Pwy sy'n dweud ceasefire fwyaf?

The 5000 most recent mentions of the exact phrase ceasefire, grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
298 Andrew Mitchell MP (Conservative) Rha 2007 – Mai 2024
212 Lord Ahmad of Wimbledon (Conservative) Ebr 2011 – Mai 2024
127 James Cleverly MP (Conservative) Chw 2020 – Hyd 2023
122 Tobias Ellwood MP (Conservative) Gor 2014 – Mai 2024
99 Alistair Burt MP (Independent) Ion 2009 – Maw 2019
97 Lord Hague of Richmond (Conservative) Ion 2008 – Gor 2014
81 Lord Hylton (Crossbench) Gor 2007 – Mai 2023
72 Baroness Anelay of St Johns (Conservative) - Member, European Affairs Committee Med 2014 – Meh 2023
69 Headings, procedural text, etc. Ion 2009 – Mai 2024
69 Bill Rammell MP (Labour) Hyd 2008 – Mai 2009
67 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Hyd 2008 – Mai 2024
62 Baroness Warsi (Conservative) Tach 2012 – Hyd 2023
57 Keith Vaz MP (Labour) Ion 2009 – Hyd 2019
57 Jeremy Corbyn MP (Independent) Ion 2008 – Ebr 2024
44 David Miliband MP (Labour) Chw 2008 – Maw 2010
44 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Ion 2009 – Ebr 2020
42 David Lidington MP (Conservative) Ion 2009 – Chw 2017
41 Leo Docherty MP (Conservative) Med 2022 – Mai 2024
40 Lord Swire (Conservative) Ion 2009 – Gor 2016
39 Rishi Sunak MP (Conservative) Mai 2023 – Mai 2024
39 Lord Malloch-Brown (Crossbench) Gor 2007 – Ebr 2009
37 Baroness Cox (Crossbench) Mai 2012 – Meh 2023
35 Lord Goldsmith of Richmond Park (Conservative) Ebr 2021 – Meh 2023
35 Emily Thornberry MP (Labour) Hyd 2016 – Chw 2024
33 Baroness Sugg (Conservative) Meh 2019 – Rha 2022
33 Lord Collins of Highbury (Labour) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee Hyd 2013 – Mai 2024
32 Vicky Ford MP (Conservative) Tach 2021 – Mai 2024
32 David Rutley MP (Conservative) Tach 2022 – Mai 2024
32 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Mai 2008 – Maw 2024
30 David Lammy MP (Labour) Maw 2022 – Mai 2024
30 Andrew Murrison MP (Conservative) Mai 2019 – Ion 2022
30 Boris Johnson MP (Conservative) Hyd 2016 – Maw 2022
27 Edward Davey MP (Liberal Democrat) Mai 2008 – Ebr 2024
27 Lord Alton of Liverpool (Crossbench) Hyd 2008 – Med 2023
24 Mark Field MP (Conservative) Med 2017 – Ebr 2019
24 Lord Hammond of Runnymede (Conservative) Gor 2014 – Mai 2016
23 The Marquess of Lothian (Conservative) Ion 2009 – Maw 2024
21 Lord Benyon (Conservative) Tach 2023 – Mai 2024
20 Stephen Twigg MP (Labour/Co-operative) Hyd 2016 – Hyd 2019
20 Rachael Maskell MP (Labour/Co-operative) Hyd 2023 – Mai 2024
20 Alan Duncan MP (Conservative) Med 2016 – Meh 2019
19 Jim Shannon MP (DUP) Meh 2013 – Mai 2024
19 Baroness Tonge (Non-affiliated) Tach 2012 – Meh 2020
18 Richard Burgon MP (Labour) Gor 2015 – Ebr 2024
18 Lord Bates (Conservative) Ebr 2011 – Ion 2019
18 Stephen Flynn MP (Scottish National Party) Maw 2020 – Mai 2024
18 Harriett Baldwin MP (Conservative) Ion 2018 – Ebr 2019
17 Imran Hussain MP (Labour) Rha 2016 – Ebr 2024
17 Tan Dhesi MP (Labour) Ebr 2019 – Mai 2024
17 Lyn Brown MP (Labour) Ion 2008 – Mai 2024
17 Brendan O'Hara MP (Scottish National Party) Med 2016 – Mai 2024
16 Michael Fallon MP (Conservative) Chw 2015 – Gor 2017
16 Desmond Swayne MP (Conservative) Med 2014 – Maw 2024
16 Gillian Merron MP (Labour) Tach 2008 – Ebr 2009
15 Andrew Slaughter MP (Labour) Chw 2009 – Mai 2024
15 Simon Hughes MP (Liberal Democrat) Ion 2008 – Maw 2011
15 Layla Moran MP (Liberal Democrat) Tach 2020 – Ebr 2024
15 Joan Ryan MP (Independent) Hyd 2007 – Maw 2018
15 Zarah Sultana MP (Labour) Maw 2022 – Chw 2024
14 Wendy Morton MP (Conservative) Maw 2016 – Med 2021
14 Patrick Grady MP (Scottish National Party) Chw 2016 – Maw 2024
14 Douglas Alexander MP (Labour) Hyd 2007 – Med 2014
13 Hilary Benn MP (Labour) Tach 2015 – Mai 2023
13 Kim Howells MP (Labour) Meh 2007 – Med 2008
13 Angus Robertson (Scottish National Party) Ebr 2008 – Maw 2024
13 Alison Thewliss MP (Scottish National Party) Gor 2017 – Mai 2024
13 Theresa Villiers MP (Conservative) Chw 2013 – Maw 2024
13 Richard Burden MP (Labour) Gor 2007 – Hyd 2019
13 Lord Anderson of Swansea (Labour) - Member, International Agreements Committee Hyd 2007 – Mai 2024
13 Jeremy Hunt MP (Conservative) Tach 2018 – Mai 2019
13 Gordon Brown MP (Labour) Ion 2008 – Mai 2009
13 Caroline Flint MP (Labour) Hyd 2008 – Maw 2009
12 Bob Blackman MP (Conservative) Meh 2011 – Mai 2024
12 Tom Brake MP (Liberal Democrat) Maw 2009 – Ion 2017
12 Bob Stewart MP (Conservative) Meh 2012 – Ion 2024
12 Christina McKelvie (Scottish National Party) Hyd 2015 – Chw 2024
12 Jeremy Browne MP (Liberal Democrat) Meh 2010 – Maw 2012
12 Lord Hannay of Chiswick (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Ion 2008 – Maw 2024
12 Stella Creasy MP (Labour/Co-operative) Gor 2014 – Mai 2024
11 James Duddridge MP (Conservative) Ebr 2008 – Gor 2021
11 Debbie Abrahams MP (Labour) Ebr 2023 – Mai 2024
11 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Med 2016 – Meh 2019
11 Michael Foster MP (Labour) Hyd 2008 – Gor 2009
11 Jim Cunningham MP (Labour) Ion 2009 – Maw 2019
11 John Healey MP (Labour) Ion 2022 – Ebr 2024
11 Andrew Love MP (Labour) Ion 2008 – Gor 2014
11 Meg Munn MP (Labour) Gor 2007 – Aws 2013
10 Lord Purvis of Tweed (Liberal Democrat) Ebr 2022 – Maw 2024
10 Nigel Adams MP (Conservative) Maw 2020 – Mai 2021
10 Stephen Doughty MP (Labour/Co-operative) Rha 2016 – Ion 2023
10 Flick Drummond MP (Conservative) Hyd 2015 – Ion 2024
10 Apsana Begum MP (Labour) Tach 2023 – Maw 2024
10 Stephen Farry MP (Alliance) Chw 2008 – Ion 2024
10 Wayne David MP (Labour) Med 2020 – Chw 2024
10 Lord Browne of Ladyton (Labour) Ebr 2008 – Tach 2022
