Pwy sy'n dweud "palestinian state" fwyaf?

The most recent mentions of the exact phrase "palestinian state", grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
93 Lord Ahmad of Wimbledon (Conservative) Tach 2013 – Mai 2024
84 Alistair Burt MP (Independent) Meh 2010 – Maw 2019
48 Lord Howell of Guildford (Conservative) - Member, International Agreements Committee Hyd 2001 – Med 2012
44 Tony Blair MP (Labour) Tach 2001 – Meh 2007
44 Lord Hague of Richmond (Conservative) Gor 2006 – Hyd 2014
41 David Miliband MP (Labour) Gor 2007 – Meh 2010
35 David Winnick MP (Labour) Ebr 1987 – Chw 2017
33 Baroness Symons of Vernham Dean (Labour) Hyd 2001 – Maw 2011
33 Richard Burden MP (Labour) Rha 2002 – Gor 2018
32 Andrew Mitchell MP (Conservative) Maw 2012 – Mai 2024
29 Kim Howells MP (Labour) Tach 2005 – Med 2008
27 James Cleverly MP (Conservative) Maw 2020 – Maw 2023
27 Baroness Warsi (Conservative) Tach 2012 – Hyd 2023
26 Ivan Lewis MP (Independent) Meh 2009 – Meh 2019
25 Baroness Anelay of St Johns (Conservative) - Member, European Affairs Committee Hyd 2014 – Ebr 2017
23 Tobias Ellwood MP (Conservative) Med 2014 – Chw 2017
22 Headings, procedural text, etc. Chw 1946 – Chw 2024
22 Lord Wright of Richmond (Crossbench) Tach 2001 – Med 2011
22 Clare Short MP (Independent Labour) Ebr 1988 – Ion 2009
22 Jack Straw MP (Labour) Meh 2001 – Hyd 2014
22 Lord Dykes (Crossbench) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords) Tach 2004 – Ion 2015
21 Lord Wallace of Saltaire (Liberal Democrat) Tach 2002 – Chw 2024
20 Louise Ellman MP (Labour/Co-operative) Ebr 2002 – Ion 2019
18 Andrew Slaughter MP (Labour) Gor 2007 – Mai 2024
16 Bill Rammell MP (Labour) Hyd 2003 – Maw 2009
15 Baroness Tonge (Non-affiliated) Chw 1998 – Gor 2020
15 Alan Duncan MP (Conservative) Ion 2002 – Rha 2014
15 Lord Malloch-Brown (Crossbench) Gor 2007 – Chw 2009
14 Robert Halfon MP (Conservative) Maw 2011 – Chw 2015
14 Lord Triesman (Labour) Mai 2005 – Tach 2012
14 The Marquess of Lothian (Conservative) Ebr 2002 – Rha 2023
13 Mike O'Brien MP (Labour) Gor 2002 – Mai 2004
12 Lord Palmer of Childs Hill (Liberal Democrat) - Member, Finance Bill Sub-Committee Chw 2011 – Maw 2023
12 Gerald Kaufman MP (Labour) Hyd 1990 – Meh 2015
12 Hilary Benn MP (Labour) Mai 2003 – Chw 2022
12 Lord Austin of Dudley (Non-affiliated) Rha 2012 – Hyd 2023
11 Lord Hain (Labour) Rha 2001 – Meh 2018
11 Matthew Offord MP (Conservative) Hyd 2014 – Mai 2024
11 Mr Ernie Ross MP (Labour) Mai 1981 – Ebr 2002
11 David Rutley MP (Conservative) Rha 2022 – Rha 2023
11 David Lidington MP (Conservative) Mai 2008 – Ion 2017
10 Lord Collins of Highbury (Labour) - Member, Liaison Committee (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee Gor 2017 – Mai 2024
10 Mike Gapes MP (Independent) Hyd 2002 – Hyd 2014
10 Baroness Royall of Blaisdon (Labour) Hyd 2005 – Rha 2012
