nicholas Rogers (Conservative) Maw 2022 – Meh 2022
2 James Grundy MP (Conservative) Tach 2020 – Ion 2022
2 Krupesh Hirani (Labour) Hyd 2021 – Maw 2022
2 Elly Baker (Labour) Gor 2021 – Tach 2022
2 Nick Brown MP (Independent) Meh 2022
2 Christopher Chope MP (Conservative) Chw 2024 – Maw 2024
2 Edward Davey MP (Liberal Democrat) Maw 2020 – Chw 2022
2 Ariane Burgess (Green) Maw 2022 – Mai 2022
2 Luke Evans MP (Conservative) Rha 2020 – Gor 2023
2 Liam Fox MP (Conservative) Tach 2022 – Rha 2022
2 Roger Gale MP (Conservative) Maw 2024 – Mai 2024
2 Fabian Hamilton MP (Labour) Mai 2024
2 John Hayes MP (Conservative) Med 2023
2 Paul McLennan (Scottish National Party) Chw 2022 – Mai 2022
2 John Martin McDonnell MP (Labour) Maw 2020 – Maw 2024
2 Maggie Chapman (Green) Med 2022 – Maw 2023
2 Lord Duncan of Springbank (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Chw 2020
2 Baroness Blackstone (Independent Labour) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, European Affairs Committee; Member, Preterm Birth Committee Med 2020 – Tach 2021
2 Viscount Goschen (Conservative) Tach 2023 – Ion 2024
2 Lord Tunnicliffe (Labour) - Member, Accommodation Steering Group Committee; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security Hyd 2022 – Tach 2023
2 Lord Bassam of Brighton (Labour) - Member, Sub-Committee on Leave of Absence Maw 2021 – Maw 2023
2 Stewart Hosie MP (Scottish National Party) - Member, Intelligence and Security Committee of Parliament Hyd 2021 – Gor 2023
2 Kellie Armstrong (Alliance) Tach 2020 – Chw 2024
2 Ian Paisley Jnr MP (DUP) Mai 2022 – Chw 2023
2 Barbara Keeley MP (Labour) Med 2020 – Gor 2023
2 Jamie Greene (Conservative) Mai 2022 – Tach 2022
2 Lord Baker of Dorking (Conservative) Gor 2022 – Hyd 2022
2 Pat McFadden MP (Labour) Maw 2020 – Tach 2020
2 Lord Tope (Liberal Democrat) - Member, Justice and Home Affairs Committee Gor 2021 – Med 2021
2 Paul Maynard MP (Conservative) Med 2023 – Tach 2023
2 Lord Ponsonby of Shulbrede (Labour) Tach 2021
2 Anne McLaughlin MP (Scottish National Party) Ebr 2024
2 Lord Patel (Crossbench) - Chair, Preterm Birth Committee; Chair, Preterm Birth Committee Tach 2022 – Mai 2023
2 Bridget Phillipson MP (Labour) Gor 2020 – Tach 2021
2 Paul Howell MP (Conservative) Mai 2022 – Gor 2023
2 Alun Cairns MP (Conservative) Med 2020 – Tach 2020
2 Heather Wheeler MP (Conservative) Hyd 2023
2 Lord Forsyth of Drumlean (Conservative) - Chair, Financial Services Regulation Committee; Chair, Financial Services Regulation Committee Med 2021 – Chw 2022
2 Lord Whitty (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Med 2023 – Ebr 2024
2 Gavin Williamson MP (Conservative) Hyd 2023
2 Christine Jardine MP (Liberal Democrat) Tach 2020 – Maw 2023
2 Richard Leonard (Labour) Ion 2022 – Chw 2022
1 Dean Lockhart (Conservative) Maw 2022
1 Andrew Griffith MP (Conservative) Gor 2021
1 Ellie Reeves MP (Labour) Meh 2021
1 Christian Wakeford MP (Labour) Mai 2021
1 Ben Bradley MP (Conservative) Mai 2024
1 Jamie Wallis MP (Conservative) Gor 2021
1 James Sunderland MP (Conservative) - Chair, Select Committee on the Armed Forces Bill Hyd 2020
1 Dean Russell MP (Conservative) Chw 2022
1 Joan McAlpine (Scottish National Party) Hyd 2020
1 Tracy Brabin MP (Labour/Co-operative) Maw 2020
1 Duncan Baker MP (Conservative) Gor 2021
1 Angela Richardson MP (Conservative) Meh 2021
1 Jill Mortimer MP (Conservative) Chw 2024
1 Alistair Strathern MP (Labour) Rha 2023
1 The Bishop of Salisbury (Bishop) Rha 2020
1 Lord Jones of Cheltenham (Liberal Democrat) Ebr 2021
1 Sarah Owen MP (Labour) Gor 2023