10 Ivan Lewis MP (Independent) Ebr 2009 – Maw 2016
9 Baroness Falkner of Margravine (Crossbench) Maw 2012 – Tach 2020
9 Mark Logan MP (Conservative) Tach 2023 – Mai 2024
9 Mark Francois MP (Conservative) Rha 2008 – Maw 2015
9 Jeffrey M. Donaldson MP (DUP) Mai 2008 – Chw 2017
9 Baroness Stowell of Beeston (Non-affiliated) - Chair, Communications and Digital Committee; Chair, Communications and Digital Committee Gor 2014 – Rha 2015
9 Chris Law MP (Scottish National Party) - Member, Committees on Arms Export Controls Chw 2018 – Mai 2024
9 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Gor 2007 – Mai 2024
9 Edward Leigh MP (Conservative) Ebr 2011 – Chw 2024
9 Rushanara Ali MP (Labour) Tach 2020 – Mai 2024
9 Keith Simpson MP (Conservative) Ion 2008 – Ebr 2009
9 Alex Attwood (Social Democratic and Labour Party) Chw 2008 – Tach 2016
9 Beth Winter MP (Labour) Tach 2023 – Mai 2024
9 Kim Johnson MP (Labour) Ebr 2021 – Ebr 2024
9 Dominic Raab MP (Conservative) Hyd 2019 – Meh 2021
9 Baroness Ritchie of Downpatrick (Non-affiliated) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee; Member, Food, Diet and Obesity Committee Hyd 2007 – Ebr 2024
8 Penny Mordaunt MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission Ion 2016 – Chw 2024
8 Humza Yousaf (Scottish National Party) Aws 2014 – Mai 2024
8 Lord Wallace of Saltaire (Liberal Democrat) Ion 2009 – Med 2016
8 Matt Western MP (Labour) Tach 2023 – Ebr 2024
8 Claudia Webbe MP (Independent) Med 2020 – Chw 2024
8 Alan Brown MP (Scottish National Party) Ebr 2016 – Chw 2024
8 Kenny MacAskill MP (Alba) Hyd 2023 – Maw 2024
8 Caroline Lucas MP (Green) Ebr 2020 – Ebr 2024
8 David Drew MP (Labour/Co-operative) Hyd 2007 – Meh 2019
8 The Earl of Sandwich (Crossbench) Rha 2007 – Rha 2018
8 Andrew Gwynne MP (Labour) Rha 2008 – Chw 2024
8 Tahir Ali MP (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
8 Lee Scott MP (Conservative) Ion 2008 – Mai 2009
7 Christine Jardine MP (Liberal Democrat) Med 2018 – Ebr 2024
7 The Bishop of Coventry (Bishop) Hyd 2013 – Hyd 2023
7 Andrew Percy MP (Conservative) Gor 2014 – Mai 2024
7 Stephen Morgan MP (Labour) Mai 2021 – Mai 2024
7 Helen Hayes MP (Labour) Tach 2022 – Mai 2024
7 Lord Judd (Labour) Ion 2009 – Maw 2016
7 Tim Loughton MP (Conservative) Med 2020 – Maw 2024
7 Mike Nesbitt (UUP) Mai 2012 – Ebr 2024
7 Mark Simmonds MP (Conservative) Chw 2013 – Meh 2014
7 John Martin McDonnell MP (Labour) Hyd 2023 – Mai 2024
7 Baroness Verma (Conservative) Mai 2011 – Meh 2016
7 Lord Chidgey (Liberal Democrat) Mai 2011 – Gor 2019
7 Andrew Dismore (Labour) Ion 2008 – Maw 2009
7 Lord Bellingham (Conservative) Gor 2011 – Mai 2012
7 Mike Gapes MP (Independent) Ion 2009 – Rha 2012
7 Lord Davies of Oldham (Labour) Chw 2009 – Meh 2009
7 Alyn Smith MP (Scottish National Party) Rha 2020 – Maw 2024
7 The Earl of Courtown (Conservative) - Member, Finance Committee (Lords) Meh 2015 – Med 2023
7 Baroness Kinnock of Holyhead (Labour) Hyd 2009 – Med 2016
7 Ed Miliband MP (Labour) Maw 2011 – Maw 2015
6 Chris Stephens MP (Scottish National Party) Hyd 2019 – Chw 2024
6 Baroness Smith of Basildon (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Ion 2024 – Maw 2024
6 Lord Robathan (Conservative) Hyd 2012 – Ion 2024
6 Douglas Chapman MP (Scottish National Party) Ebr 2016 – Gor 2019
6 Rupa Huq MP (Labour) Tach 2020 – Ebr 2024
6 Peter Grant MP (Scottish National Party) - Member, Public Accounts Commission Tach 2015 – Chw 2024
6 Virendra Sharma MP (Labour) Chw 2009 – Ion 2017
6 Baroness Helic (Conservative) Tach 2018 – Maw 2024
6 Valerie Vaz MP (Labour) Ion 2013 – Tach 2023
6 Matthew Offord MP (Conservative) Ion 2017 – Mai 2024
6 Gerry Carroll (People Before Profit Alliance) Chw 2024 – Mai 2024
6 Siobhain McDonagh MP (Labour) Ion 2009 – Maw 2021
6 Rehman Chishti MP (Conservative) Gor 2014 – Chw 2024
6 Crispin Blunt MP (Conservative) Maw 2008 – Hyd 2023
6 Victoria Prentis MP (Conservative) Ion 2016 – Maw 2024
6 Justine Greening MP (Independent) Tach 2013 – Maw 2016
6 Mohammad Yasin MP (Labour) Hyd 2023 – Chw 2024
6 Sam Tarry MP (Labour) Med 2020 – Chw 2024
6 Earl Howe (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords) Rha 2015 – Gor 2018
6 Hugh Robertson MP (Conservative) Chw 2014 – Meh 2014
6 Rachel Hopkins MP (Labour) Rha 2023 – Chw 2024
6 Anne-Marie Trevelyan MP (Conservative) Ion 2020 – Mai 2024
6 Rory Stewart MP (Independent) Hyd 2016 – Rha 2017
6 Lord Palmer of Childs Hill (Liberal Democrat) - Member, Finance Bill Sub-Committee Mai 2011 – Tach 2023
6 Lord Hussain (Liberal Democrat) Chw 2018 – Chw 2024
6 Amy Callaghan MP (Scottish National Party) Tach 2023 – Chw 2024
6 Steve Double MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Tach 2023 – Maw 2024
6 Lord Wright of Richmond (Crossbench) Chw 2009 – Maw 2016
6 Louise Ellman MP (Labour/Co-operative) Meh 2007 – Gor 2014
6 Baroness Blackstone (Independent Labour) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, European Affairs Committee; Member, Preterm Birth Committee Gor 2015 – Ion 2024
6 Paul Bristow MP (Conservative) Mai 2023 – Chw 2024
6 Lord Campbell of Pittenweem (Liberal Democrat) Hyd 2018 – Tach 2023
6 Lord True (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Hyd 2023 – Ebr 2024
5 Stephen Timms MP (Labour) Hyd 2014 – Tach 2023
5 Tasmina Ahmed-Sheikh MP (Scottish National Party) Hyd 2015 – Ion 2017
5 Nadia Whittome MP (Labour) Tach 2023 – Mai 2024
5 George Kerevan MP (Scottish National Party) Tach 2015 – Maw 2017
5 Ivan McKee (Scottish National Party) Hyd 2023 – Maw 2024
5 Kaukab Stewart (Scottish National Party) Tach 2023 – Maw 2024
5 Michelle O'Neill (Sinn Féin) Chw 2022 – Ebr 2024