10 Baroness Amos (Labour) Tach 2001 – Mai 2004
9 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Maw 2004 – Mai 2021
9 Jeremy Corbyn MP (Independent) Tach 2000 – Rha 2014
9 Andrew Murrison MP (Conservative) Mai 2019 – Chw 2020
8 Bob Blackman MP (Conservative) Gor 2011 – Tach 2023
8 Ben Bradshaw MP (Labour) Hyd 2001 – Ebr 2003
8 Emily Thornberry MP (Labour) Gor 2009 – Ion 2020
8 Lord Campbell of Pittenweem (Liberal Democrat) Hyd 2001 – Maw 2015
8 Lord Williams of Mostyn (Labour) Rha 2001 – Chw 2003
8 Mr Dennis Walters MP Maw 1975 – Chw 1991
7 Lord Hylton (Crossbench) Rha 1999 – Chw 2017
7 The Earl of Sandwich (Crossbench) Rha 1999 – Maw 2004
7 Amanda Milling MP (Conservative) Chw 2022 – Meh 2022
7 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Meh 2017 – Gor 2019
7 Lord Grocott (Labour) - Member, International Relations and Defence Committee Rha 2001 – Chw 2024
7 Douglas Alexander MP (Labour) Chw 2005 – Tach 2012
7 Mr Tony Marlow MP Ebr 1980 – Med 1990
7 Wayne David MP (Labour) Tach 2020 – Rha 2023
7 Desmond Swayne MP (Conservative) Maw 2003 – Chw 2017
7 Fabian Hamilton MP (Labour) Ebr 2002 – Chw 2018
7 Lord Stone of Blackheath (Non-affiliated) Med 2002 – Maw 2023
6 Stephen Crabb MP (Conservative) Tach 2009 – Chw 2022
6 Philip Hollobone MP (Conservative) Mai 2006 – Rha 2014
6 Andrew Gwynne MP (Labour) Chw 2008 – Chw 2024
6 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Med 2014 – Maw 2024
6 Bambos Charalambous MP (Independent) Chw 2022 – Ebr 2023
6 Lord Alderdice (Liberal Democrat) - Member, International Relations and Defence Committee Tach 2004 – Rha 2017
6 Baroness Williams of Crosby (Liberal Democrat) Maw 2002 – Chw 2010
6 Jim Murphy MP (Labour) Maw 2002 – Gor 2008
6 John Stanley MP (Conservative) Tach 2003 – Maw 2013
6 Lord Janner of Braunstone (Labour) Ebr 2002 – Chw 2011
6 Malcolm Rifkind MP (Conservative) Mai 1996 – Hyd 2014
6 Lord Warner (Crossbench) Ebr 2017 – Mai 2024
6 Lord Turnberg (Labour) Hyd 2001 – Hyd 2023
6 Lord Mitchell (Labour) Tach 2001 – Maw 2024
5 Lord Leigh of Hurley (Conservative) - Chair, Finance Bill Sub-Committee; Chair, Finance Bill Sub-Committee Ion 2015 – Chw 2024
5 Keir Starmer MP (Labour) Meh 2021 – Ion 2024
5 Julian Brazier MP (Conservative) Chw 2003 – Gor 2014
5 Stephen Kinnock MP (Labour) Chw 2017 – Mai 2024
5 Lord Maples (Conservative) Rha 2002 – Tach 2004
5 Rishi Sunak MP (Conservative) Hyd 2023 – Chw 2024
5 Andrew Percy MP (Conservative) Meh 2011 – Rha 2023
5 Hugh Robertson MP (Conservative) Hyd 2013 – Hyd 2014
5 Lord Bruce of Bennachie (Liberal Democrat) - Member, International Relations and Defence Committee Tach 2006 – Ion 2009
5 Lyn Brown MP (Labour) Hyd 2014 – Tach 2021
5 Vicky Ford MP (Conservative) Tach 2021 – Meh 2022
5 Grahame Morris MP (Labour) - Member, Transport Committee Tach 2012 – Maw 2015
5 Layla Moran MP (Liberal Democrat) Maw 2023 – Chw 2024
5 Mr Cyril Townsend MP Meh 1982 – Tach 1994
