Pwy sy'n dweud Lgbt fwyaf?

The most recent mentions of the exact phrase Lgbt, grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
560 Headings, procedural text, etc. Tach 2004 – Mai 2024
74 Lord Ahmad of Wimbledon (Conservative) Meh 2016 – Tach 2023
72 Nick Gibb MP (Conservative) Gor 2017 – Med 2023
71 Victoria Atkins MP (Conservative) Rha 2017 – Ion 2022
64 Baroness Barker (Liberal Democrat) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Meh 2013 – Maw 2024
59 Baroness Williams of Trafford (Conservative) - Member, Committee of Selection (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Services Committee Meh 2014 – Maw 2022
53 Lord Collins of Highbury (Labour) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee Meh 2013 – Chw 2024
50 Lord Cashman (Non-affiliated) Rha 2014 – Mai 2024
48 Stuart Andrew MP (Conservative) Tach 2016 – Ebr 2024
47 Lord Scriven (Liberal Democrat) - Member, Conduct Committee Ion 2015 – Maw 2024
47 Neil O'Brien MP (Conservative) Med 2020 – Maw 2024
45 Hannah Bardell MP (Scottish National Party) Hyd 2016 – Chw 2024
45 Alan Duncan MP (Conservative) Med 2013 – Meh 2019
41 Andrew Murrison MP (Conservative) Meh 2019 – Mai 2024
40 Kemi Badenoch MP (Conservative) Meh 2020 – Rha 2023
37 Crispin Blunt MP (Conservative) Meh 2013 – Meh 2023
36 Lord Herbert of South Downs (Conservative) Tach 2016 – Chw 2024
35 Lloyd Russell-Moyle MP (Labour/Co-operative) - Member, Committees on Arms Export Controls Med 2017 – Maw 2024
33 Peter Gibson MP (Conservative) Meh 2020 – Maw 2024
33 Stephen Doughty MP (Labour/Co-operative) Mai 2013 – Maw 2024
32 Catherine West MP (Labour) Chw 2016 – Gor 2021
31 Mark Field MP (Conservative) Med 2017 – Mai 2019
30 Lord Lexden (Conservative) Hyd 2012 – Ebr 2024
30 Elizabeth Truss MP (Conservative) Meh 2014 – Ion 2022
30 Angela Eagle MP (Labour) Chw 2015 – Maw 2024
29 Mike Freer MP (Conservative) Tach 2015 – Maw 2024
28 Baroness Warsi (Conservative) Rha 2012 – Rha 2020
28 Penny Mordaunt MP (Conservative) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission Hyd 2015 – Tach 2023
27 Luke Pollard MP (Labour/Co-operative) Gor 2017 – Maw 2024
26 Wendy Morton MP (Conservative) Ion 2017 – Tach 2021
25 Sarah Champion MP (Labour) Meh 2013 – Maw 2024
23 Joanna Cherry MP (Scottish National Party) Chw 2017 – Maw 2024
23 Stuart McDonald MP (Scottish National Party) Gor 2015 – Chw 2024
22 Ged Killen MP (Labour/Co-operative) Hyd 2017 – Gor 2019
22 Elliot Colburn MP (Conservative) Med 2020 – Maw 2024
21 Kirsten Oswald MP (Scottish National Party) Ion 2016 – Maw 2024
21 Patrick Harvie (Green) Chw 2005 – Mai 2024
21 Jamie Greene (Conservative) Tach 2016 – Mai 2024
20 Charlotte Nichols MP (Labour) Ion 2020 – Tach 2023
19 David Lidington MP (Conservative) Meh 2011 – Gor 2016
19 Dan Carden MP (Labour) Hyd 2017 – Rha 2023
18 Anneliese Dodds MP (Labour/Co-operative) Ion 2022 – Maw 2024
18 Justine Greening MP (Independent) Rha 2012 – Tach 2019
18 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Tach 2016 – Gor 2023
17 Baroness Anelay of St Johns (Conservative) - Member, European Affairs Committee Mai 2004 – Maw 2018
17 Martin Docherty MP (Scottish National Party) Med 2015 – Mai 2024
17 Lord Swire (Conservative) Maw 2013 – Mai 2016
16 Mark Simmonds MP (Conservative) Rha 2012 – Maw 2014
16 Angela Crawley MP (Scottish National Party) Meh 2015 – Ion 2024
16 Harriett Baldwin MP (Conservative) Mai 2018 – Gor 2020
15 Wes Streeting MP (Labour) Tach 2015 – Mai 2022
15 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Hyd 2011 – Mai 2021
15 Ben Bradshaw MP (Labour) Tach 2022 – Maw 2024
15 Caitriona Ruane (Deputy Speaker) Hyd 2012 – Tach 2015
15 Stewart McDonald MP (Scottish National Party) Ebr 2016 – Hyd 2023
14 Florence Eshalomi MP (Labour/Co-operative) Chw 2020 – Rha 2023
14 Lord Etherton (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Chw 2022 – Maw 2024
14 Baroness Featherstone (Liberal Democrat) Gor 2010 – Chw 2024
14 Chris Bryant MP (Labour) Meh 2009 – Gor 2023
13 Alistair Burt MP (Independent) Maw 2013 – Maw 2019
13 Nia Griffith MP (Labour) Ion 2014 – Ebr 2024
12 Andrew Percy MP (Conservative) Med 2013 – Ion 2024
12 Caroline Lucas MP (Green) Tach 2011 – Gor 2023
12 Lord Black of Brentwood (Conservative) Hyd 2012 – Ebr 2024
12 Steve McCabe MP (Labour) Chw 2024 – Mai 2024
12 Johnny Mercer MP (Conservative) Tach 2019 – Ion 2024
11 Caroline Dinenage MP (Conservative) Ion 2016 – Meh 2021
11 Tobias Ellwood MP (Conservative) Gor 2014 – Chw 2019
11 Kerry McCarthy MP (Labour) Maw 2013 – Meh 2023
11 Sadiq Khan (Labour) Maw 2020 – Meh 2022
11 Baroness Sugg (Conservative) Maw 2020 – Hyd 2020
11 Baroness Brinton (Liberal Democrat) Hyd 2012 – Chw 2024
11 John Nicolson MP (Scottish National Party) Ebr 2016 – Mai 2024
11 Jenny Gilruth (Scottish National Party) Med 2016 – Ebr 2024
11 Annie Wells (Conservative) Mai 2016 – Rha 2019
11 Christina McKelvie (Scottish National Party) Med 2016 – Rha 2020
10 Nigel Evans MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Tach 2013 – Meh 2023
10 Shona Robison (Scottish National Party) Tach 2008 – Rha 2022
10 Theresa May MP (Conservative) Meh 2016 – Gor 2019
10 Mary Fee (Labour) Tach 2013 – Maw 2021
10 Daithí McKay (Sinn Féin) Med 2010 – Tach 2015
10 Alicia Kearns MP (Conservative) Med 2020 – Maw 2024
10 Jim Allister (Traditional Unionist Voice) Rha 2013 – Meh 2024
10 Baroness Berridge (Conservative) - Member, Statutory Inquiries Committee Mai 2020 – Mai 2021
10 Megan Fearon (Sinn Féin) Tach 2013 – Med 2015
9 David Mundell MP (Conservative) Ion 2018 – Gor 2023
9 Rosena Allin-Khan MP (Labour) Tach 2016 – Rha 2023
9 Vicky Ford MP (Conservative) Gor 2020 – Meh 2022
9 Margaret Smith (Liberal Democrat) Hyd 2003 – Meh 2009
9 Michael Fabricant MP (Conservative) Ebr 2016 – Hyd 2023
9 Christine Jardine MP (Liberal Democrat) Med 2018 – Rha 2023
9 Emily Thornberry MP (Labour) Ebr 2017 – Ion 2020
9 Baroness Morgan of Cotes (Conservative) Hyd 2015 – Hyd 2018