5 Greg Smith MP (Conservative) Tach 2023 – Maw 2024
5 Kevin Brennan MP (Labour) Mai 2019 – Ion 2024
5 Amanda Milling MP (Conservative) Med 2021 – Meh 2022
5 David Winnick MP (Labour) Maw 2011 – Meh 2011
5 Lord Newby (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, House of Lords Commission Hyd 2023 – Ebr 2024
5 Baroness Ramsay of Cartvale (Labour) Ion 2008 – Hyd 2020
5 Lord Astor of Hever (Conservative) Ion 2009 – Chw 2015
5 Lord Ahmed (Non-affiliated) Rha 2008 – Ion 2019
5 Baroness Bennett of Manor Castle (Green) Hyd 2023 – Chw 2024
5 Diana R. Johnson MP (Labour) Rha 2015 – Mai 2016
5 Ross Greer (Green) Tach 2023 – Maw 2024
5 Jeff Smith MP (Labour) Rha 2023 – Ion 2024
5 Graham Jones MP (Labour) Ion 2017 – Med 2018
5 Mhairi Black MP (Scottish National Party) Hyd 2023 – Ebr 2024
5 Naseem Shah MP (Labour) Mai 2021 – Ebr 2024
5 Edward Argar MP (Conservative) Tach 2015 – Ebr 2018
5 Fabian Hamilton MP (Labour) Gor 2017 – Hyd 2023
5 Kevin Foster MP (Conservative) Maw 2016 – Chw 2019
5 Lord Leigh of Hurley (Conservative) - Chair, Finance Bill Sub-Committee; Chair, Finance Bill Sub-Committee Mai 2021 – Maw 2024
5 Liz Saville-Roberts MP (Plaid Cymru) Tach 2023 – Chw 2024
5 Kirsten Oswald MP (Scottish National Party) Chw 2016 – Ion 2024
5 Marsha de Cordova MP (Labour) Hyd 2023 – Maw 2024
5 Kate Hollern MP (Labour) Hyd 2023 – Mai 2024
5 Afzal Khan MP (Labour) Tach 2023 – Mai 2024
5 Theresa May MP (Conservative) Hyd 2016 – Meh 2019
5 Florence Eshalomi MP (Labour/Co-operative) Tach 2023 – Mai 2024
5 Baroness Sheehan (Liberal Democrat) - Chair, Environment and Climate Change Committee; Chair, Environment and Climate Change Committee Maw 2018 – Mai 2021
5 Seema Malhotra MP (Labour/Co-operative) Gor 2014 – Ebr 2024
5 Lord Williams of Baglan (Crossbench) Hyd 2011 – Maw 2016
5 James Murray MP (Labour/Co-operative) Mai 2021 – Mai 2024
5 David Linden MP (Scottish National Party) Maw 2018 – Chw 2024
4 Laurence Robertson MP (Conservative) Tach 2013 – Tach 2022
4 Kerry McCarthy MP (Labour) Ion 2013 – Med 2016
4 Paul Burstow MP (Liberal Democrat) Maw 2009 – Ebr 2009
4 Clare Short MP (Independent Labour) Ion 2009
4 Liam Byrne MP (Labour) Mai 2021 – Rha 2023
4 Andrew Selous MP (Conservative) Chw 2020 – Tach 2023
4 Steve McCabe MP (Labour) Gor 2014 – Chw 2024
4 Khalid Mahmood MP (Labour) Rha 2017 – Mai 2024
4 John Spellar MP (Labour) - Member, Committees on Arms Export Controls Ion 2013 – Ion 2015
4 Neil Gerrard MP (Labour) Ion 2009 – Mai 2009
4 Gregory Campbell MP (DUP) Ion 2013 – Ebr 2019
4 David Burrowes MP (Conservative) Tach 2012 – Tach 2014
4 Lord Brett (Labour) Meh 2009 – Ion 2010
4 Julian Lewis MP (Conservative) - Chair, Intelligence and Security Committee of Parliament Ebr 2013 – Chw 2024
4 William Bain MP (Labour) Maw 2011 – Maw 2015
4 Kevan Jones MP (Labour) - Member, Intelligence and Security Committee of Parliament Chw 2015 – Gor 2017
4 Richard Foord MP (Liberal Democrat) Chw 2023 – Chw 2024
4 Madeleine Moon MP (Labour) Ebr 2016 – Med 2019
4 Dave Doogan MP (Scottish National Party) Ebr 2023 – Maw 2024
4 Margaret Greenwood MP (Labour) Meh 2020 – Mai 2024
4 Joanna Cherry MP (Scottish National Party) Tach 2023 – Mai 2024
4 Tommy Sheppard MP (Scottish National Party) Rha 2016 – Rha 2023
4 Deidre Brock MP (Scottish National Party) - Member, House of Commons Commission Hyd 2023 – Ebr 2024
4 Carol Monaghan MP (Scottish National Party) Tach 2020 – Chw 2024
4 Martyn Day MP (Scottish National Party) Ion 2016 – Chw 2024
4 Claire Hanna MP (Social Democratic and Labour Party) Rha 2016 – Mai 2024
4 John Nicolson MP (Scottish National Party) Rha 2023 – Chw 2024
4 Martin Docherty MP (Scottish National Party) Rha 2017 – Chw 2024
4 Preet Kaur Gill MP (Labour/Co-operative) Gor 2020 – Mai 2022
4 Lucy Powell MP (Labour/Co-operative) - Member, House of Commons Commission Chw 2024 – Mai 2024
4 Colum Eastwood MP (Social Democratic and Labour Party) Hyd 2023 – Chw 2024
4 Navendu Mishra MP (Labour) Tach 2020 – Maw 2024
4 Lord Blencathra (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Public Services Committee Rha 2023 – Ion 2024
4 Bell Ribeiro-Addy MP (Labour) Mai 2021 – Mai 2024
4 Alison McGovern MP (Labour) Rha 2013 – Tach 2020
4 Jason McCartney MP (Conservative) Tach 2012 – Ebr 2024
4 Michael Ellis MP (Conservative) Tach 2023 – Chw 2024
4 Anum Qaisar MP (Scottish National Party) Hyd 2023 – Chw 2024
4 Priti Patel MP (Conservative) Med 2016 – Maw 2017
4 Yasmin Qureshi MP (Labour) Meh 2013 – Rha 2023
4 Andrew Stephenson MP (Conservative) Hyd 2014 – Ion 2020
4 John Howell MP (Conservative) Gor 2014 – Maw 2018
4 Angus MacNeil MP (Independent) - Chair, International Trade Committee Chw 2018 – Maw 2024
4 Grant Shapps MP (Conservative) Tach 2023 – Chw 2024
4 Stephen Crabb MP (Conservative) Hyd 2008 – Ebr 2024
4 Barry Gardiner MP (Labour) Ion 2008 – Meh 2011
4 Lord Lancaster of Kimbolton (Conservative) Gor 2017 – Med 2019
4 Baroness Morgan of Ely (Labour) Maw 2014 – Maw 2016
4 Lord Triesman (Labour) Mai 2011 – Ion 2014
4 The Bishop of St Albans (Bishop) Chw 2018 – Maw 2024
4 Lord Balfe (Conservative) Tach 2018 – Med 2023
4 Baroness O'Loan (Crossbench) Hyd 2010 – Meh 2023
4 Lord Walney (Non-affiliated) Rha 2018 – Chw 2024
4 Baroness Smith of Newnham (Liberal Democrat) Hyd 2023 – Mai 2024
4 Jackson Carlaw (Conservative) Tach 2023 – Chw 2024
4 Keith Brown (Scottish National Party) Tach 2023
4 Diane Abbott MP (Labour) Gor 2014 – Tach 2023
4 Paul Frew (DUP) Tach 2016 – Mai 2024
4 Clive Betts MP (Labour) Tach 2023 – Ion 2024
4 Baroness Hussein-Ece (Liberal Democrat) - Member, Services Committee Hyd 2019 – Mai 2024