5 Boris Johnson MP (Conservative) Chw 2017 – Hyd 2017
5 Sandra White (Scottish National Party) Rha 2008 – Med 2019
5 Claudia Beamish (Labour) Aws 2014 – Med 2019
5 Dr David Owen MP Gor 1977 – Tach 1982
4 Theresa Villiers MP (Conservative) Tach 2016 – Ion 2024
4 Geoff Hoon MP (Labour) Mai 1999 – Meh 2006
4 David Lammy MP (Labour) Chw 2024
4 Mr Ivan Lawrence MP Ebr 1980 – Mai 1990
4 Gary Streeter MP (Conservative) Mai 2004
4 Iain Duncan Smith MP (Conservative) Ebr 2002 – Meh 2003
4 Mr Michael Latham MP Meh 1982 – Mai 1991
4 Mr Tony Benn MP (Labour) Ebr 1986 – Mai 1991
4 Andy McDonald MP (Labour) Hyd 2014 – Chw 2022
4 Lord Soames of Fletching (Conservative) - Member, International Relations and Defence Committee Mai 1999 – Tach 2004
4 Lord Trimble (Conservative) Meh 2006 – Hyd 2016
4 Rory Stewart MP (Independent) Med 2016 – Ion 2017
4 Joan Ryan MP (Independent) Meh 2016 – Chw 2017
4 Lord Weidenfeld (Crossbench) Rha 2000 – Hyd 2014
4 Lord Rea (Labour) Hyd 2001 – Med 2002
4 Crispin Blunt MP (Conservative) Tach 2004 – Gor 2017
4 Michael Meacher MP (Labour) Hyd 2005 – Ion 2009
4 Michael Moore MP (Liberal Democrat) Meh 2003 – Tach 2006
4 Karl McCartney MP (Conservative) Ebr 2013 – Rha 2014
4 Leo Docherty MP (Conservative) Maw 2023 – Chw 2024
4 Anne-Marie Trevelyan MP (Conservative) Maw 2023 – Gor 2023
4 Naseem Shah MP (Labour) Mai 2018 – Ion 2024
4 Baroness Smith of Basildon (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, House of Lords Commission Hyd 2023 – Maw 2024
4 Tommy Sheppard MP (Scottish National Party) Tach 2015 – Ebr 2024
4 Sandra Osborne MP (Labour) Meh 2010 – Rha 2014
4 Joan Ruddock MP (Labour) Ebr 2002 – Gor 2012
4 Baroness Kinnock of Holyhead (Labour) Tach 2009 – Ebr 2010
4 Lord Jackson of Peterborough (Conservative) - Member, European Affairs Committee Rha 2008 – Chw 2024
4 Lord Hannay of Chiswick (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Gor 2007 – Maw 2023
4 Pauline McNeill (Labour) Mai 2002 – Med 2019
4 Baroness Blackstone (Independent Labour) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, European Affairs Committee; Member, Preterm Birth Committee Mai 2012 – Chw 2024
4 Baroness Ramsay of Cartvale (Labour) Tach 2002 – Ion 2015
4 Viscount Waverley (Crossbench) Chw 2009 – Gor 2019
4 Baroness Deech (Crossbench) Chw 2009 – Mai 2020
4 Lord Skidelsky (Crossbench) Hyd 2001 – Rha 2006
3 Lord Anderson of Swansea (Labour) - Member, International Agreements Committee Ebr 2003 – Tach 2009
3 Lord Howard of Lympne (Conservative) Ebr 2004 – Ion 2009
3 Keith Simpson MP (Conservative) Ion 2006 – Hyd 2006
3 Afzal Khan MP (Labour) Meh 2021 – Chw 2024
3 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Chw 2020 – Gor 2023
3 Baroness King of Bow (Labour) Chw 2003 – Maw 2003
3 Rehman Chishti MP (Conservative) Chw 2024
3 Mark Simmonds MP (Conservative) Gor 2007 – Rha 2012