9 Damian Hinds MP (Conservative) Gor 2018 – Maw 2024
9 Andrew Muir (Alliance) Chw 2020 – Chw 2022
9 Ross Greer (Green) Maw 2017 – Ion 2024
8 Nigel Adams MP (Conservative) Med 2018 – Maw 2021
8 Nickie Aiken MP (Conservative) - Member, House of Commons Commission Maw 2021 – Maw 2024
8 Leo Docherty MP (Conservative) Mai 2021 – Meh 2022
8 James Gray MP (Conservative) Maw 2021 – Mai 2024
8 John Healey MP (Labour) Ion 2022 – Rha 2023
8 The Earl of Minto (Conservative) Tach 2023 – Ebr 2024
8 Olivia Blake MP (Labour) Maw 2020 – Ion 2024
8 Carol Monaghan MP (Scottish National Party) Chw 2018 – Rha 2023
8 Angela Rayner MP (Labour) Gor 2016 – Med 2019
8 Lord Parkinson of Whitley Bay (Conservative) Med 2020 – Med 2021
8 James Cleverly MP (Conservative) Tach 2017 – Tach 2023
8 Maria Miller MP (Conservative) Ion 2014 – Maw 2022
8 Luciana Berger MP (Independent) Maw 2014 – Hyd 2016
8 Karen Adam (Scottish National Party) Maw 2022 – Maw 2024
8 Jim Cunningham MP (Labour) Maw 2017 – Med 2019
8 Lord Bethell (Conservative) Maw 2020 – Gor 2021
8 Diane Abbott MP (Labour) Chw 2013 – Ebr 2016
7 Nicholas Rogers (Conservative) Meh 2021 – Mai 2022
7 Steven Agnew (Green) Hyd 2012 – Ion 2017
7 Gerry Carroll (People Before Profit Alliance) Meh 2016 – Ebr 2024
7 Kezia Dugdale (Labour) Mai 2014 – Chw 2019
7 Simon Kirby MP (Conservative) Chw 2014 – Maw 2015
7 Lord Agnew of Oulton (Conservative) - Member, Industry and Regulators Committee Rha 2017 – Ebr 2019
7 Lord Avebury (Liberal Democrat) Rha 2006 – Meh 2013
7 Karen Bradley MP (Conservative) Chw 2014 – Hyd 2018
7 Baroness Burt of Solihull (Liberal Democrat) Meh 2007 – Chw 2024
7 Tim Farron MP (Liberal Democrat) Ion 2015 – Chw 2022
7 Cat Smith MP (Labour) Tach 2015 – Mai 2020
7 Jess Phillips MP (Labour) Maw 2019 – Gor 2023
7 Chris Elmore MP (Labour) Rha 2016 – Mai 2019
7 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Rha 2010 – Ion 2012
7 Helen Hayes MP (Labour) Chw 2017 – Med 2023
7 Jeremy Corbyn MP (Independent) Gor 2017 – Meh 2022
7 Kate Osborne MP (Labour) Maw 2020 – Ebr 2024
7 Baroness Thornton (Labour) Rha 2012 – Ion 2021
7 Lord Coaker (Labour) Meh 2008 – Maw 2024
7 Lyn Brown MP (Labour) Mai 2014 – Meh 2019
7 Pamela Nash MP (Labour) Rha 2013 – Ebr 2014
7 Stephen Twigg MP (Labour/Co-operative) Maw 2011 – Tach 2019
7 James Duddridge MP (Conservative) Maw 2020 – Maw 2023
7 Ben Wallace MP (Conservative) Gor 2023
7 Dawn Butler MP (Labour) Hyd 2017 – Med 2019
7 David Lammy MP (Labour) Ebr 2016 – Tach 2017
7 Pauline McNeill (Labour) Ion 2017 – Rha 2022
6 Kelly Tolhurst MP (Conservative) Chw 2020 – Med 2022
6 Malcolm Chisholm (Labour) Rha 2004 – Med 2006
6 Bell Ribeiro-Addy MP (Labour) Ion 2020 – Meh 2022
6 Sarah Dines MP (Conservative) Chw 2023 – Hyd 2023
6 Yvette Cooper MP (Labour) Chw 2013 – Meh 2022
6 Gerald Jones MP (Labour) Gor 2017 – Maw 2020
6 Peter Kyle MP (Labour) Chw 2017 – Mai 2018
6 Maria Caulfield MP (Conservative) Maw 2020 – Maw 2024
6 Alison Thewliss MP (Scottish National Party) Tach 2018 – Ebr 2023
6 Robert Jenrick MP (Conservative) Tach 2022 – Gor 2023
6 Andrew Stephenson MP (Conservative) Hyd 2019 – Maw 2024
6 Jane Ellison MP (Conservative) Chw 2015 – Meh 2016
6 Stephen Farry MP (Alliance) Chw 2015 – Meh 2021
6 Pam Duncan-Glancy (Labour) Med 2021 – Rha 2022
6 Stewart Maxwell (Scottish National Party) Tach 2007 – Meh 2009
6 Damian Green MP (Conservative) Rha 2013 – Maw 2024
6 Paul Givan (DUP) Tach 2015 – Maw 2021
6 Lord Bellingham (Conservative) Chw 2011 – Maw 2012
6 Lord Purvis of Tweed (Liberal Democrat) Maw 2018 – Mai 2024
5 Chris Matheson MP (Labour) Tach 2018 – Hyd 2019
5 Andrea Leadsom MP (Conservative) Hyd 2017 – Chw 2024
5 Baroness Hayter of Kentish Town (Labour) - Member, European Affairs Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Rha 2022 – Ion 2024
5 Dominic Bradley (Social Democratic and Labour Party) Hyd 2012 – Tach 2015
5 Iain Stewart MP (Conservative) Ion 2012 – Gor 2018
5 Liz McInnes MP (Labour) Ebr 2017 – Maw 2019
5 Julie James (Labour) Chw 2018 – Tach 2018
5 Lord Hague of Richmond (Conservative) Ion 2014 – Chw 2015
5 Emma Harper (Scottish National Party) Chw 2019 – Mai 2024
5 Thangam Debbonaire MP (Labour) Med 2016 – Ebr 2019
5 Heather Wheeler MP (Conservative) Hyd 2018 – Chw 2020
5 Danny Kennedy (Deputy Speaker) Ebr 2014 – Tach 2015
5 Paul O'Kane (Labour) Chw 2022 – Ion 2024
5 Clive Efford MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission Ebr 2016 – Ebr 2024
5 Lord Benyon (Conservative) Mai 2024
5 Meghan Gallacher (Conservative) Maw 2022 – Ebr 2024
5 Dominic Raab MP (Conservative) Ion 2020 – Med 2021
5 Lord Kamall (Conservative) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 2021 – Mai 2022
5 Amanda Solloway MP (Conservative) Gor 2022
5 Chi Onwurah MP (Labour) Ebr 2014 – Ebr 2023
5 Claire Hanna MP (Social Democratic and Labour Party) Tach 2015 – Hyd 2022
5 Colum Eastwood MP (Social Democratic and Labour Party) Tach 2013 – Ion 2017
5 Lord Lucas (Conservative) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Gor 2018 – Chw 2024
5 Stephen Morgan MP (Labour) Tach 2022 – Rha 2023
5 John Swinney (Scottish National Party) Hyd 2008 – Tach 2018
5 Emma Hardy MP (Labour) Tach 2017 – Gor 2019
5 Alex Cunningham MP (Labour) Mai 2016 – Gor 2020
5 Lord Shinkwin (Conservative) Rha 2017 – Ion 2020
5 Naomi Long (Alliance) Chw 2014 – Chw 2021
5 Mary Mulligan (Labour) Med 2003 – Gor 2004
5 Kevin Stewart (Scottish National Party) Chw 2014 – Meh 2023
5 Baroness Verma (Conservative) Hyd 2015 – Ion 2020
5 Kevan Jones MP (Labour) - Member, Intelligence and Security Committee of Parliament Gor 2014 – Chw 2024
5 Patrick Grady MP (Scottish National Party) Chw 2017 – Maw 2024
5 Chris Evans MP (Labour/Co-operative) Chw 2015 – Chw 2019
5 Marco Biagi (Scottish National Party) Mai 2013 – Ion 2016
5 Neale Hanvey MP (Alba) Chw 2022 – Ebr 2024
5 Lord Rosser (Labour) Tach 2016 – Chw 2022
5 James Brokenshire MP (Conservative) Tach 2012 – Med 2020
5 Susan Deacon (Labour) Med 2003 – Ion 2007