4 Lord Alderdice (Liberal Democrat) - Member, International Relations and Defence Committee Tach 2010 – Gor 2020
4 Baroness Evans of Bowes Park (Conservative) Med 2015 – Ebr 2018
4 Lord Owen (Independent Social Democrat) Gor 2014 – Ion 2024
4 Lord Harries of Pentregarth (Crossbench) Maw 2014 – Rha 2022
4 Lord Bach (Labour) - Member, Public Services Committee; Member, Liaison Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Chw 2014 – Hyd 2014
4 Geoffrey Clifton-Brown MP (Conservative) Ion 2008 – Ion 2021
4 The Bishop of Southwark (Bishop) Rha 2020 – Tach 2023
3 Peter Weir (DUP) Maw 2010 – Maw 2013
3 Lord Trimble (Conservative) Gor 2008 – Maw 2015
3 Toby Perkins MP (Labour) Chw 2016 – Chw 2024
3 Lord Sheikh (Conservative) Maw 2014 – Mai 2021
3 Fiona Bruce MP (Conservative) Mai 2013 – Rha 2020
3 Owen Paterson MP (Conservative) Chw 2012 – Gor 2012
3 Lord Davies of Stamford (Labour) Mai 2008 – Chw 2015
3 Richard Graham MP (Conservative) Rha 2018 – Maw 2024
3 Lord Coaker (Labour) Chw 2015 – Med 2022
3 Doug Beattie (UUP) Hyd 2016 – Mai 2024
3 Trevor Lunn (Alliance) Hyd 2015 – Tach 2016
3 Lord Luce (Crossbench) Maw 2014 – Ebr 2019
3 Lisa Nandy MP (Labour) Meh 2020 – Ion 2024
3 Roger Godsiff MP (Labour) Ion 2009 – Maw 2018
3 Lord Strathclyde (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Constitution Committee Tach 2010 – Mai 2011
3 Baroness Symons of Vernham Dean (Labour) Ion 2008 – Rha 2016
3 Gavin Williamson MP (Conservative) Gor 2018
3 Alex Cunningham MP (Labour) Hyd 2012
3 Lord Craig of Radley (Crossbench) Mai 2022 – Maw 2024
3 Lord Turnberg (Labour) Gor 2008 – Ebr 2020
3 Baroness Deech (Crossbench) Maw 2012 – Ebr 2024
3 Lord Roberts of Llandudno (Liberal Democrat) Maw 2018 – Ion 2024
3 Robert Halfon MP (Conservative) Tach 2013 – Maw 2024
3 Lord Kerr of Kinlochard (Crossbench) Aws 2013 – Tach 2023
3 Ann Clwyd MP (Labour) Hyd 2016 – Hyd 2019
3 Lord Skidelsky (Crossbench) Hyd 2008 – Rha 2022
3 Lord Elystan-Morgan (Crossbench) Maw 2009 – Meh 2018
3 Elizabeth Truss MP (Conservative) Meh 2021 – Maw 2022
3 Margaret Ferrier MP (Independent) Hyd 2016 – Maw 2017
3 Robert Jenrick MP (Conservative) Maw 2016 – Rha 2023
3 Lord Stunell (Liberal Democrat) Chw 2009 – Meh 2013
3 Lord Wharton of Yarm (Conservative) Med 2011 – Maw 2017
3 Drew Hendry MP (Scottish National Party) Ebr 2023 – Chw 2024
3 Cat Smith MP (Labour) Rha 2023 – Mai 2024
3 Baroness Hoey (Non-affiliated) Gor 2014 – Meh 2023
3 Gill Furniss MP (Labour) Maw 2017 – Mai 2024
3 Rosena Allin-Khan MP (Labour) Hyd 2023 – Chw 2024
3 Emma Hardy MP (Labour) Rha 2023 – Chw 2024
3 Kate Osamor MP (Labour/Co-operative) Rha 2015 – Ebr 2018
3 Ian Blackford MP (Scottish National Party) Chw 2024 – Ebr 2024
3 Nusrat Ghani MP (Conservative) Hyd 2016 – Ebr 2024
3 Keir Starmer MP (Labour) Ion 2024 – Ebr 2024
3 Pat Sheehan (Sinn Féin) Ebr 2024 – Mai 2024
3 David Duguid MP (Conservative) Maw 2024
3 Paul Scully MP (Conservative) Maw 2016 – Maw 2024
3 Catherine West MP (Labour) Hyd 2015 – Maw 2021
3 Stewart McDonald MP (Scottish National Party) Chw 2021 – Ion 2024
3 Andrew Western MP (Labour) Rha 2023 – Mai 2024
3 Baroness Janke (Liberal Democrat) - Member, Built Environment Committee Hyd 2023 – Maw 2024
3 Naomi Long (Alliance) Maw 2012 – Rha 2020
3 Alicia Kearns MP (Conservative) Maw 2022 – Maw 2024
3 Jerome Mayhew MP (Conservative) Med 2020 – Chw 2024
3 Sarah Champion MP (Labour) Ebr 2023 – Maw 2024
3 The Bishop of Leeds (Bishop) - Member, Communications and Digital Committee Rha 2020 – Ebr 2024
3 Lord Bruce of Bennachie (Liberal Democrat) - Member, International Relations and Defence Committee Maw 2014
3 Bill Kidd (Scottish National Party) Med 2018 – Chw 2024
3 Mike Amesbury MP (Labour) Tach 2023 – Maw 2024
3 Sarah Owen MP (Labour) Tach 2023 – Ion 2024
3 Munira Wilson MP (Liberal Democrat) Mai 2021 – Maw 2024
3 Gavin Newlands MP (Scottish National Party) Ion 2024 – Maw 2024
3 Stephen Kinnock MP (Labour) Meh 2018 – Mai 2024
3 Ian Byrne MP (Labour) Hyd 2023 – Maw 2024
3 The Archbishop of Canterbury (Bishop) Gor 2016 – Hyd 2023
3 Grahame Morris MP (Labour) - Member, Transport Committee Gor 2014 – Tach 2023
3 Baroness Royall of Blaisdon (Labour) Gor 2014 – Rha 2015
3 Anne McLaughlin MP (Scottish National Party) Tach 2023 – Ebr 2024
3 Ann McKechin MP (Labour) Mai 2008 – Gor 2014
3 Alex Salmond MP (Scottish National Party) Ion 2009 – Maw 2016
3 Cara Hunter (Social Democratic and Labour Party) Meh 2020 – Mai 2024
3 Hywel Williams MP (Plaid Cymru) Hyd 2016 – Mai 2021
3 Lord Tunnicliffe (Labour) - Member, Accommodation Steering Group Committee; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security Gor 2008 – Ebr 2009
3 John Battle MP (Labour) Meh 2008 – Ebr 2009
3 Hywel Francis MP (Labour) Maw 2008
3 Baroness Featherstone (Liberal Democrat) Chw 2013 – Meh 2014
3 Peter Bottomley MP (Conservative) Chw 2009 – Rha 2023
3 Nia Griffith MP (Labour) Gor 2014 – Gor 2018
3 Carol Mochan (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
3 Lord Truscott (Non-affiliated) Ion 2016 – Ebr 2018
3 Malcolm Rifkind MP (Conservative) Ion 2009 – Ebr 2012
3 Jo Cox MP (Labour) Tach 2015 – Rha 2015
3 John McCallister (UUP) Meh 2011 – Chw 2016
3 Kate Nicholl (Alliance) Chw 2024 – Mai 2024
3 Lord Avebury (Liberal Democrat) Rha 2008 – Maw 2014
3 Andrew Rosindell MP (Conservative) Tach 2015 – Meh 2021
3 Mark Hendrick MP (Labour/Co-operative) Rha 2012 – Maw 2024
3 Lord Clinton-Davis (Labour) Gor 2008 – Maw 2012
3 Lord Austin of Dudley (Non-affiliated) Chw 2015 – Hyd 2023
3 Lord Lamont of Lerwick (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Ion 2008 – Gor 2012
3 Angela Smith MP (Independent) Gor 2014 – Hyd 2019