3 Tom Harris MP (Labour) Rha 2002 – Rha 2003
3 Paul Blomfield MP (Labour) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Ion 2020 – Ion 2024
3 Jim Cunningham MP (Labour) Ebr 2002 – Hyd 2014
3 Brian Iddon MP (Labour) Ebr 2002 – Rha 2006
3 Baroness Williams of Trafford (Conservative) - Member, Committee of Selection (Lords); Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Services Committee Hyd 2017 – Tach 2021
3 Tom Brake MP (Liberal Democrat) Meh 2016 – Hyd 2017
3 Neil Gerrard MP (Labour) Hyd 2001 – Meh 2003
3 Lord Steel of Aikwood (Non-affiliated) Meh 1982 – Meh 2018
3 Catherine McKinnell MP (Labour) Tach 2020 – Meh 2021
3 Tahir Ali MP (Labour) Chw 2022 – Chw 2024
3 Humza Yousaf (Scottish National Party) Aws 2014 – Hyd 2015
3 Mr Greville Janner MP Meh 1978 – Ebr 1989
3 Lord Brett (Labour) Meh 2009 – Maw 2010
3 Andrew Selous MP (Conservative) Gor 2014 – Tach 2023
3 Mr Frank Hooley MP Hyd 1976 – Meh 1982
3 Robin Cook MP (Labour) Ion 2001 – Chw 2003
3 Geoffrey Clifton-Brown MP (Conservative) Tach 2001 – Chw 2012
3 Tony Baldry MP (Conservative) Ebr 2004 – Chw 2014
3 Patricia Ferguson (Labour) Ion 2009 – Ebr 2015
3 Lord Inge (Crossbench) Tach 2001 – Med 2002
3 Lord Gilmour of Craigmillar (Conservative) Tach 2001 – Rha 2003
3 Baroness Falkner of Margravine (Crossbench) Med 2011 – Mai 2015
3 Mr Thomas Reid MP Chw 1946 – Maw 1948
3 Clive Betts MP (Labour) Ebr 2003 – Mai 2020
3 Gordon Brown MP (Labour) Hyd 2007 – Ion 2010
3 Baroness Sheehan (Liberal Democrat) - Chair, Environment and Climate Change Committee; Chair, Environment and Climate Change Committee Gor 2018 – Ebr 2022
3 Denis MacShane MP (Labour) Ebr 2002 – Mai 2012
3 James Clappison MP (Conservative) Ion 2009 – Hyd 2014
3 Nicholas Winterton MP (Conservative) Chw 1981 – Ebr 2002
3 Guto Bebb MP (Independent) Med 2011 – Rha 2011
3 Michael Connarty MP (Labour) Ebr 2002 – Med 2011
3 Phyllis Starkey MP (Labour) Hyd 2005 – Gor 2008
3 Baroness Uddin (Non-affiliated) Rha 2012 – Ion 2015
3 Steve McCabe MP (Labour) Ion 2021 – Ebr 2023
3 Chris Law MP (Scottish National Party) - Member, Committees on Arms Export Controls Hyd 2017 – Ion 2024
3 Pat Sheehan (Sinn Féin) Ebr 2024 – Mai 2024
2 Mohammad Sarwar MP (Labour) Ion 2002 – Ebr 2004
2 Angus Robertson (Scottish National Party) Ebr 2002
2 Shahid Malik MP (Labour) Gor 2007
2 Richard Foord MP (Liberal Democrat) Chw 2024
2 Brendan O'Hara MP (Scottish National Party) Ion 2024 – Chw 2024
2 Kim Leadbeater MP (Labour) Chw 2022 – Ebr 2022
2 John Barrett MP (Liberal Democrat) Tach 2006 – Ion 2007
2 Felicity Buchan MP (Conservative) Gor 2023 – Med 2023
2 Lord Bernstein of Craigweil (Labour) Ion 2006 – Gor 2007
2 Lord Pannick (Crossbench) Chw 2016 – Chw 2024
2 Bell Ribeiro-Addy MP (Labour) Chw 2022 – Mai 2022
2 David Linden MP (Scottish National Party) Ion 2024 – Chw 2024
2 Alyn Smith MP (Scottish National Party) Med 2020 – Chw 2022