5 Shirley-Anne Somerville (Scottish National Party) Ebr 2017 – Rha 2023
5 Lord Paddick (Liberal Democrat) Ebr 2017 – Chw 2022
5 Jeremy Browne MP (Liberal Democrat) Rha 2010 – Ion 2013
4 Conor McGinn MP (Independent) Maw 2018 – Gor 2020
4 Jo Swinson MP (Liberal Democrat) Med 2014 – Chw 2018
4 Lord Kennedy of Southwark (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Finance Committee (Lords); Member, Conduct Committee Tach 2016 – Ebr 2024
4 Kevin Foster MP (Conservative) Hyd 2017 – Hyd 2019
4 Mims Davies MP (Conservative) Hyd 2017 – Med 2020
4 Joe FitzPatrick (Scottish National Party) Tach 2013 – Meh 2022
4 Baroness Fox of Buckley (Non-affiliated) Hyd 2021 – Chw 2024
4 Lord Sharpe of Epsom (Conservative) Tach 2021 – Maw 2024
4 Baroness Wilcox of Newport (Labour) Hyd 2020 – Aws 2021
4 Lord Young of Cookham (Conservative) Meh 2018 – Mai 2019
4 Martyn Day MP (Scottish National Party) Maw 2016 – Maw 2020
4 Stephen Kinnock MP (Labour) Chw 2022 – Gor 2023
4 Liz Saville-Roberts MP (Plaid Cymru) Mai 2018 – Gor 2021
4 Baroness Gould of Potternewton (Labour) Maw 2013 – Maw 2018
4 Lord Harries of Pentregarth (Crossbench) Med 2015 – Rha 2020
4 Mark Hendrick MP (Labour/Co-operative) Med 2017 – Ion 2018
4 Amanda Milling MP (Conservative) Rha 2021 – Meh 2022
4 Jeff Smith MP (Labour) Meh 2019 – Tach 2023
4 Sandra Osborne MP (Labour) Tach 2013 – Ebr 2014
4 Luke Hall MP (Conservative) Gor 2020
4 Thomas Tugendhat MP (Conservative) Meh 2018 – Ebr 2024
4 Fabian Hamilton MP (Labour) Mai 2016 – Rha 2021
4 Baroness Barran (Conservative) Ebr 2019 – Rha 2023
4 Sarah Newton MP (Conservative) Hyd 2016 – Maw 2017
4 Rachel Woods (Green) Maw 2020 – Mai 2021
4 Tom Pursglove MP (Conservative) Ion 2017 – Ebr 2024
4 Emma Roddick (Scottish National Party) Rha 2022 – Mai 2024
4 Clare Bailey (Green) Med 2016 – Ion 2017
4 Peter Heaton-Jones MP (Conservative) Ion 2017 – Chw 2018
4 Lord Murray of Blidworth (Conservative) Rha 2022 – Maw 2024
4 Lord Watson of Invergowrie (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Maw 2013 – Gor 2019
4 Ross Thomson MP (Conservative) Med 2016 – Ebr 2017
4 Ruth Cadbury MP (Labour) Rha 2016 – Rha 2023
4 Trevor Lunn (Alliance) Tach 2015 – Tach 2016
4 Lord Hayward (Conservative) Meh 2016 – Maw 2024
4 Jim Shannon MP (DUP) Med 2016 – Ion 2023
4 Gail Ross (Scottish National Party) Tach 2017 – Chw 2019
4 Rachael Maskell MP (Labour/Co-operative) Chw 2019 – Med 2023
4 Wera Hobhouse MP (Liberal Democrat) Maw 2018 – Meh 2022
4 Elaine Murray (Labour) Chw 2005 – Tach 2014
4 Ben Howlett MP (Conservative) Tach 2015 – Rha 2016
4 Tracey Crouch MP (Conservative) Tach 2016 – Hyd 2017
4 Baroness Gale (Labour) Gor 2018 – Tach 2020
4 Layla Moran MP (Liberal Democrat) Tach 2018 – Chw 2023
4 John Bercow MP (Speaker) Mai 2009 – Gor 2019
4 Baroness Smith of Newnham (Liberal Democrat) Gor 2023 – Maw 2024
4 Monica Lennon (Labour) Ebr 2017 – Meh 2018
4 Paula Bradshaw (Alliance) Tach 2016 – Meh 2024
4 Kim Johnson MP (Labour) Ion 2021 – Tach 2022
4 Stella Creasy MP (Labour/Co-operative) Mai 2018 – Meh 2023
4 Alex Cole-Hamilton (Liberal Democrat) Tach 2017 – Chw 2022
4 Dehenna Davison MP (Conservative) Mai 2020 – Gor 2022
4 Lord Fowler (Non-affiliated) Med 2015 – Gor 2023
4 Rosie Duffield MP (Labour) Med 2017 – Maw 2024
4 Anna Lo (Alliance) Tach 2013 – Maw 2015
4 Lord Bourne of Aberystwyth (Conservative) Med 2016 – Ion 2021
4 Catherine McKinnell MP (Labour) Meh 2017 – Maw 2024
4 Dan Jarvis MP (Labour) Meh 2014 – Ebr 2024
4 Mark Menzies MP (Independent) Hyd 2017 – Mai 2019
4 David Torrance (Scottish National Party) Chw 2017 – Chw 2019
4 Robert Brown (Liberal Democrat) Ebr 2006 – Meh 2009
3 Ashley Dalton MP (Labour) Gor 2023 – Ebr 2024
3 Diana R. Johnson MP (Labour) Gor 2013 – Gor 2023
3 Ivan Lewis MP (Independent) Ion 2007 – Hyd 2017
3 Alyn Smith MP (Scottish National Party) Maw 2021 – Ion 2022
3 Abena Oppong-Asare MP (Labour) Ebr 2020 – Maw 2023
3 Nicola Sturgeon (Scottish National Party) Chw 2022 – Meh 2022
3 Nora Radcliffe (Liberal Democrat) Maw 2004 – Chw 2005
3 Bronwyn McGahan (Sinn Féin) Rha 2013 – Mai 2014
3 Anas Sarwar (Labour) Maw 2018 – Rha 2018
3 Margaret Curran (Labour) Med 2003 – Maw 2004
3 Jamie Wallis MP (Conservative) Maw 2021 – Tach 2023
3 Lord Hunt of Kings Heath (Labour) Rha 2017
3 Lord Goldsmith of Richmond Park (Conservative) Rha 2021 – Rha 2022
3 Nadine Dorries MP (Conservative) Gor 2020 – Maw 2021
3 Lord Polak (Conservative) Chw 2019 – Ebr 2023
3 Keith Brown (Scottish National Party) Ebr 2010 – Tach 2022
3 Claire Baker (Labour) Chw 2019 – Meh 2019
3 Scott Benton MP (Independent) Maw 2020 – Maw 2021
3 Alex Neil (Scottish National Party) Tach 2009 – Tach 2013
3 Fiona Hyslop (Scottish National Party) Maw 2017 – Chw 2019
3 Lord Nash (Conservative) Chw 2017 – Ebr 2017
3 Baroness Kennedy of The Shaws (Labour) Mai 2020 – Chw 2024
3 Khalid Mahmood MP (Labour) Gor 2018 – Mai 2019
3 James Dornan (Scottish National Party) Hyd 2016 – Meh 2017
3 Aileen Campbell (Scottish National Party) Mai 2014 – Tach 2018
3 Christine Grahame (Scottish National Party) Chw 2017 – Chw 2019
3 Christina Rees MP (Independent) Hyd 2016 – Med 2017
3 Murdo Fraser (Conservative) Tach 2007 – Maw 2024
3 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Mai 2016 – Rha 2020
3 Christian Wakeford MP (Labour) Rha 2023 – Maw 2024
3 Graeme Dey (Scottish National Party) Med 2016 – Hyd 2023
3 John Howell MP (Conservative) Ebr 2023 – Meh 2023
3 Linda Fabiani (Scottish National Party) Chw 2014 – Med 2017
3 Caroline Spelman MP (Conservative) Meh 2015 – Hyd 2016
3 Sharon Hodgson MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Tach 2013 – Meh 2018
3 John O'Dowd (Sinn Féin) Hyd 2015 – Hyd 2021
3 Ian Mearns MP (Labour) - Chair, Backbench Business Committee; Chair, Backbench Business Committee Hyd 2017 – Ion 2023
3 Baroness Massey of Darwen (Labour) Ebr 2017 – Mai 2019
3 Hugh Henry (Labour) Mai 2002 – Chw 2003
3 Baroness Mobarik (Conservative) Maw 2017 – Mai 2023
3 Lord Alton of Liverpool (Crossbench) Rha 2016 – Ion 2024