3 Mary Creagh MP (Labour) Rha 2015 – Meh 2016
3 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Ion 2009 – Hyd 2023
3 Emma Sheerin (Sinn Féin) Mai 2024
3 Stephen Hammond MP (Conservative) Ion 2008 – Maw 2009
3 Eddie McGrady MP (Social Democratic and Labour Party) Gor 2007 – Maw 2008
3 Anne Snelgrove MP (Labour) Hyd 2008 – Tach 2008
3 Clive Efford MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission Hyd 2023 – Rha 2023
3 Elfyn Llwyd MP (Plaid Cymru) Ion 2009 – Ion 2014
3 Baroness Kennedy of The Shaws (Labour) Chw 2009 – Tach 2023
3 Sammy Wilson MP (DUP) Tach 2023 – Rha 2023
2 Mark Lazarowicz MP (Labour) Ion 2014 – Gor 2014
2 Fleur Anderson MP (Labour) Med 2020 – Chw 2024
2 Tom Hunt MP (Conservative) Tach 2023 – Mai 2024
2 Baroness Goudie (Labour) - Member, Finance Committee (Lords); Member, Food, Diet and Obesity Committee Mai 2020 – Ebr 2022
2 John Stanley MP (Conservative) Maw 2009 – Tach 2011
2 Adrian Sanders MP (Liberal Democrat) Ebr 2012 – Chw 2013
2 Pauline McNeill (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
2 Eric Joyce MP (Labour) Tach 2007 – Rha 2008
2 Viscount Waverley (Crossbench) Chw 2009 – Ebr 2019
2 Mick Whitley MP (Labour) Rha 2023 – Ion 2024
2 Kate Osborne MP (Labour) Ebr 2022 – Tach 2023
2 Paula Barker MP (Labour) Ebr 2022 – Tach 2023
2 Bambos Charalambous MP (Independent) Tach 2022 – Mai 2023
2 Lord Warner (Crossbench) Med 2014 – Mai 2024
2 Wera Hobhouse MP (Liberal Democrat) Tach 2020 – Ion 2024
2 Lord Steinberg (Conservative) Rha 2008 – Ion 2009
2 Baroness Randerson (Liberal Democrat) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Gor 2013 – Hyd 2014
2 Lord Hain (Labour) Gor 2013 – Med 2013
2 Lord Kilclooney (Crossbench) Hyd 2020 – Tach 2021
2 John Barrett MP (Liberal Democrat) Mai 2008 – Ion 2009
2 Lord Arbuthnot of Edrom (Conservative) Ion 2009 – Maw 2011
2 Baroness Kramer (Liberal Democrat) Ebr 2009
2 Anna McMorrin MP (Labour) Ebr 2018 – Tach 2020
2 Martin Linton MP (Labour) Tach 2007 – Ion 2009
2 Stephen Ladyman MP (Labour) Hyd 2008 – Maw 2009
2 Roger Williams MP (Liberal Democrat) Tach 2012 – Maw 2015
2 Baroness Eaton (Conservative) - Member, Built Environment Committee Tach 2020 – Maw 2024
2 Lord Beith (Liberal Democrat) - Member, Constitution Committee; Member, Lord Speaker's committee on the size of the House Ion 2009 – Med 2013
2 Lloyd Russell-Moyle MP (Labour/Co-operative) - Member, Committees on Arms Export Controls Hyd 2018 – Chw 2024
2 Jamie Stone MP (Liberal Democrat) Tach 2023 – Ion 2024
2 Gillian Keegan MP (Conservative) Med 2022 – Hyd 2022
2 Fiona O'Donnell MP (Labour) Meh 2011 – Gor 2014
2 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Rha 2020 – Tach 2023
2 Martin Horwood MP (Liberal Democrat) Ebr 2011 – Tach 2014
2 Sarah Teather MP (Liberal Democrat) Meh 2008 – Maw 2013
2 Bob Russell MP (Liberal Democrat) Gor 2014 – Maw 2015
2 Lord West of Spithead (Labour) Tach 2017 – Ebr 2020
2 Steven Bonnar MP (Scottish National Party) Tach 2023 – Chw 2024
2 Fiona Mactaggart MP (Labour) Chw 2009 – Gor 2014
2 Gerald Kaufman MP (Labour) Meh 2008 – Tach 2014
2 Tom Blenkinsop MP (Labour) Chw 2017
2 Chris Lyttle (Alliance) Tach 2013 – Hyd 2016
2 Mark Durkan MP (Social Democratic and Labour Party) Maw 2010 – Gor 2016
2 George Osborne MP (Conservative) Rha 2016
2 Sir David Amess MP (Conservative) Tach 2008
2 Viscount Brookeborough (Crossbench) Ion 2021 – Tach 2021
2 Claudia Beamish (Labour) Meh 2013 – Maw 2014
2 Andrew Smith MP (Labour) Hyd 2014
2 Lord Inglewood (Non-affiliated) Tach 2008 – Ebr 2009
2 Neil Bibby (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
2 Dolores Kelly (Social Democratic and Labour Party) Chw 2011 – Hyd 2020
2 David Ford (Alliance) Tach 2013 – Med 2014
2 Seema Kennedy MP (Conservative) Maw 2017
2 Anna Turley MP (Labour/Co-operative) Rha 2016 – Chw 2018
2 Julie Cooper MP (Labour) Med 2017
2 Liz McInnes MP (Labour) Ion 2017 – Mai 2018
2 Jim Fitzpatrick MP (Labour) Chw 2016 – Mai 2018
2 Baroness Uddin (Non-affiliated) Hyd 2022 – Hyd 2023
2 Steve Pound MP (Labour) Chw 2014
2 Gavin Shuker MP (Independent) Gor 2014 – Meh 2018
2 Nicholas Dakin MP (Labour) Mai 2018 – Meh 2018
2 Martin McGuinness (Sinn Féin) Maw 2009 – Med 2014
2 Lord Tebbit (Conservative) Ebr 2014 – Mai 2014
2 Brendan Clarke-Smith MP (Conservative) Rha 2023
2 Kim Leadbeater MP (Labour) Rha 2023 – Maw 2024
2 Joan Ruddock MP (Labour) Med 2013
2 Alexander Stafford MP (Conservative) Mai 2023 – Chw 2024
2 Christian Wakeford MP (Labour) Rha 2023 – Chw 2024
2 Richard Ottaway MP (Conservative) Ion 2014 – Rha 2014
2 Jim Murphy MP (Labour) Meh 2008 – Gor 2008
2 Ian Lucas MP (Labour) Gor 2013 – Gor 2014
2 Lord Eames (Crossbench) Chw 2009 – Meh 2014
2 Lord Bew (Crossbench) Hyd 2015 – Tach 2023
2 Lord Browne of Belmont (DUP) Hyd 2014 – Gor 2017
2 Hugh Bayley MP (Labour) Maw 2011 – Ebr 2011
2 Gerry Kelly (Sinn Féin) Tach 2013 – Tach 2016
2 Jonathan Bell (DUP) Ebr 2010 – Med 2014
2 Michael Meacher MP (Labour) Ion 2009 – Maw 2011
2 Sarah Dyke MP (Liberal Democrat) Tach 2023 – Chw 2024
2 Michael Shanks MP (Labour) Chw 2024
2 Lord Lee of Trafford (Liberal Democrat) Tach 2023 – Chw 2024
2 Peter Bone MP (Independent) Maw 2011 – Ebr 2011
2 Christopher Pincher MP (Independent) Med 2019 – Ion 2020
2 Lord Janner of Braunstone (Labour) Ion 2009 – Chw 2009
2 Patricia Ferguson (Labour) Aws 2014
2 Stephen Moutray (DUP) Med 2007 – Med 2012
2 Lord Soley (Labour) Meh 2009 – Rha 2015
2 David Davis MP (Conservative) Hyd 2019 – Tach 2023
2 Alex Davies-Jones MP (Labour) Ebr 2024 – Mai 2024
2 Tom Pursglove MP (Conservative) Mai 2024
2 John Baron MP (Conservative) Ebr 2011 – Mai 2011
2 Ben Bradshaw MP (Labour) Hyd 2016