2 James Murray MP (Labour/Co-operative) Maw 2020 – Ion 2024
2 Anas Sarwar (Labour) Tach 2012 – Rha 2017
2 Matthew Pennycook MP (Labour) Meh 2018 – Mai 2024
2 Lord Lilley (Conservative) - Member, Financial Services Regulation Committee Hyd 2014
2 Lord Sheikh (Conservative) Chw 2009 – Gor 2010
2 Lord Hammond of Runnymede (Conservative) Med 2014 – Rha 2014
2 Mark Field MP (Conservative) Hyd 2001 – Ion 2019
2 Ian Lucas MP (Labour) Hyd 2011 – Hyd 2014
2 Jo Swinson MP (Liberal Democrat) Mai 2008 – Gor 2009
2 The Bishop of Chester (Bishop) Mai 2011 – Meh 2018
2 Chris Davies MP (Conservative) Chw 2017 – Gor 2017
2 Baroness Ludford (Liberal Democrat) - Member, European Affairs Committee Meh 2018 – Maw 2023
2 Iain Wright MP (Labour) Gor 2006
2 Stephen O'Brien MP (Conservative) Med 2011
2 Andrew Love MP (Labour) Med 2011 – Hyd 2014
2 Simon Hughes MP (Liberal Democrat) Meh 2010 – Hyd 2011
2 Lord Williams of Baglan (Crossbench) Rha 2012 – Ion 2015
2 Jamie Reed MP (Labour) Meh 2009
2 Norman Baker MP (Liberal Democrat) Maw 2002 – Tach 2004
2 Lord Eden of Winton (Conservative) Med 2002 – Hyd 2007
2 Cameron Buchanan (Conservative) Ebr 2015
2 Baroness Morris of Bolton (Conservative) - Member, International Relations and Defence Committee Gor 2019 – Chw 2020
2 Roger Godsiff MP (Labour) Ion 2009 – Meh 2009
2 Lord Roberts of Conwy (Conservative) Ebr 2003 – Rha 2004
2 Jeremy Browne MP (Liberal Democrat) Maw 2012
2 Lord Astor of Hever (Conservative) Chw 2009 – Mai 2012
2 Sir David Amess MP (Conservative) Meh 2011 – Maw 2015
2 Andrew Dismore (Labour) Meh 2004 – Ion 2009
2 Lord Jacobs (Non-affiliated) Rha 2001 – Med 2002
2 Margaret Curran MP (Labour) Meh 2011
2 Michael McCann MP (Labour) Mai 2012 – Chw 2015
2 Richard Lyle (Scottish National Party) Med 2019
2 Baroness Verma (Conservative) Mai 2011 – Mai 2016
2 Lord Judd (Labour) Hyd 2001 – Ion 2003
2 Michelle O'Neill (Sinn Féin) Mai 2024
2 Lord Luce (Crossbench) Gor 2017 – Meh 2018
2 Baroness Hussein-Ece (Liberal Democrat) - Member, Services Committee Ion 2015 – Chw 2024
2 John Bercow MP (Speaker) Ebr 2004 – Mai 2010
2 Lord Maude of Horsham (Conservative) Ebr 2002 – Chw 2016
2 Meg Munn MP (Labour) Ebr 2004 – Rha 2007
2 Lord Goldsmith of Richmond Park (Conservative) Maw 2023
2 Richard Burgon MP (Labour) Ebr 2023 – Tach 2023
2 Wes Streeting MP (Labour) Tach 2017 – Chw 2020
2 Lord Singh of Wimbledon (Crossbench) Ebr 2022 – Hyd 2023
2 Khalid Mahmood MP (Labour) Maw 2004 – Chw 2022
2 Mr Ian Mikardo MP Tach 1982 – Ebr 1983
2 Lord Benyon (Conservative) Ion 2024
2 Mr Dave Nellist MP Rha 1988
2 Mr Geoffrey Howe MP Tach 1988
2 Mr Ian Gilmour MP Hyd 1980 – Tach 1988
2 Grant Shapps MP (Conservative) Rha 2023 – Chw 2024
2 Mark Hendrick MP (Labour/Co-operative) Tach 2007 – Rha 2012
2 Mr Andrew Faulds MP Chw 1979 – Maw 1979
2 Mr David Madel MP (Conservative) Gor 1994 – Meh 1999