3 Siân Gwenllian (Plaid Cymru) Maw 2017 – Chw 2021
3 Hannah Blythyn (Labour) Hyd 2016 – Chw 2017
3 Vicky Foxcroft MP (Labour) Hyd 2016 – Hyd 2019
3 Caroline Nokes MP (Conservative) Tach 2015 – Rha 2023
3 Baroness Benjamin (Liberal Democrat) Hyd 2020
3 Tom Brake MP (Liberal Democrat) Ebr 2017 – Hyd 2017
3 Lord Stewart of Dirleton (Conservative) Meh 2023 – Maw 2024
3 Rishi Sunak MP (Conservative) Gor 2023 – Chw 2024
3 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Rha 2017 – Maw 2019
3 William Bain MP (Labour) Tach 2012 – Chw 2014
3 David Linden MP (Scottish National Party) Med 2017 – Tach 2018
3 Priti Patel MP (Conservative) Tach 2010 – Med 2022
3 Sinéad McLaughlin (Social Democratic and Labour Party) Hyd 2021 – Meh 2024
3 Gillian Keegan MP (Conservative) Mai 2019 – Meh 2022
3 Rachel Maclean MP (Conservative) Hyd 2021
3 Gill Furniss MP (Labour) Meh 2020 – Meh 2023
3 Alison Johnstone (Green) Med 2017 – Ion 2018
3 Dr Caroline Johnson MP (Conservative) Med 2018 – Maw 2024
3 David Mowat MP (Conservative) Rha 2016 – Ion 2017
3 David Burrowes MP (Conservative) Chw 2013
3 Jamie Stone MP (Liberal Democrat) Gor 2018
3 Marsha de Cordova MP (Labour) Chw 2020 – Maw 2024
3 Baroness Falkner of Margravine (Crossbench) Tach 2013 – Tach 2022
3 Baroness Stedman-Scott (Conservative) - Member, Public Services Committee; Member, Services Committee Rha 2021 – Gor 2022
3 Baroness Meyer (Conservative) Maw 2024
3 Gillian Mackay (Green) Chw 2022 – Meh 2022
3 Maggie Chapman (Green) Ebr 2022 – Mai 2024
3 Nadhim Zahawi MP (Conservative) Hyd 2018 – Med 2020
3 Luke Graham MP (Conservative) Hyd 2017
3 Margaret Ferrier MP (Independent) Ebr 2021 – Gor 2023
3 Jane Hutt (Labour) Mai 2018 – Hyd 2020
3 Daniel Zeichner MP (Labour) Tach 2018 – Gor 2019
3 Baroness Lister of Burtersett (Labour) Meh 2013 – Meh 2018
3 John Finnie (Green) Tach 2013 – Med 2020
3 Suella Braverman MP (Conservative) Maw 2024
3 Baroness Royall of Blaisdon (Labour) Meh 2013 – Mai 2019
3 Eóin Tennyson (Alliance) Ebr 2024 – Meh 2024
3 Helen Whately MP (Conservative) Mai 2019 – Med 2023
3 Baroness Hoey (Non-affiliated) Ion 2016 – Meh 2023
3 Will Quince MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2022 – Gor 2023
3 Daniel Kawczynski MP (Conservative) Med 2019
3 Eddie Hughes MP (Conservative) Maw 2021 – Meh 2022
3 Jackie Doyle-Price MP (Conservative) - Chair, Public Administration and Constitutional Affairs Committee Med 2017 – Tach 2018
3 Roger Godsiff MP (Labour) Mai 2016 – Meh 2019
3 Mike Kane MP (Labour) Ebr 2014 – Med 2019
3 Ruth Jones MP (Labour) Gor 2019 – Tach 2020
3 Mhairi Black MP (Scottish National Party) Mai 2019 – Maw 2024
2 Ronnie Cowan MP (Scottish National Party) Tach 2017 – Rha 2022
2 Steve Reed MP (Labour/Co-operative) Chw 2013 – Mai 2014
2 Craig Whittaker MP (Conservative) Ion 2017
2 Joan McAlpine (Scottish National Party) Chw 2014 – Chw 2019
2 Margaret Mitchell (Conservative) Tach 2013 – Ebr 2018
2 Richard Graham MP (Conservative) Maw 2020 – Maw 2021
2 Bill Butler (Labour) Maw 2009 – Meh 2009
2 George Eustice MP (Conservative) Ion 2017 – Ion 2018
2 Marlyn Glen (Labour) Ebr 2004 – Maw 2009
2 Christopher Hazzard MP (Sinn Féin) Chw 2013 – Ebr 2015
2 Gavin Newlands MP (Scottish National Party) Tach 2016 – Tach 2017
2 Rupa Huq MP (Labour) Ion 2017 – Maw 2021
2 Lucy Powell MP (Labour/Co-operative) - Member, House of Commons Commission Chw 2015 – Chw 2019
2 Lord Wallace of Saltaire (Liberal Democrat) Mai 2019 – Chw 2021
2 Mark Griffin (Labour) Med 2017 – Ion 2018
2 Iain Smith (Liberal Democrat) Meh 2006 – Ion 2007
2 Dave Doogan MP (Scottish National Party) Gor 2023 – Med 2023
2 Simon Clarke MP (Conservative) Tach 2019 – Ebr 2022
2 Afzal Khan MP (Labour) Maw 2020
2 Lord Smith of Finsbury (Non-affiliated) Med 2015 – Gor 2018
2 Baroness Smith of Basildon (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Tach 2017 – Chw 2023
2 Rosie Cooper MP (Labour) Tach 2021
2 Ben Bradley MP (Conservative) Rha 2021 – Tach 2022
2 Lee Rowley MP (Conservative) Maw 2024
2 Alex Norris MP (Labour/Co-operative) Ion 2018 – Gor 2022
2 Matt Rodda MP (Labour) Maw 2023
2 Lord Prior of Brampton (Non-affiliated) Hyd 2015 – Rha 2015
2 Tan Dhesi MP (Labour) Mai 2019 – Ion 2021
2 Andrew Bowie MP (Conservative) Gor 2018 – Ion 2021
2 Jacob Young MP (Conservative) Mai 2022 – Meh 2022
2 Dolores Kelly (Social Democratic and Labour Party) Med 2010
2 Boris Johnson MP (Conservative) Tach 2020 – Maw 2021
2 Sarah Owen MP (Labour) Gor 2021 – Ion 2022
2 Alex Davies-Jones MP (Labour) Meh 2020 – Hyd 2023
2 Chris Clarkson MP (Conservative) Ebr 2022 – Rha 2022
2 Laura Farris MP (Conservative) Ion 2024 – Maw 2024
2 Navendu Mishra MP (Labour) Gor 2023
2 Robert Largan MP (Conservative) Mai 2020
2 Nadia Whittome MP (Labour) Meh 2022 – Chw 2023
2 Brendan Clarke-Smith MP (Conservative) Meh 2023
2 Amy Callaghan MP (Scottish National Party) Mai 2022 – Ion 2024
2 Anthony Mangnall MP (Conservative) Meh 2020 – Hyd 2020
2 Felicity Buchan MP (Conservative) Gor 2023 – Chw 2024
2 Murray Tosh (Conservative) Chw 2005 – Ion 2007
2 Lord Touhig (Labour) Chw 2016 – Gor 2017
2 Adam Price (Plaid Cymru) Mai 2018 – Maw 2022
2 Jo Stevens MP (Labour) Hyd 2017 – Ebr 2019
2 Arlene Foster (DUP) Ebr 2015 – Tach 2015
2 Johann Lamont (Labour) Chw 2005 – Maw 2021
2 Iain Gray (Labour) Rha 2017 – Ion 2020
2 Earl Howe (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords) Rha 2014 – Chw 2016
2 Michelle Donelan MP (Conservative) Maw 2022 – Rha 2022
2 Lord Dubs (Labour) - Member, Justice and Home Affairs Committee Med 2015 – Mai 2020
2 Neil Coyle MP (Labour) Rha 2018 – Meh 2019
2 Tracy Brabin MP (Labour/Co-operative) Ion 2017 – Chw 2017
2 Tommy Sheppard MP (Scottish National Party) Maw 2023 – Mai 2023
2 Phil Hope MP (Labour) Ion 2009 – Maw 2009
2 Tulip Siddiq MP (Labour) Chw 2017 – Rha 2017
2 Kit Malthouse MP (Conservative) Med 2021
2 Sean Lynch (Sinn Féin) Meh 2016 – Hyd 2020
2 Keir Starmer MP (Labour) Med 2017 – Hyd 2021