1 Lord Judd (Labour) Rha 2020
1 The Earl of Sandwich (Crossbench) Rha 2020
1 Michelle Ballantyne (Reform UK) Hyd 2020
1 Andy Wightman (Independent) Hyd 2020
1 Neil O'Brien MP (Conservative) Rha 2021
1 Gordon Lindhurst (Conservative) Hyd 2020
1 Lord Broers (Crossbench) Mai 2021
1 Jane Stevenson MP (Conservative) Ion 2022
1 Alex Davies-Jones MP (Labour) Gor 2021
1 Chris Clarkson MP (Conservative) Tach 2022
1 Stephen Flynn MP (Scottish National Party) Maw 2021
1 Richard Foord MP (Liberal Democrat) Gor 2023
1 Allan Dorans MP (Scottish National Party) Mai 2024
1 Stewart Stevenson (Scottish National Party) Hyd 2020
1 Kim Leadbeater MP (Labour) Med 2022
1 David Hilditch (DUP) Tach 2021
1 Robin Millar MP (Conservative) Tach 2022
1 Dr Caroline Johnson MP (Conservative) Gor 2021
1 Kate Kniveton MP (Conservative) Tach 2023
1 Lord Haworth (Labour) Mai 2022
1 Miriam Cates MP (Conservative) Hyd 2021
1 Lord Bamford (Conservative) Tach 2020
1 Afzal Khan MP (Labour) Ebr 2022
1 William Humphrey (DUP) Maw 2022
1 Tom Randall MP (Conservative) Hyd 2020
1 Siobhan Baillie MP (Conservative) Tach 2021
1 Rosie Duffield MP (Labour) Ebr 2021
1 Saqib Bhatti MP (Conservative) Med 2023
1 Robert Largan MP (Conservative) Mai 2022
1 Linda Fabiani (Scottish National Party) Hyd 2020
1 Donald Cameron (Conservative) Mai 2022
1 Ben Spencer MP (Conservative) Rha 2022
1 Gary Sambrook MP (Conservative) Maw 2021
1 Nadia Whittome MP (Labour) Hyd 2020
1 Antony Higginbotham MP (Conservative) Med 2021
1 Chris Lyttle (Alliance) Tach 2021
1 Sally-Ann Hart MP (Conservative) Maw 2022
1 Scott Benton MP (Independent) Hyd 2021
1 Mark Jenkinson MP (Conservative) Maw 2021
1 David Johnston MP (Conservative) Maw 2021
1 Natalie Elphicke MP (Labour) Tach 2022
1 Jane Hunt MP (Conservative) Tach 2021
1 Anneliese Dodds MP (Labour/Co-operative) Maw 2024
1 Rosemary Barton (UUP) Gor 2020
1 Liz Twist MP (Labour) Tach 2021
1 Mary Foy MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Hyd 2023
1 Alison Moore (Labour) Aws 2020
1 Mark Fletcher MP (Conservative) Rha 2021
1 Pat Catney (Social Democratic and Labour Party) Mai 2021
1 Nicola Richards MP (Conservative) Meh 2023
1 Laura Farris MP (Conservative) Mai 2024
1 Paul Girvan MP (DUP) Tach 2021
1 Alicia Kearns MP (Conservative) Maw 2022
1 Lewis Macdonald (Labour) Hyd 2020
1 Amy Callaghan MP (Scottish National Party) Tach 2022
1 David Warburton MP (Conservative) Chw 2023
1 Lord Allan of Hallam (Liberal Democrat) Ion 2023
1 Kelly Tolhurst MP (Conservative) Rha 2020
1 Lord Wei (Conservative) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Med 2020
1 Lord Storey (Liberal Democrat) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 2020
1 Baroness Berridge (Conservative) - Member, Statutory Inquiries Committee Meh 2021
1 Lord Loomba (Crossbench) Med 2020
1 Lord Wasserman (Conservative) Chw 2023
1 Lord True (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Ion 2021
1 Lord Dobbs (Conservative) Gor 2020
1 Lord Black of Brentwood (Conservative) Tach 2023
1 Viscount Younger of Leckie (Conservative) Mai 2023
1 Lord German (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Rha 2021
1 Lord Evans of Rainow (Conservative) Chw 2024
1 Neil Bibby (Labour) Chw 2022
1 Baroness Chapman of Darlington (Labour) Maw 2024
1 Nicola Sturgeon (Scottish National Party) Med 2022
1 Lord Purvis of Tweed (Liberal Democrat) Ion 2021
1 Richard Lochhead (Scottish National Party) Tach 2022
1 Bill Kidd (Scottish National Party) Med 2021
1 Rhoda Grant (Labour) Hyd 2020
1 Christine Grahame (Scottish National Party) Med 2023