2 John Howell MP (Conservative) Gor 2017 – Chw 2022
2 Damian Hinds MP (Conservative) Tach 2021
2 Neil Bibby (Labour) Tach 2023 – Chw 2024
2 Baroness Morgan of Ely (Labour) Ion 2015 – Maw 2015
2 Chris Bryant MP (Labour) Mai 2009 – Ion 2010
2 Dr Maurice Miller MP Meh 1980 – Ebr 1981
2 Lord Gold (Conservative) Ion 2015
2 Mr Christopher Mayhew MP Ebr 1970 – Rha 1972
2 Mr Daniel Lipson MP Chw 1946 – Aws 1946
2 Lord Wolfson of Tredegar (Conservative) Chw 2024 – Mai 2024
2 Mr Ernest Bevin MP Chw 1947
2 Margaret Beckett MP (Labour) Hyd 2006 – Meh 2007
2 Lord Oates (Liberal Democrat) Chw 2020 – Hyd 2023
2 Lord Polak (Conservative) Meh 2017 – Meh 2018
2 Liam Fox MP (Conservative) Ion 2024 – Chw 2024
2 Mr Hugh Fraser MP Gor 1977 – Meh 1982
2 George Galloway MP (Workers Party) Hyd 1997 – Ebr 2002
2 The Bishop of Southwark (Bishop) Gor 2019 – Chw 2020
2 Theresa May MP (Conservative) Chw 2017 – Rha 2017
2 John Spellar MP (Labour) - Member, Committees on Arms Export Controls Mai 2011 – Tach 2016
2 Baroness Helic (Conservative) Chw 2024 – Maw 2024
2 Baroness Janke (Liberal Democrat) - Member, Built Environment Committee Meh 2018 – Maw 2024
2 Stephen Timms MP (Labour) Chw 2017 – Mai 2018
2 Huw Irranca-Davies (Labour) Rha 2002 – Tach 2005
2 Hon. Douglas Hurd MP Hyd 1990 – Tach 1990
2 Michael Ellis MP (Conservative) Ion 2024
2 Mr David Atkinson MP (Conservative) Gor 1988 – Ebr 1998
2 Rupa Huq MP (Labour) Chw 2017 – Gor 2017
2 Mrs Anne Campbell MP (Labour) Tach 2001 – Tach 2003
2 Sarah Champion MP (Labour) Rha 2012 – Hyd 2014
2 Patrick Grady MP (Scottish National Party) Chw 2017 – Ion 2024
2 Toby Perkins MP (Labour) Chw 2024
2 Mr Harry Barnes MP (Labour) Maw 1991
1 Baroness Crawley (Labour) - Member, Lord Speaker's committee on the size of the House; Member, International Relations and Defence Committee Mai 2008
1 Lord Beith (Liberal Democrat) - Member, Constitution Committee; Member, Lord Speaker's committee on the size of the House Ion 2009
1 Lord Mann (Non-affiliated) Tach 2023
1 Lord Strathclyde (Conservative) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Constitution Committee Ebr 2002
1 Peter Tapsell MP (Conservative) Maw 2004
1 Mike Wood MP (Labour) Hyd 2014
1 James Purnell MP (Labour) Mai 2004
1 The Bishop of Worcester (Bishop) Ion 2006
1 Ann McKechin MP (Labour) Mai 2008
1 Mr Francis Pym MP Hyd 1982
1 George Reid (None) Rha 2004
1 Mr Eric Heffer MP Mai 1986
1 Eric Joyce MP (Labour) Gor 2009
1 Mr Jeremy Thorpe MP Hyd 1973
1 Dennis Canavan (Independent) Rha 1990
1 John Home Robertson (Labour) Hyd 1982
1 Earl Howe (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords) Mai 2016
1 Lord Chan (Crossbench) Maw 2003
1 Mr David Watkins MP Maw 1977
1 Mr Tony Clarke MP (Labour) Ebr 2002
1 Mr David Weitzman MP Maw 1979
1 The Bishop of Southwark (Bishop) Tach 2002
1 Mr Henry Snell MP Tach 1930
1 Major Sir Derrick Gunston MP Aws 1942