2 William Wragg MP (Conservative) Gor 2016 – Gor 2018
2 Alex Maskey (Sinn Féin) Rha 2013 – Maw 2015
2 Ian Blackford MP (Scottish National Party) Maw 2018 – Gor 2019
2 Lord Ponsonby of Shulbrede (Labour) Gor 2023
2 Kate Osamor MP (Labour/Co-operative) Ebr 2016 – Mai 2016
2 Ian McCartney MP (Labour) Hyd 2006
2 Michelle Ballantyne (Reform UK) Tach 2017 – Rha 2017
2 Lord Triesman (Labour) Chw 2021
2 Chris Lyttle (Alliance) Maw 2015
2 Alberto Costa MP (Conservative) Mai 2018 – Mai 2020
2 Jeremy Quin MP (Conservative) Chw 2020 – Meh 2023
2 Lord Lancaster of Kimbolton (Conservative) Rha 2015 – Ion 2016
2 Huw Merriman MP (Conservative) Maw 2019 – Maw 2024
2 Angus Robertson (Scottish National Party) Meh 2014 – Med 2021
2 Jim Wells (DUP) Tach 2020 – Ebr 2021
2 Edward Argar MP (Conservative) Med 2020 – Tach 2020
2 Lord Pearson of Rannoch (Non-affiliated) Maw 2019 – Meh 2020
2 Zarah Sultana MP (Labour) Ion 2021 – Ebr 2024
2 Hugh Robertson MP (Conservative) Chw 2012 – Med 2013
2 Fulton MacGregor (Scottish National Party) Med 2016 – Maw 2022
2 Baroness Tyler of Enfield (Liberal Democrat) Ebr 2019 – Ion 2022
2 Emma Reynolds MP (Labour) Gor 2012 – Tach 2012
2 Eric Joyce MP (Labour) Maw 2011
2 Lord Bates (Conservative) Ebr 2017 – Maw 2018
2 Owen Smith MP (Labour) Gor 2019
2 Jennifer McCann (Sinn Féin) Meh 2015
2 Baroness Finn (Conservative) - Member, Constitution Committee Ebr 2017 – Chw 2018
2 Stephen Moutray (DUP) Rha 2013
2 Tim Loughton MP (Conservative) Gor 2021
2 John Martin McDonnell MP (Labour) Med 2021
2 Rona Mackay (Scottish National Party) Med 2017 – Ion 2021
2 Andy Allen (UUP) Tach 2015
2 Derek Twigg MP (Labour) Ion 2005
2 Emma Sheerin (Sinn Féin) Ion 2022 – Maw 2024
2 Rosie Winterton MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Tach 2006 – Ion 2007
2 Mark Francois MP (Conservative) Chw 2013 – Gor 2013
2 Chris Grayling MP (Conservative) Meh 2015 – Tach 2015
2 Angela Smith MP (Independent) Ebr 2018 – Gor 2018
2 Andrew Selous MP (Conservative) Rha 2015 – Chw 2020
2 Helen Goodman MP (Labour) Chw 2018 – Gor 2018
2 Liam Byrne MP (Labour) Ion 2007 – Maw 2019
2 Vikki Howells (Labour) Chw 2018 – Chw 2019
2 Margaret McCulloch (Labour) Tach 2013 – Meh 2014
2 Kenneth Gibson (Scottish National Party) Ion 2018
2 Siobhian Brown (Scottish National Party) Maw 2023 – Mai 2024
2 Shaun Bailey (Conservative) Chw 2020
2 Stephen Kerr (Conservative) Gor 2019 – Ebr 2024
2 Caroline Russell (Green) Med 2021 – Mai 2022
2 John Stewart (UUP) Ebr 2021
2 Lord Caine (Conservative) Mai 2023 – Meh 2023
2 Richard Baker (Labour) Maw 2009 – Meh 2009
2 Deirdre Hargey (Sinn Féin) Chw 2020 – Tach 2021
2 Lord McInnes of Kilwinning (Conservative) - Member, Justice and Home Affairs Committee Gor 2020
2 Colin McGrath (Social Democratic and Labour Party) Mai 2020 – Meh 2024
2 Baroness Donaghy (Labour) - Member, Financial Services Regulation Committee Ion 2014 – Chw 2021
2 David Mackintosh MP (Conservative) Mai 2016 – Gor 2016
2 Alex Attwood (Social Democratic and Labour Party) Chw 2015 – Maw 2015
2 Richard Arkless MP (Scottish National Party) Chw 2017
2 The Bishop of Leicester (Bishop) Hyd 2012 – Meh 2013
2 Lord Palmer of Childs Hill (Liberal Democrat) - Member, Finance Bill Sub-Committee Meh 2019 – Mai 2023
2 Emma Best (Conservative) Aws 2022
2 Maree Todd (Scottish National Party) Ion 2024
2 Sandy Martin MP (Labour) Ion 2018 – Ebr 2019
2 Baroness Hussein-Ece (Liberal Democrat) - Member, Services Committee Maw 2016 – Mai 2019
2 Colin Smyth (Labour) Ion 2017 – Maw 2019
2 Oliver Mundell (Conservative) Med 2016 – Meh 2018
2 Paula Sherriff MP (Labour) Mai 2018 – Gor 2019
2 Ivan McKee (Scottish National Party) Med 2016 – Meh 2023
2 Phil Flanagan (Sinn Féin) Tach 2015
2 Susan Elan Jones MP (Labour) Gor 2015 – Hyd 2016
2 Theresa Villiers MP (Conservative) Hyd 2021 – Gor 2023
2 Tricia Marwick (None) Chw 2005 – Mai 2015
2 Marcus Jones MP (Conservative) Ion 2017 – Maw 2023
2 Baroness Neville-Rolfe (Conservative) Rha 2014 – Tach 2023
2 Adam Ingram (Scottish National Party) Meh 2010
2 Andrew Gwynne MP (Labour) Ion 2016 – Med 2023
2 Matthew Hancock MP (Independent) Gor 2016 – Hyd 2019
2 Baroness Hodgson of Abinger (Conservative) Hyd 2014 – Chw 2021
2 Yasmin Qureshi MP (Labour) Chw 2020 – Tach 2022
2 Jim Fitzpatrick MP (Labour) Gor 2018 – Chw 2019
2 Mark Durkan (Social Democratic and Labour Party) Ebr 2021
2 Edward Timpson MP (Conservative) Ebr 2017 – Rha 2023
2 Lisa Nandy MP (Labour) Gor 2020 – Aws 2021
2 Baroness D'Souza (Crossbench) - Member, Statutory Inquiries Committee Ion 2018 – Maw 2024
2 Chris Heaton-Harris MP (Conservative) Tach 2019 – Med 2020
2 Máirtín Ó Muilleoir (Sinn Féin) Hyd 2016 – Ion 2017
2 Lord Stoddart of Swindon (Independent Labour) Tach 2017 – Gor 2018
2 Baroness Kinnock of Holyhead (Labour) Gor 2014 – Hyd 2015
2 Baroness Noakes (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Chw 2021 – Chw 2024
2 Mohammad Asghar (Conservative) Tach 2018 – Meh 2019
2 Stewart Dickson (Alliance) Rha 2013
2 Anne McLaughlin MP (Scottish National Party) Maw 2009 – Mai 2022
2 Stephen Gilbert MP (Liberal Democrat) Rha 2010 – Rha 2012
2 Alex Rowley (Labour) Med 2020 – Hyd 2021
2 Cathy Jamieson MP (Labour) Meh 2005
2 Kenny MacAskill MP (Alba) Maw 2009 – Chw 2020
2 Angela Constance (Scottish National Party) Meh 2009 – Chw 2017
2 Meg Hillier MP (Labour/Co-operative) - Member, Public Accounts Commission Maw 2023 – Rha 2023
2 Baroness Evans of Bowes Park (Conservative) Tach 2017 – Rha 2019
2 Barbara Keeley MP (Labour) Meh 2016 – Hyd 2016
2 Virendra Sharma MP (Labour) Meh 2015 – Chw 2021
2 Greg Hands MP (Conservative) Rha 2020 – Maw 2024
2 Jackie Baillie (Labour) Rha 2010 – Tach 2013
1 Helen Morgan MP (Liberal Democrat) Ion 2024
1 Tasmina Ahmed-Sheikh MP (Scottish National Party) Tach 2016
1 John Mason MP (Scottish National Party) Meh 2009
1 Siobhan McMahon (Labour) Mai 2015
1 Michael McMahon (Labour) Meh 2009
1 Jill Mortimer MP (Conservative) Maw 2024
1 Roderick Campbell (Scottish National Party) Tach 2014