2 Lord Sharpe of Epsom (Conservative) Ion 2022
2 The Bishop of Worcester (Bishop) Ion 2024
2 Ian Lavery MP (Labour) Gor 2015 – Tach 2023
2 Chris Heaton-Harris MP (Conservative) Gor 2023 – Med 2023
2 Paula Bradshaw (Alliance) Mai 2024
2 Baroness Hodgson of Abinger (Conservative) Med 2018 – Hyd 2022
2 Jon Trickett MP (Labour) Tach 2023
2 Connie Egan (Alliance) Mai 2024
2 Jo Stevens MP (Labour) Med 2018 – Meh 2019
2 Stuart McDonald MP (Scottish National Party) Chw 2020 – Hyd 2023
2 Patricia Gibson MP (Scottish National Party) Med 2015 – Chw 2024
2 Baroness Jones of Moulsecoomb (Green) Hyd 2018 – Tach 2022
2 Robin Walker MP (Conservative) Tach 2012 – Gor 2014
2 Ronnie Cowan MP (Scottish National Party) Chw 2024 – Maw 2024
2 Kit Malthouse MP (Conservative) Ion 2024 – Chw 2024
2 Richard Leonard (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
2 Guy Opperman MP (Conservative) Hyd 2011 – Gor 2014
2 Baroness Fall (Conservative) Maw 2024 – Ebr 2024
2 Alex Cole-Hamilton (Liberal Democrat) Hyd 2023 – Tach 2023
2 Andy McDonald MP (Labour) Gor 2015 – Ebr 2024
2 Emma Harper (Scottish National Party) Ion 2020 – Maw 2020
2 Jacob Rees-Mogg MP (Conservative) Meh 2020 – Hyd 2020
2 Fulton MacGregor (Scottish National Party) Tach 2023 – Chw 2024
2 Baroness Mobarik (Conservative) Maw 2024
2 Marion Fellows MP (Scottish National Party) Hyd 2023 – Chw 2024
2 Marie McNair (Scottish National Party) Rha 2023 – Chw 2024
2 Owen Thompson MP (Scottish National Party) Tach 2023 – Ion 2024
2 Alec Shelbrooke MP (Conservative) Maw 2024 – Ebr 2024
2 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Mai 2016 – Mai 2021
2 Chris Bryant MP (Labour) Maw 2022
2 Philip Hollobone MP (Conservative) Maw 2016 – Maw 2019
2 Lord Oates (Liberal Democrat) Ion 2016 – Maw 2024
2 Matthew O'Toole (Social Democratic and Labour Party) Mai 2024
2 Chris Evans MP (Labour/Co-operative) Maw 2017
2 Jessica Morden MP (Labour) Ion 2023 – Maw 2024
2 Clive Lewis MP (Labour) Med 2016 – Maw 2017
2 Oliver Heald MP (Conservative) Tach 2008 – Maw 2015
2 Colin McGrath (Social Democratic and Labour Party) Ion 2017 – Mai 2024
2 Harriet Harman MP (Labour) - Chair, Human Rights (Joint Committee) Ebr 2009 – Gor 2014
2 Beatrice Wishart (Liberal Democrat) Rha 2023 – Maw 2024
2 Liam Fox MP (Conservative) Chw 2024
2 Lord Duncan of Springbank (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Meh 2019 – Chw 2020
2 Nigel Evans MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Rha 2009
2 Matthew Pennycook MP (Labour) Chw 2018 – Rha 2020
2 Jonathan Edwards MP (Independent) Maw 2020 – Hyd 2023
2 Declan Kearney (Sinn Féin) Chw 2024 – Mai 2024
1 Sammy Douglas (DUP) Tach 2016
1 Lord Parkinson of Whitley Bay (Conservative) Med 2021
1 Lord Woodley (Labour) Hyd 2023
1 Stephen Phillips MP (Conservative) Meh 2013
1 Caitriona Ruane (Deputy Speaker) Hyd 2016
1 Daithí McKay (Sinn Féin) Meh 2013
1 Danny Kennedy (Deputy Speaker) Med 2007
1 Ben Wallace MP (Conservative) Maw 2009
1 Daniel Kawczynski MP (Conservative) Rha 2021
1 Stephanie Callaghan (Scottish National Party) Tach 2023
1 Tim Farron MP (Liberal Democrat) Rha 2015
1 Dawn Butler MP (Labour) Ebr 2024
1 Malcolm Chisholm (Labour) Aws 2014
1 Rosaleen McCorley (Sinn Féin) Tach 2013
1 Ian McCrea (DUP) Tach 2011
1 Basil McCrea (NI21) Mai 2008
1 Charles Walker MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Chw 2024
1 Lord Dubs (Labour) - Member, Justice and Home Affairs Committee Ion 2021
1 Mitchel McLaughlin (Speaker) Meh 2013
1 Alban Maginness (Social Democratic and Labour Party) Tach 2009
1 Leslie Cree (UUP) Meh 2014
1 Dominic Bradley (Social Democratic and Labour Party) Chw 2008
1 Baroness Blower (Labour) Maw 2023
1 Lord Wolfson of Tredegar (Conservative) Mai 2024
1 Harry Harvey (DUP) Mai 2024
1 The Bishop of Bristol (Bishop) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Chw 2024
1 Stephen Gethins MP (Scottish National Party) Hyd 2015
1 Karen Lumley MP (Conservative) Ebr 2012
1 Simon Burns MP (Conservative) Meh 2015
1 Baroness Turner of Camden (Labour) Chw 2014
1 Baroness Amos (Labour) Ebr 2019
1 Mike Penning MP (Conservative) Med 2012
1 Andrew Turner MP (Conservative) Med 2014
1 Mark Williams MP (Liberal Democrat) Tach 2015
1 The Earl of Mar and Kellie (Liberal Democrat) Ion 2013
1 Natascha Engel MP (Labour) Maw 2011
1 Greg Hands MP (Conservative) Ebr 2021
1 Meg Hillier MP (Labour/Co-operative) - Member, Public Accounts Commission Rha 2012
1 Rob Wilson MP (Conservative) Gor 2014
1 Simon Danczuk MP (Labour) Gor 2014
1 Sharon Hodgson MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Chw 2024
1 Oliver Colvile MP (Conservative) Tach 2011
1 Baroness Fox of Buckley (Non-affiliated) Chw 2024
1 Pat Glass MP (Labour) Maw 2016
1 Steven Paterson MP (Scottish National Party) Med 2016
1 Philip Dunne MP (Conservative) Mai 2016
1 James Berry MP (Conservative) Med 2015
1 Lord Laird (Non-affiliated) Rha 2009
1 Laura Smith MP (Labour) Hyd 2019
1 Hugh Gaffney MP (Labour) Maw 2018
1 Paul Masterton MP (Conservative) Maw 2018
1 Baroness Young of Hornsey (Crossbench) Hyd 2016
1 Bill Grant MP (Conservative) Rha 2018
1 Luke Graham MP (Conservative) Rha 2017
1 Baroness Rawlings (Conservative) Ebr 2009
1 Jim Dowd MP (Labour) Gor 2014
1 Ross Thomson MP (Conservative) Rha 2018
1 Lord Dykes (Crossbench) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords) Chw 2009
1 Tony Baldry MP (Conservative) Ebr 2008
1 Alex Fergusson (Conservative) Ion 2009
1 Brian Adam (Scottish National Party) Med 2011
1 Declan O'Loan (Social Democratic and Labour Party) Med 2008
1 Séan Neeson (Alliance) Maw 2008
1 David Cairns MP (Labour) Ion 2009