1 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Rha 2022
1 Kenneth Gibson (Scottish National Party) Hyd 2020
1 Fergus Ewing (Scottish National Party) Tach 2021
1 Colin Beattie (Scottish National Party) Hyd 2020
1 Annabelle Ewing (Scottish National Party) Ion 2022
1 Lord West of Spithead (Labour) Chw 2022
1 Lord Russell of Liverpool (Crossbench) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Tach 2021
1 Mairi Gougeon (Scottish National Party) Ion 2023
1 Tom Arthur (Scottish National Party) Tach 2021
1 Baroness Bowles of Berkhamsted (Liberal Democrat) - Member, Financial Services Regulation Committee Ion 2024
1 Lord Fairfax of Cameron (Conservative) Mai 2021
1 Baroness Scott of Bybrook (Conservative) Med 2023
1 Gordon Lyons (DUP) Chw 2022
1 Baroness Hayman of Ullock (Labour) Med 2023
1 Neil Gray (Scottish National Party) Tach 2021
1 Gary Middleton (DUP) Mai 2021
1 The Duke of Somerset (Crossbench) Mai 2021
1 The Bishop of St Albans (Bishop) Ebr 2024
1 Alison Johnstone (Green) Ion 2022
1 Lord Holmes of Richmond (Conservative) Tach 2023
1 Lord Paddick (Liberal Democrat) Tach 2021
1 Lord Leigh of Hurley (Conservative) - Chair, Finance Bill Sub-Committee; Chair, Finance Bill Sub-Committee Med 2020
1 The Bishop of Oxford (Bishop) Tach 2023
1 Baroness Manzoor (Conservative) Meh 2021
1 Lord Borwick (Conservative) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Maw 2020
1 Mike Nesbitt (UUP) Chw 2022
1 Pam Cameron (DUP) Tach 2021
1 Stewart Dickson (Alliance) Chw 2022
1 David Torrance (Scottish National Party) Tach 2021
1 Willie Coffey (Scottish National Party) Hyd 2020
1 William Irwin (DUP) Mai 2021
1 Monica Lennon (Labour) Med 2021
1 Lord Swire (Conservative) Maw 2023
1 Baroness Whitaker (Labour) - Member, Environment and Climate Change Committee Med 2021
1 Lord Watson of Invergowrie (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Gor 2021
1 Lord Faulkner of Worcester (Labour) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Built Environment Committee; Member, Services Committee Gor 2021
1 Lord Triesman (Labour) Gor 2021
1 Lord Vaizey of Didcot (Conservative) Ebr 2021
1 Lord Jackson of Peterborough (Conservative) - Member, European Affairs Committee Med 2023
1 Lord Austin of Dudley (Non-affiliated) Maw 2021
1 Lord Watson of Wyre Forest (Labour) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Chw 2024
1 Viscount Thurso (Liberal Democrat) - Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords); Member, Industry and Regulators Committee Chw 2020
1 Lord Mann (Non-affiliated) Maw 2021
1 Lord Bradshaw (Liberal Democrat) Mai 2021
1 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Mai 2024
1 Lord Taylor of Goss Moor (Liberal Democrat) Gor 2021
1 Lord Snape (Labour) Mai 2023
1 Lord Blencathra (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Public Services Committee Mai 2023
1 Lord Howarth of Newport (Labour) Tach 2023
1 Lord Foster of Bath (Liberal Democrat) - Chair, Justice and Home Affairs Committee; Chair, Justice and Home Affairs Committee Meh 2022
1 Lord Cunningham of Felling (Labour) - Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Chw 2022
1 Lord Campbell-Savours (Labour) Gor 2022
1 Lord Browne of Ladyton (Labour) Chw 2020
1 Lord Boateng (Labour) - Member, International Agreements Committee Ebr 2022
1 Lord Dubs (Labour) - Member, Justice and Home Affairs Committee Maw 2022
1 Lord Alton of Liverpool (Crossbench) Meh 2020
1 Baroness Meacher (Crossbench) - Member, Justice and Home Affairs Committee Med 2021