1 Anne McTaggart (Labour) Tach 2013
1 Kris Hopkins MP (Conservative) Ebr 2017
1 Andrew Griffith MP (Conservative) Maw 2024
1 Kate Green MP (Labour) Med 2018
1 Carolyn Leckie (SSP) Ion 2007
1 Lord Jones of Cheltenham (Liberal Democrat) Mai 2018
1 Ben Gummer MP (Conservative) Rha 2015
1 John Pentland (Labour) Tach 2014
1 Cathal Ó hOisín (Sinn Féin) Tach 2014
1 Tom Blenkinsop MP (Labour) Ion 2014
1 Nanette Milne (Conservative) Ion 2004
1 Dennis Robertson (Scottish National Party) Med 2011
1 Richard Foord MP (Liberal Democrat) Gor 2023
1 Christopher Pincher MP (Independent) Tach 2019
1 Baroness Flather (Crossbench) Maw 2017
1 Chris Ballance (Green) Ion 2007
1 Catherine Seeley (Sinn Féin) Med 2016
1 Mark Ballard (Green) Tach 2004
1 The Earl of Sandwich (Crossbench) Mai 2021
1 Lord Selkirk of Douglas (Conservative) Chw 2005
1 Richie McPhillips (Social Democratic and Labour Party) Rha 2016
1 Jim Eadie (Scottish National Party) Chw 2014
1 Mitchel McLaughlin (Speaker) Maw 2014
1 Jim Hume (Liberal Democrat) Ion 2016
1 Eamonn McCann (People Before Profit Alliance) Meh 2016
1 Jonathan Bell (DUP) Chw 2013
1 Shiona Baird (Green) Mai 2004
1 Seán Rogers (Social Democratic and Labour Party) Rha 2015
1 Patricia Ferguson (Labour) Meh 2014
1 Mary Scanlon (Conservative) Mai 2015
1 Keir Mather MP (Labour) Rha 2023
1 Fearghal McKinney (Social Democratic and Labour Party) Tach 2015
1 Rosaleen McCorley (Sinn Féin) Ebr 2015
1 Lord Macdonald of Tradeston (Labour) Mai 2016
1 George Reid (None) Gor 2006
1 Ms Rosemary Byrne (SG) Ion 2007
1 Jamie McGrigor (Conservative) Ion 2007
1 John McCallister (UUP) Maw 2015
1 Drew Smith (Labour) Chw 2014
1 Tom Mason (Conservative) Tach 2017
1 Dean Lockhart (Conservative) Ion 2017
1 Norman Lamb MP (Liberal Democrat) Maw 2014
1 Joan Ryan MP (Independent) Ion 2018
1 Julian Huppert MP (Liberal Democrat) Gor 2013
1 Cathy Peattie (Labour) Tach 2007
1 Mike Weatherley MP (Conservative) Meh 2010
1 Julie Hilling MP (Labour) Maw 2011
1 Margaret Curran MP (Labour) Chw 2015
1 Bill Wilson (Scottish National Party) Meh 2009
1 Maureen Watt (Scottish National Party) Med 2016
1 Michael Jabez Foster MP (Labour) Meh 2009
1 Martin Horwood MP (Liberal Democrat) Meh 2014
1 Jennifer Willott MP (Liberal Democrat) Mai 2014
1 Guto Bebb MP (Independent) Ion 2017
1 Sarah Wollaston MP (Liberal Democrat) Ion 2015
1 Martina Anderson (Sinn Féin) Hyd 2010
1 Sam Gyimah MP (Independent) Hyd 2016
1 Lewis Macdonald (Labour) Ebr 2007
1 Helen Jones MP (Labour) Chw 2019
1 Fra McCann (Sinn Féin) Tach 2016
1 Lord Williams of Oystermouth (Crossbench) Rha 2012
1 Jeane Freeman (Scottish National Party) Chw 2017
1 Maurice Corry (Conservative) Ion 2019
1 Nick Ramsay (Conservative) Meh 2018
1 Lord Judd (Labour) Med 2018
1 Dame Cheryl Gillan MP (Conservative) Ebr 2018
1 Mike Hill MP (Labour) Maw 2021
1 Richard Lyle (Scottish National Party) Maw 2017
1 Richard Burden MP (Labour) Meh 2019
1 Sandra White (Scottish National Party) Tach 2005
1 Ruth Davidson (Conservative) Tach 2013
1 Rhona Brankin (Labour) Ion 2007
1 The Bishop of Newcastle (Bishop) Maw 2013
1 Mike Gapes MP (Independent) Rha 2017
1 Robin Harper (Green) Ion 2007
1 Des McNulty (Labour) Ion 2007
1 Dominic Grieve MP (Independent) Ion 2018
1 Amber Rudd MP (Independent) Ion 2018
1 Chris Loder MP (Conservative) Hyd 2023
1 Lord Tebbit (Conservative) Ion 2015
1 Carl Sargeant (Independent) Ion 2017
1 Jimmy Spratt (DUP) Rha 2013
1 Lord Ouseley (Crossbench) Chw 2019
1 Siôn Simon MP (Labour) Meh 2009
1 Andrew Pelling MP (Independent) Ion 2010
1 Michaela Boyle (Sinn Féin) Hyd 2016
1 The Bishop of Derby (Bishop) Maw 2017
1 Simon Burns MP (Conservative) Ion 2014
1 Tavish Scott (Liberal Democrat) Ion 2018
1 Jean Urquhart (Independent) Chw 2014
1 Gerald Howarth MP (Conservative) Maw 2009
1 Sarah McCarthy-Fry MP (Labour) Maw 2009
1 Andy Burnham MP (Labour) Meh 2016
1 David Anderson MP (Labour) Ion 2017
1 Greg Mulholland MP (Liberal Democrat) Hyd 2015
1 Danny Kinahan MP (UUP) Mai 2015
1 Roy Beggs (UUP) Ebr 2021
1 Caroline Jones (UKIP) Mai 2018
1 Gloria De Piero MP (Labour) Gor 2014
1 Anna Turley MP (Labour/Co-operative) Maw 2019
1 Stephen O'Brien MP (Conservative) Rha 2010
1 Gordon Brown MP (Labour) Gor 2009
1 Mike O'Brien MP (Labour) Hyd 2006
1 Baroness Hilton of Eggardon (Labour) Mai 2019
1 The Bishop of Newcastle (Bishop) Ebr 2017
1 Margot James MP (Independent) Tach 2017
1 Lord Chidgey (Liberal Democrat) Rha 2015
1 Melanie Onn MP (Labour) Chw 2018
1 Phyllis Starkey MP (Labour) Maw 2010
1 Pat Catney (Social Democratic and Labour Party) Ebr 2021
1 Stephen Gethins MP (Scottish National Party) Med 2018
1 Anne Begg MP (Labour) Chw 2014
1 Norman Baker MP (Liberal Democrat) Meh 2014
1 Paul Williams MP (Labour) Chw 2018
1 James Frith MP (Labour) Maw 2019
1 Jacqui Smith MP (Labour) Mai 2005
1 Thelma Walker MP (Labour) Maw 2019
1 Baroness Armstrong of Hill Top (Labour) - Member, Industry and Regulators Committee Tach 2020
1 Ben Everitt MP (Conservative) Maw 2024
1 Claire Sugden (Independent) Hyd 2016
1 Baroness Redfern (Conservative) Gor 2017
1 Baroness Sheehan (Liberal Democrat) - Chair, Environment and Climate Change Committee; Chair, Environment and Climate Change Committee Meh 2019
1 Baroness Stroud (Conservative) Gor 2019
1 Gordon Lyons (DUP) Meh 2024
1 Lord Keen of Elie (Conservative) - Member, Constitution Committee Rha 2017
1 Baroness Altmann (Conservative) Gor 2017
1 Neil Gray (Scottish National Party) Ebr 2019
1 Baroness Janke (Liberal Democrat) - Member, Built Environment Committee Ion 2018
1 Lord Callanan (Conservative) Meh 2022
1 Lord Goddard of Stockport (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee Mai 2020
1 Lord Lennie (Labour) Hyd 2016
1 Lord Suri (Conservative) Maw 2018
1 Baroness Jones of Moulsecoomb (Green) Ion 2018
1 Tom Arthur (Scottish National Party) Ion 2020
1 Lord Finkelstein (Conservative) Tach 2013
1 Baroness Lawrence of Clarendon (Labour) Maw 2024
1 Baroness Manzoor (Conservative) Maw 2018