1 The Bishop of Winchester (Bishop) Mai 2008
1 Marsha Singh MP (Labour) Ion 2009
1 Margaret Hodge MP (Labour) Mai 2024
1 Denis MacShane MP (Labour) Meh 2011
1 The Bishop of Bath and Wells (Bishop) Chw 2013
1 Roger Berry MP (Labour) Maw 2009
1 Conall McDevitt (Social Democratic and Labour Party) Maw 2010
1 Thomas Docherty MP (Labour) Maw 2014
1 Margaret Beckett MP (Labour) Tach 2023
1 Michael McCann MP (Labour) Med 2014
1 Lord Weir of Ballyholme (DUP) Chw 2023
1 Lindsay Roy MP (Labour) Meh 2011
1 Lord Jopling (Conservative) Mai 2011
1 Karen Buck MP (Labour) Gor 2014
1 Baroness Clark of Kilwinning (Labour) Med 2014
1 Lord Watson of Invergowrie (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Gor 2008
1 Parmjit Dhanda MP (Labour) Ebr 2009
1 David Burnside (UUP) Med 2008
1 Iain Duncan Smith MP (Conservative) Ion 2019
1 Iris Robinson MP (DUP) Hyd 2009
1 Willie Rennie MP (Liberal Democrat) Chw 2008
1 Angela Eagle MP (Labour) Tach 2012
1 Andrew Pelling MP (Independent) Chw 2009
1 Richard Younger-Ross MP (Liberal Democrat) Ion 2009
1 David Wilshire MP (Conservative) Rha 2008
1 Lord Vaizey of Didcot (Conservative) Tach 2023
1 Phyllis Starkey MP (Labour) Ion 2009
1 Lord Jackson of Peterborough (Conservative) - Member, European Affairs Committee Rha 2008
1 Mohammad Sarwar MP (Labour) Ion 2009
1 Michael Fabricant MP (Conservative) Gor 2014
1 Mark Oaten MP (Liberal Democrat) Rha 2008
1 Chris Mullin MP (Labour) Ion 2009
1 Lord Robertson of Port Ellen (Labour) - Member, International Relations and Defence Committee Ion 2023
1 James Gray MP (Conservative) Meh 2009
1 Lord Verdirame (Non-affiliated) Hyd 2023
1 John Redwood MP (Conservative) Rha 2015
1 Jim Hume (Liberal Democrat) Aws 2014
1 Lord Eden of Winton (Conservative) Ebr 2009
1 Mike Hancock MP (Independent) Chw 2011
1 Michael Connarty MP (Labour) Ion 2009
1 Tom Clarke MP (Labour) Gor 2014
1 Lord Murphy of Torfaen (Labour) Ion 2008
1 Sandesh Gulhane (Conservative) Tach 2023
1 Pete Wishart MP (Scottish National Party) Gor 2017
1 Jeremy Lefroy MP (Conservative) Rha 2015
1 Lord Brooke of Sutton Mandeville (Conservative) Rha 2013
1 Lord Pickles (Conservative) Ion 2021
1 Jimmy Spratt (DUP) Maw 2010
1 Foysol Choudhury (Labour) Chw 2024
1 Graham Stuart MP (Conservative) Gor 2022
1 Lord Weidenfeld (Crossbench) Chw 2009
1 Lord Maude of Horsham (Conservative) Med 2015
1 Drew Smith (Labour) Aws 2014
1 Jim Eadie (Scottish National Party) Maw 2012
1 Elaine Murray (Labour) Maw 2013
1 Lord Patel (Crossbench) - Chair, Preterm Birth Committee; Chair, Preterm Birth Committee Mai 2019
1 Lord Patten (Conservative) Gor 2013
1 Brooks Newmark MP (Conservative) Ion 2010
1 Stephen O'Brien MP (Conservative) Med 2011
1 Lord Roberts of Belgravia (Conservative) Tach 2023
1 Baroness Gohir (Crossbench) - Member, Procedure and Privileges Committee Hyd 2023
1 Eóin Tennyson (Alliance) Ebr 2024
1 Jim Sheridan MP (Labour) Ion 2009
1 Brian Kingston (DUP) Mai 2024
1 Lord Marlesford (Conservative) Hyd 2016
1 Danny Baker (Sinn Féin) Ebr 2024
1 The Bishop of Southwell and Nottingham (Bishop) Chw 2023
1 Anne McGuire MP (Labour) Chw 2015
1 Gerry Sutcliffe MP (Labour) Rha 2014
1 Pádraig Delargy (Sinn Féin) Mai 2024
1 Paul O'Kane (Labour) Maw 2024
1 Chris Grayling MP (Conservative) Ebr 2016
1 Frank Roy MP (Labour) Hyd 2012
1 Sandra Osborne MP (Labour) Meh 2010
1 Gillian Mackay (Green) Hyd 2023
1 Andrew Miller MP (Labour) Meh 2011
1 Ian Paisley Jnr MP (DUP) Chw 2024
1 Kelvin Hopkins MP (Independent) Ion 2013
1 Guto Bebb MP (Independent) Ion 2015
1 Lord Johnson of Marylebone (Conservative) Meh 2011
1 Nickie Aiken MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Rha 2020
1 Jacob Young MP (Conservative) Mai 2021
1 Nicola Sturgeon (Scottish National Party) Ion 2009
1 Baroness Suttie (Liberal Democrat) - Member, Food, Diet and Obesity Committee Maw 2016
1 Anas Sarwar (Labour) Tach 2023
1 Lord Mendelsohn (Labour) Mai 2022
1 Carolyn Harris MP (Labour) Ebr 2016
1 Claire Sugden (Independent) Chw 2022
1 Lord Touhig (Labour) Rha 2015
1 Ruth Jones MP (Labour) Maw 2024
1 Janet Daby MP (Labour) Rha 2023
1 Philippa Whitford MP (Scottish National Party) Mai 2021
1 Neil Coyle MP (Labour) Chw 2024
1 Eddie Hughes MP (Conservative) Meh 2018
1 Lord Hill of Oareford (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Meh 2014
1 Stuart Anderson MP (Conservative) Mai 2022
1 Geraint Davies MP (Independent) Meh 2011
1 Lord Liddle (Labour) Meh 2022
1 Sarah Boyack (Labour) Chw 2014
1 Lord McCrea of Magherafelt and Cookstown (DUP) Chw 2008
1 Kieran Mullan MP (Conservative) Maw 2022
1 The Earl of Oxford and Asquith (Non-affiliated) Maw 2015
1 Neale Hanvey MP (Alba) Chw 2024
1 Allan Dorans MP (Scottish National Party) Chw 2024
1 Lord Randall of Uxbridge (Conservative) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Med 2014
1 John McNally MP (Scottish National Party) Chw 2024
1 Lord Fox (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee Maw 2022
1 Liam McArthur (Liberal Democrat) Chw 2024
1 Lisa Cameron MP (Conservative) Chw 2016
1 Rob Roberts MP (Independent) Chw 2024
1 Saqib Bhatti MP (Conservative) Ion 2024
1 Murdo Fraser (Conservative) Aws 2014
1 Antony Higginbotham MP (Conservative) Mai 2021
1 Siobhan Baillie MP (Conservative) Ion 2024
1 Mary Foy MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2024
1 Luke Pollard MP (Labour/Co-operative) Med 2023
1 Caroline Ansell MP (Conservative) Meh 2021
1 David Simmonds MP (Conservative) Tach 2023
1 Conor McGinn MP (Independent) Ion 2016
1 Alison Johnstone (Green) Aws 2014
1 Jim McMahon MP (Labour/Co-operative) Rha 2023
1 Chris Philp MP (Conservative) Tach 2023
1 Lord Empey (UUP) Tach 2016