1 Baroness Buscombe (Conservative) - Member, Finance Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Mai 2021
1 Lord Bilimoria (Crossbench) Chw 2022
1 John O'Dowd (Sinn Féin) Mai 2024
1 Philip McGuigan (Sinn Féin) Chw 2022
1 Baroness Verma (Conservative) Ion 2023
1 Baroness Thomas of Winchester (Liberal Democrat) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords) Mai 2022
1 Lord Newby (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, House of Lords Commission Tach 2023
1 Lord Laming (Crossbench) - Member, Procedure and Privileges Committee; Chair, Accommodation Steering Group Committee; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, Public Services Committee Hyd 2020
1 Lord St John of Bletso (Crossbench) Rha 2020
1 Baroness Miller of Chilthorne Domer (Liberal Democrat) - Member, Built Environment Committee Ebr 2021
1 Baroness Finlay of Llandaff (Crossbench) - Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee Meh 2021
1 Lord Norton of Louth (Conservative) - Chair, Statutory Inquiries Committee; Chair, Statutory Inquiries Committee Ion 2024
1 Baroness Walmsley (Liberal Democrat) - Member, Liaison Committee (Lords); Chair, Food, Diet and Obesity Committee; Chair, Food, Diet and Obesity Committee Gor 2021
1 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Chw 2021
1 Lord Burns (Crossbench) - Member, Economic Affairs Committee; Chair, Lord Speaker's committee on the size of the House; Chair, Lord Speaker's committee on the size of the House Ion 2023
1 Lord Rogan (UUP) Hyd 2023
1 Baroness Deech (Crossbench) Med 2023
1 Lord Lucas (Conservative) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Med 2020
1 Lord Drayson (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Mai 2024
1 Lord Hollick (Labour) - Member, Financial Services Regulation Committee Ion 2023
1 Lord Kirkham (Conservative) Mai 2021
1 The Earl of Shrewsbury (Conservative) Meh 2021
1 Baroness Scott of Needham Market (Liberal Democrat) - Member, European Affairs Committee; Member, House of Lords Commission Hyd 2020
1 Emma Harper (Scottish National Party) Maw 2023
1 Ivan McKee (Scottish National Party) Tach 2023
1 Victoria Prentis MP (Conservative) Chw 2020
1 Damian Hinds MP (Conservative) Ion 2021
1 Ian Mearns MP (Labour) - Chair, Backbench Business Committee; Chair, Backbench Business Committee Rha 2020
1 Steve Barclay MP (Conservative) Chw 2021
1 Mel Stride MP (Conservative) - Chair, Treasury Committee Rha 2020
1 Jonathan Lord MP (Conservative) Tach 2022
1 Robin Walker MP (Conservative) Rha 2020
1 Fiona Bruce MP (Conservative) Gor 2023
1 David Rutley MP (Conservative) Maw 2022
1 Catherine McKinnell MP (Labour) Mai 2022
1 Dominic Raab MP (Conservative) Hyd 2023
1 Therese Coffey MP (Conservative) Gor 2023
1 Penny Mordaunt MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission Tach 2022
1 Karl Turner MP (Labour) Maw 2020
1 Daniel Poulter MP (Labour) Maw 2023
1 Marcus Jones MP (Conservative) Gor 2022
1 Karen Bradley MP (Conservative) Ion 2021
1 Kenny MacAskill MP (Alba) Mai 2024
1 Lord Blunkett (Labour) Tach 2023
1 Bob Neill MP (Conservative) Med 2020
1 Tim Farron MP (Liberal Democrat) Rha 2023
1 Daniel Kawczynski MP (Conservative) Chw 2023
1 Stephen Crabb MP (Conservative) Chw 2024
1 Mike Freer MP (Conservative) Chw 2023
1 Debbie Abrahams MP (Labour) Ebr 2021
1 Ben Wallace MP (Conservative) Mai 2023
1 Royston Smith MP (Conservative) Hyd 2023
1 Will Quince MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Hyd 2022
1 Maria Caulfield MP (Conservative) Ion 2022
1 Judith Cummins MP (Labour) Mai 2024
1 Matthew Pennycook MP (Labour) Tach 2022