1 The Archbishop of Canterbury (Bishop) Meh 2013
1 Pam Cameron (DUP) Ebr 2021
1 Annabelle Ewing (Scottish National Party) Ion 2018
1 Neil Bibby (Labour) Tach 2023
1 Colin Beattie (Scottish National Party) Tach 2017
1 Clare Adamson (Scottish National Party) Rha 2016
1 Baroness Jenkin of Kennington (Conservative) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, Food, Diet and Obesity Committee Rha 2018
1 Lord Storey (Liberal Democrat) - Member, Communications and Digital Committee Chw 2017
1 Lord Dannatt (Crossbench) Meh 2013
1 Baroness Scott of Bybrook (Conservative) Gor 2023
1 Miles Briggs (Conservative) Med 2017
1 Lord True (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Ion 2022
1 Sinéad Ennis (Sinn Féin) Ebr 2021
1 Matthew O'Toole (Social Democratic and Labour Party) Chw 2024
1 Liz Kimmins (Sinn Féin) Hyd 2020
1 Baroness Sanderson of Welton (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Statutory Inquiries Committee Tach 2020
1 Baroness Penn (Conservative) Maw 2021
1 Lord Woolley of Woodford (Crossbench) Chw 2021
1 Baroness Hunt of Bethnal Green (Crossbench) Chw 2024
1 Baroness Bennett of Manor Castle (Green) Chw 2024
1 Unmesh Desai (Labour) Chw 2020
1 Andrew Boff (Conservative) Chw 2020
1 Lord McNicol of West Kilbride (Labour) Gor 2019
1 Lord Duncan of Springbank (Conservative) - Member, Environment and Climate Change Committee Ebr 2018
1 Paul Sweeney (Labour) Maw 2018
1 Baroness Bertin (Conservative) Chw 2021
1 Finlay Carson (Conservative) Chw 2019
1 Baroness Vere of Norbiton (Conservative) Maw 2018
1 Robbie Butler (UUP) Mai 2021
1 Doug Beattie (UUP) Ebr 2021
1 Kellie Armstrong (Alliance) Maw 2020
1 Brian Whittle (Conservative) Rha 2022
1 Alexander Stewart (Conservative) Chw 2019
1 Gillian Martin (Scottish National Party) Chw 2019
1 Ruth Maguire (Scottish National Party) Meh 2020
1 Ben Macpherson (Scottish National Party) Ebr 2017
1 Daniel Johnson (Labour) Tach 2016
1 Clare Haughey (Scottish National Party) Hyd 2018
1 Mairi Gougeon (Scottish National Party) Ion 2018
1 Baroness Stowell of Beeston (Non-affiliated) - Chair, Communications and Digital Committee; Chair, Communications and Digital Committee Meh 2013
1 Baroness Jolly (Liberal Democrat) Gor 2019
1 Lord Sikka (Labour) Med 2021
1 Lord Jackson of Peterborough (Conservative) - Member, European Affairs Committee Chw 2024
1 Baroness Uddin (Non-affiliated) Maw 2021
1 Lord Taylor of Warwick (Non-affiliated) Tach 2015
1 Lord Sawyer (Labour) Tach 2017
1 Lord Alli (Labour) Ebr 2017
1 Baroness Cumberlege (Conservative) - Member, Preterm Birth Committee Meh 2013
1 Lord Hope of Craighead (Judge) - Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Chw 2020
1 Baroness Prashar (Crossbench) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Mai 2019
1 Baroness Whitaker (Labour) - Member, Environment and Climate Change Committee Ion 2024
1 Lord Goldsmith (Labour) - Chair, International Agreements Committee Maw 2018
1 Baroness Goudie (Labour) - Member, Finance Committee (Lords); Member, Food, Diet and Obesity Committee Rha 2020
1 Viscount Waverley (Crossbench) Rha 2020
1 Lord Faulkner of Worcester (Labour) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Built Environment Committee; Member, Services Committee Maw 2019
1 Lord Austin of Dudley (Non-affiliated) Maw 2022
1 Baroness Deech (Crossbench) Gor 2019
1 Lord Watson of Wyre Forest (Labour) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Ebr 2019
1 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Med 2013
1 Lord Rooker (Labour) - Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee; Member, Economic Affairs Committee; Member, Finance Bill Sub-Committee Mai 2004
1 Lord Robathan (Conservative) Chw 2024
1 Lord Blencathra (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Public Services Committee Tach 2017
1 Lord Hain (Labour) Rha 2020
1 Lord Foulkes of Cumnock (Labour) - Member, Constitution Committee Tach 2017
1 Lord Clarke of Nottingham (Conservative) Mai 2012
1 Lord Campbell-Savours (Labour) Mai 2022
1 Lord Campbell of Pittenweem (Liberal Democrat) Med 2021
1 Lord Browne of Ladyton (Labour) Hyd 2020
1 Baroness Bottomley of Nettlestone (Conservative) Mai 2016
1 Baroness Ludford (Liberal Democrat) - Member, European Affairs Committee Ebr 2018
1 Lord Rogan (UUP) Tach 2017
1 Baroness Hollins (Crossbench) Chw 2020
1 Elizabeth Smith (Conservative) Maw 2019
1 Baroness Nye (Labour) Hyd 2012
1 Lord Stevenson of Balmacara (Labour) - Member, Finance Bill Sub-Committee Hyd 2019
1 Baroness Newlove (Conservative) Meh 2019
1 Lord Popat (Conservative) Gor 2023
1 Viscount Younger of Leckie (Conservative) Rha 2023
1 Lord German (Liberal Democrat) - Member, International Agreements Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Maw 2024
1 Lord Gardiner of Kimble (Conservative) - Chair, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Chair, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords); Chair, Committee of Selection (Lords); Chair, Committee of Selection (Lords); Chair, Liaison Committee (Lords); Chair, Liaison Committee (Lords); Chair, Hybrid Instruments Committee (Lords); Chair, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, House of Lords Commission; Chair, Procedure and Privileges Committee; Chair, Procedure and Privileges Committee; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Tach 2021
1 Lord Liddle (Labour) Ebr 2019
1 Lord Hill of Oareford (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Gor 2011
1 Lord Harrington of Watford (Conservative) Ebr 2016
1 Baroness Chapman of Darlington (Labour) Hyd 2013
1 Baroness O'Loan (Crossbench) Gor 2013
1 Stuart McMillan (Scottish National Party) Meh 2018
1 Baroness Hamwee (Liberal Democrat) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Gor 2015
1 Liam McArthur (Liberal Democrat) Chw 2014
1 Bill Kidd (Scottish National Party) Meh 2009
1 Rhoda Grant (Labour) Ion 2019
1 Fergus Ewing (Scottish National Party) Maw 2011