1 Holly Lynch MP (Labour) Rha 2023
1 John Swinney (Scottish National Party) Mai 2024
1 Justin Madders MP (Labour) Maw 2024
1 Baroness Berridge (Conservative) - Member, Statutory Inquiries Committee Hyd 2013
1 Thomas Tugendhat MP (Conservative) Maw 2020
1 Vicky Foxcroft MP (Labour) Rha 2018
1 Hannah Bardell MP (Scottish National Party) Ion 2024
1 Lord Gold (Conservative) Gor 2015
1 Mary Robinson MP (Conservative) Mai 2021
1 Graeme Dey (Scottish National Party) Meh 2024
1 Lord Glasman (Labour) Ion 2024
1 Judith Cummins MP (Labour) Maw 2024
1 Chris Elmore MP (Labour) Ion 2017
1 Sarah Olney MP (Liberal Democrat) Meh 2021
1 Lord Curry of Kirkharle (Crossbench) Gor 2018
1 Rosie Duffield MP (Labour) Tach 2022
1 Lord Singh of Wimbledon (Crossbench) Tach 2023
1 Lord Ashton of Hyde (Conservative) - Chair, International Relations and Defence Committee; Chair, International Relations and Defence Committee Rha 2014
1 Stewart Dickson (Alliance) Maw 2014
1 Tulip Siddiq MP (Labour) Mai 2024
1 Baroness Stedman-Scott (Conservative) - Member, Public Services Committee; Member, Services Committee Gor 2019
1 Jim Allister (Traditional Unionist Voice) Hyd 2016
1 Kevin Stewart (Scottish National Party) Maw 2024
1 Julia Lopez MP (Conservative) Maw 2019
1 Lord Grocott (Labour) - Member, International Relations and Defence Committee Tach 2023
1 Lord Lexden (Conservative) Ion 2012
1 John Mason (Scottish National Party) Aws 2014
1 Gordon MacDonald (Scottish National Party) Maw 2024
1 Bob Seely MP (Conservative) Mai 2022
1 Giles Watling MP (Conservative) Ebr 2023
1 Lord Flight (Conservative) Ebr 2022
1 Lord Loomba (Crossbench) Med 2016
1 Felicity Buchan MP (Conservative) Mai 2021
1 Rob Butler MP (Conservative) Ebr 2023
1 The Bishop of Chichester (Bishop) Med 2023
1 Lord Cope of Berkeley (Conservative) Ion 2009
1 Shabana Mahmood MP (Labour) Meh 2021
1 Robbie Butler (UUP) Meh 2020
1 Liz Kendall MP (Labour) Maw 2016
1 John Bercow MP (Speaker) Mai 2009
1 Lord Forsyth of Drumlean (Conservative) - Chair, Financial Services Regulation Committee; Chair, Financial Services Regulation Committee Aws 2021
1 Catherine McKinnell MP (Labour) Meh 2021
1 Lord Steel of Aikwood (Non-affiliated) Mai 2011
1 Lord Rea (Labour) Ion 2015
1 Lord Dodds of Duncairn (DUP) Maw 2023
1 Lord Lansley (Conservative) Tach 2012
1 Pauline Latham MP (Conservative) Chw 2018
1 Lord Giddens (Labour) - Member, Environment and Climate Change Committee Tach 2012
1 Nadhim Zahawi MP (Conservative) Tach 2013
1 Andrea Leadsom MP (Conservative) Chw 2018
1 Joanne Bunting (DUP) Maw 2020
1 John Finnie (Green) Mai 2019
1 Steven Baker MP (Conservative) Med 2011
1 Lord Hunt of Kings Heath (Labour) Tach 2014
1 John Scott (Conservative) Aws 2014
1 Baroness Stuart of Edgbaston (Non-affiliated) Ebr 2024
1 Baroness Meyer (Conservative) Mai 2023
1 Nick Hurd MP (Conservative) Gor 2016
1 Lord Ricketts (Crossbench) - Chair, European Affairs Committee; Chair, European Affairs Committee Maw 2024
1 Lord Caine (Conservative) Meh 2023
1 Baroness Morris of Bolton (Conservative) - Member, International Relations and Defence Committee Gor 2014
1 Julie Elliott MP (Labour) Meh 2021
1 Jack Lopresti MP (Conservative) Maw 2012
1 Matthew Hancock MP (Independent) Med 2014
1 Damian Hinds MP (Conservative) Chw 2016
1 Lord Campbell-Savours (Labour) Chw 2023
1 Lilian Greenwood MP (Labour) Mai 2023
1 Chris Leslie MP (Independent) Tach 2010
1 Clare Adamson (Scottish National Party) Hyd 2023
1 Justin McNulty (Social Democratic and Labour Party) Ebr 2024
1 Lord Mitchell (Labour) Maw 2024
1 Baroness Ludford (Liberal Democrat) - Member, European Affairs Committee Tach 2023
1 Neil Findlay (Labour) Aws 2014
1 Bruce Crawford (Scottish National Party) Aws 2014
1 Feryal Clark MP (Labour) Rha 2020
1 John O'Dowd (Sinn Féin) Meh 2010
1 Lord Bird (Crossbench) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art Tach 2023
1 Sarah Edwards MP (Labour) Mai 2024
1 Lord Shinkwin (Conservative) Hyd 2023
1 Julian Smith MP (Conservative) Mai 2022
1 Paulette Hamilton MP (Labour) Tach 2023
1 Anna Firth MP (Conservative) Chw 2024
1 Dan Jarvis MP (Labour) Ebr 2011
1 Lord Polak (Conservative) Maw 2024
1 Scott Benton MP (Independent) Tach 2023
1 Baroness Coussins (Crossbench) - Member, International Relations and Defence Committee Hyd 2017
1 Baroness Altmann (Conservative) Maw 2024
1 Olivia Blake MP (Labour) Maw 2024
1 Lord Dunlop (Conservative) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 2015
1 Gary Middleton (DUP) Mai 2024
1 Theo Clarke MP (Conservative) Mai 2023
1 Miriam Cates MP (Conservative) Chw 2024
1 Baroness Massey of Darwen (Labour) Gor 2016
1 Lord McAvoy (Labour) Hyd 2015
1 John Glen MP (Conservative) Med 2016
1 Ben Macpherson (Scottish National Party) Med 2018
1 Lord Winston (Labour) - Member, Preterm Birth Committee Tach 2023
1 Stuart Andrew MP (Conservative) Gor 2016
1 Roy Beggs (UUP) Hyd 2016
1 Jonathan Lord MP (Conservative) Rha 2023
1 Alexander Stewart (Conservative) Maw 2024
1 Lord Lea of Crondall (Non-affiliated) Meh 2019
1 Lord St John of Bletso (Crossbench) Tach 2008
1 Rona Mackay (Scottish National Party) Ion 2024
1 Donald Cameron (Conservative) Tach 2023
1 Rosie Cooper MP (Labour) Ion 2009
1 Lord Clarke of Nottingham (Conservative) Chw 2024
1 Lord Desai (Non-affiliated) Maw 2024
1 The Bishop of Carlisle (Bishop) Gor 2020
1 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2024
1 Lord Taylor of Holbeach (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords) Meh 2013
1 Tony Lloyd MP (Labour) Tach 2023
1 Emma Lewell-Buck MP (Labour) Rha 2023

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.