1 Thomas Tugendhat MP (Conservative) Ebr 2024
1 Luke Hall MP (Conservative) Med 2020
1 Rebecca Long-Bailey MP (Labour) Maw 2020
1 Johnny Mercer MP (Conservative) Chw 2020
1 Mike Wood MP (Conservative) Rha 2020
1 Keir Starmer MP (Labour) Mai 2023
1 Tulip Siddiq MP (Labour) Tach 2022
1 Dan Jarvis MP (Labour) Tach 2021
1 Kevin Foster MP (Conservative) Med 2022
1 Caroline Ansell MP (Conservative) Maw 2022
1 Alison Thewliss MP (Scottish National Party) Meh 2020
1 Douglas Chapman MP (Scottish National Party) Mai 2023
1 Gerald Jones MP (Labour) Gor 2021
1 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Chw 2020
1 Marion Fellows MP (Scottish National Party) Tach 2022
1 Martin Docherty MP (Scottish National Party) Mai 2021
1 Mike Kane MP (Labour) Rha 2022
1 Lucy Powell MP (Labour/Co-operative) - Member, House of Commons Commission Ebr 2021
1 Philip Dunne MP (Conservative) Ion 2023
1 Emily Thornberry MP (Labour) Tach 2021
1 Douglas Ross (Conservative) Chw 2024
1 Lord McNicol of West Kilbride (Labour) Chw 2022
1 Jenni Minto (Scottish National Party) Ion 2023
1 Marie McNair (Scottish National Party) Tach 2022
1 Jackie Dunbar (Scottish National Party) Chw 2022
1 Lord Woodley (Labour) Rha 2023
1 Lord Sikka (Labour) Ebr 2024
1 Lord Sharpe of Epsom (Conservative) Med 2023
1 Cara Hunter (Social Democratic and Labour Party) Tach 2021
1 Lord Grimstone of Boscobel (Conservative) - Member, International Agreements Committee Med 2020
1 Baroness Wilcox of Newport (Labour) Med 2021
1 The Bishop of Chichester (Bishop) Meh 2022
1 Lord Hogan-Howe (Crossbench) - Member, Services Committee Tach 2023
1 Sue Webber (Conservative) Maw 2023
1 Lord Vaux of Harrowden (Crossbench) - Member, Financial Services Regulation Committee Meh 2021
1 Jonathan Buckley (DUP) Tach 2021
1 Sinéad Ennis (Sinn Féin) Meh 2021
1 Lord Macpherson of Earl's Court (Crossbench) - Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords); Member, Parliamentary Works Estimates Commission Hyd 2022
1 Lord Caine (Conservative) Tach 2021
1 Lord Gadhia (Non-affiliated) Maw 2020
1 Robbie Butler (UUP) Rha 2021
1 Caoimhe Archibald (Sinn Féin) Tach 2020
1 Annie Wells (Conservative) Chw 2023
1 Alexander Stewart (Conservative) Tach 2020
1 Evelyn Tweed (Scottish National Party) Meh 2023
1 Elena Whitham (Scottish National Party) Med 2021
1 Mike Penning MP (Conservative) Gor 2021
1 John Healey MP (Labour) Ebr 2021
1 Dawn Butler MP (Labour) Ion 2024
1 Mark Tami MP (Labour) Meh 2022
1 Andrew Murrison MP (Conservative) Ion 2024
1 Khalid Mahmood MP (Labour) Chw 2023
1 Chris Bryant MP (Labour) Rha 2022
1 Mark Hendrick MP (Labour/Co-operative) Maw 2024
1 John Whittingdale MP (Conservative) Rha 2020
1 Derek Twigg MP (Labour) Maw 2021
1 Edward Leigh MP (Conservative) Maw 2023
1 Eleanor Laing MP (Conservative) - Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Mai 2024
1 Clive Efford MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission Maw 2024
1 Marina Ahmad (Labour) Gor 2021
1 Baroness Swinburne (Conservative) Med 2023
1 Earl Russell (Liberal Democrat) - Member, Environment and Climate Change Committee Maw 2024
1 Lee Waters (Labour) Ion 2022
1 Mark Drakeford (Labour) Tach 2021
1 Baroness Taylor of Stevenage (Labour) Mai 2023
1 Lord Markham (Conservative) Mai 2023
1 Lord Bellamy (Conservative) Chw 2024
1 Pádraig Delargy (Sinn Féin) Tach 2021
1 Áine Murphy (Sinn Féin) Chw 2022
1 The Earl of Leicester (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Mai 2022
1 Stephen Farry MP (Alliance) Gor 2022

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.