1 Baroness Neville-Jones (Conservative) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Rha 2010
1 Michelle O'Neill (Sinn Féin) Ion 2017
1 Carál Ní Chuilín (Sinn Féin) Chw 2016
1 Lord Dear (Crossbench) Meh 2013
1 Baroness Butler-Sloss (Crossbench) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Meh 2023
1 Edwin Poots (DUP) Tach 2013
1 Lord Dholakia (Liberal Democrat) Maw 2018
1 Lord Bach (Labour) - Member, Public Services Committee; Member, Liaison Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Hyd 2013
1 Lord Roberts of Llandudno (Liberal Democrat) Tach 2016
1 Cara Hunter (Social Democratic and Labour Party) Ebr 2021
1 Pam Gosal (Conservative) Maw 2022
1 Mark Fletcher MP (Conservative) Ebr 2020
1 Chris Stephens MP (Scottish National Party) Meh 2019
1 Nigel Huddleston MP (Conservative) Tach 2021
1 Justin Madders MP (Labour) Maw 2020
1 Chris Philp MP (Conservative) Chw 2020
1 Chris Green MP (Conservative) Maw 2024
1 Louise Haigh MP (Labour) Ebr 2019
1 Clive Lewis MP (Labour) Ebr 2016
1 Nusrat Ghani MP (Conservative) Gor 2021
1 Margaret Greenwood MP (Labour) Maw 2024
1 Alex Chalk MP (Conservative) Maw 2018
1 Oliver Dowden MP (Conservative) Tach 2019
1 Kirsty Blackman MP (Scottish National Party) Rha 2022
1 Peter Dowd MP (Labour) Ion 2019
1 Alan Mak MP (Conservative) Ion 2017
1 Richard Burgon MP (Labour) Meh 2019
1 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Ebr 2017
1 Owen Thompson MP (Scottish National Party) Med 2023
1 Lisa Cameron MP (Conservative) Meh 2022
1 Chris Law MP (Scottish National Party) - Member, Committees on Arms Export Controls Ebr 2021
1 Debbie Abrahams MP (Labour) Chw 2019
1 Julian Smith MP (Conservative) Hyd 2019
1 Matthew Offord MP (Conservative) Ebr 2023
1 Lord Blunkett (Labour) Gor 2023
1 Steve Barclay MP (Conservative) Ion 2022
1 Mark Spencer MP (Conservative) Maw 2024
1 Bob Stewart MP (Conservative) Hyd 2017
1 Alok Sharma MP (Conservative) Med 2016
1 Drew Hendry MP (Scottish National Party) Gor 2017
1 Matt Warman MP (Conservative) Gor 2023
1 Alec Shelbrooke MP (Conservative) Med 2021
1 Ian Byrne MP (Labour) Gor 2021
1 Feryal Clark MP (Labour) Tach 2021
1 Ben Spencer MP (Conservative) Maw 2020
1 Gary Sambrook MP (Conservative) Mai 2022
1 Julie Marson MP (Conservative) Ion 2022
1 Allan Dorans MP (Scottish National Party) Mai 2024
1 Gareth Davies MP (Conservative) Maw 2024
1 Rob Roberts MP (Independent) Maw 2021
1 Laura Trott MP (Conservative) Maw 2020
1 Anthony Browne MP (Conservative) Maw 2024
1 Mary Foy MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Meh 2022
1 Katherine Fletcher MP (Conservative) Maw 2020
1 Angela Richardson MP (Conservative) Ebr 2024
1 Shaun Bailey MP (Conservative) Gor 2022
1 Jo Churchill MP (Conservative) Maw 2020
1 Rachel Hopkins MP (Labour) Rha 2023
1 Paul Holmes MP (Conservative) Gor 2023
1 Bambos Charalambous MP (Independent) Hyd 2021
1 Preet Kaur Gill MP (Labour/Co-operative) Maw 2023
1 Alex Burghart MP (Conservative) Ebr 2024
1 Julia Lopez MP (Conservative) Med 2020
1 Darren Jones MP (Labour) Aws 2021
1 Tonia Antoniazzi MP (Labour) Ebr 2021
1 Liz Twist MP (Labour) Ion 2024
1 Derek Thomas MP (Conservative) Ebr 2018
1 Anne-Marie Trevelyan MP (Conservative) Maw 2023
1 Victoria Prentis MP (Conservative) Tach 2021
1 James Cartlidge MP (Conservative) Ion 2022
1 Steve Brine MP (Conservative) Tach 2017
1 Jonathan Lord MP (Conservative) Ebr 2017
1 Craig Hoy (Conservative) Maw 2022
1 Rhun ap Iorwerth (Plaid Cymru) Ebr 2018
1 John Whittingdale MP (Conservative) Med 2020
1 Desmond Swayne MP (Conservative) Tach 2015
1 Edward Leigh MP (Conservative) Gor 2023
1 Margaret Hodge MP (Labour) Gor 2023
1 John Hayes MP (Conservative) Chw 2019
1 Harriet Harman MP (Labour) - Chair, Human Rights (Joint Committee) Meh 2003
1 Maria Eagle MP (Labour) Ion 2024
1 Laura Anne Jones (Conservative) Hyd 2020
1 Janet Finch-Saunders (Conservative) Chw 2018
1 Elin Jones (Plaid Cymru) Mai 2019
1 Jayne Bryant (Labour) Chw 2018
1 Jeremy Miles (Labour) Chw 2017
1 Mark Isherwood (Conservative) Mai 2018
1 Andrew Mitchell MP (Conservative) Meh 2023
1 Mark Drakeford (Labour) Hyd 2017
1 Rebecca Evans (Labour) Gor 2019
1 Lord Markham (Conservative) Aws 2023
1 Roz McCall (Conservative) Maw 2023
1 Sorcha Eastwood (Alliance) Chw 2024
1 The Bishop of Guildford (Bishop) Chw 2024
1 Lord Hacking (Labour) Meh 2023
1 Lord Londesborough (Crossbench) - Member, Economic Affairs Committee Tach 2022
1 Anne Clarke (Labour) Med 2022
1 Marina Ahmad (Labour) Meh 2021
1 Mercedes Villalba (Labour) Chw 2022
1 Marie McNair (Scottish National Party) Mai 2024
1 Gregory Campbell MP (DUP) Tach 2017
1 Hywel Williams MP (Plaid Cymru) Maw 2021
1 Brandon Lewis MP (Conservative) Rha 2016
1 Shabana Mahmood MP (Labour) Maw 2019
1 Ian Murray MP (Labour) Meh 2018
1 Michael Ellis MP (Conservative) Med 2020
1 Robin Walker MP (Conservative) Maw 2022
1 Jake Berry MP (Conservative) Tach 2019
1 Fiona Bruce MP (Conservative) Ion 2022
1 Sajid Javid MP (Conservative) Meh 2019
1 Valerie Vaz MP (Labour) Chw 2019
1 Robert Buckland MP (Conservative) Rha 2017
1 John Glen MP (Conservative) Chw 2024
1 David Rutley MP (Conservative) Ion 2023
1 Simon Hart MP (Conservative) Tach 2021
1 Helen Grant MP (Conservative) Gor 2014
1 Steven Baker MP (Conservative) Tach 2021
1 Pete Wishart MP (Scottish National Party) Chw 2020
1 Conor Burns MP (Conservative) Ion 2021
1 Lilian Greenwood MP (Labour) Chw 2019
1 Andrew Jones MP (Conservative) Ion 2017
1 Daniel Poulter MP (Labour) Tach 2015
1 Gavin Williamson MP (Conservative) Chw 2019
1 Chloe Smith MP (Conservative) Mai 2020
1 Mickey Brady MP (Sinn Féin) Maw 2013
1 Bob Neill MP (Conservative) Chw 2022
1 Stephen Hammond MP (Conservative) Tach 2018
1 Grant Shapps MP (Conservative) Tach 2015
1 Robert Goodwill MP (Conservative) Maw 2017
1 Jessica Morden MP (Labour) Gor 2021
1 Adam Holloway MP (Conservative) Maw 2024
1 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Chw 2016

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.