1 Lord Howe of Aberavon (Conservative) Gor 2006
1 Lieut-Colonel Leo Amery MP Tach 1930
1 The Bishop of Chelmsford (Bishop) Chw 2003
1 Mr William Gallacher MP Gor 1946
1 The Bishop of Southwell and Nottingham (Bishop) Ion 2004
1 Hon. Oliver Stanley MP Gor 1946
1 Lord Steinberg (Conservative) Meh 2009
1 Hugh Bayley MP (Labour) Maw 2003
1 Lord Watson of Invergowrie (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Gor 2007
1 Mr Anthony Eden MP Rha 1947
1 Lord Hogg of Cumbernauld (Labour) Ion 2006
1 John Denham MP (Labour) Gor 2012
1 Mr Clement Davies MP Rha 1948
1 Mr Reginald Manningham-Buller MP Chw 1947
1 Ashok Kumar MP (Labour) Ion 2009
1 Anne McGuire MP (Labour) Gor 2011
1 John MacDougall MP (Labour) Mai 2003
1 Mrs Millie Miller MP Tach 1975
1 Richard Younger-Ross MP (Liberal Democrat) Gor 2006
1 Baroness Ashton of Upholland (Non-affiliated) - Member, European Affairs Committee Hyd 2007
1 Lord Alton of Liverpool (Crossbench) Chw 2003
1 Greg Pope MP (Labour) Rha 2005
1 Mr Roger Casale MP (Labour) Ion 2002
1 Mr John Gunnell MP (Labour) Maw 1997
1 Baroness Thatcher (Conservative) Meh 1980
1 The Bishop of Manchester (Bishop) Tach 2001
1 Lord Rees-Mogg (Crossbench) Maw 2003
1 Mr Richard Body MP (Conservative) Mai 1981
1 Stuart Bell MP (Labour) Maw 1984
1 Lord Redesdale (Liberal Democrat) - Member, Finance Committee (Lords) Tach 2002
1 Baroness Rawlings (Conservative) Ebr 2004
1 Alasdair Morgan (Scottish National Party) Mai 2002
1 Karen Gillon (Labour) Rha 2004
1 Ken Livingstone MP (Independent) Tach 1992
1 Eric Illsley MP (Labour) Meh 2009
1 Phil Woolas MP (Labour) Tach 2004
1 Mr John Lyons MP (Labour) Maw 2005
1 Lord Campbell-Savours (Labour) Tach 2023
1 Mr Peter Duncan MP (Conservative) Hyd 2001
1 Bob Blizzard MP (Labour) Hyd 2001
1 Colin Breed MP (Liberal Democrat) Rha 2008
1 Lord Swire (Conservative) Hyd 2017
1 Mr Win Griffiths MP (Labour) Meh 2003
1 David Chaytor MP (Labour) Ebr 2002
1 Lord Campbell of Alloway (Conservative) Hyd 2001
1 Lord Moran (Crossbench) Med 2002
1 Ann Cryer MP (Labour) Ebr 1999
1 Lord Harries of Pentregarth (Crossbench) Maw 2023
1 Lord Lamont of Lerwick (Conservative) - Member, Economic Affairs Committee Hyd 2001
1 Chris Mullin MP (Labour) Ion 2009
1 Mr Michael Foot MP Maw 1948
1 Mr Winston Churchill MP Meh 1980
1 Brooks Newmark MP (Conservative) Ion 2010
1 Martin Horwood MP (Liberal Democrat) Hyd 2014
1 Linda Riordan MP (Labour) Tach 2010
1 Mr Russell Johnston MP Tach 1981
1 Malcolm Moss MP (Conservative) Tach 2009
1 Lord Marlesford (Conservative) Chw 2014
1 Peter Kilfoyle MP (Labour) Maw 2003
1 Lord Dubs (Labour) - Member, Justice and Home Affairs Committee Meh 2011
1 William Bain MP (Labour) Maw 2011
1 Mr Mark Lennox-Boyd MP Meh 1980
1 Graeme Morrice MP (Labour) Med 2011
1 Duncan Hames MP (Liberal Democrat) Maw 2015
1 David Ward MP (Liberal Democrat) Hyd 2014
1 Lord Blaker (Conservative) Tach 2001
1 Martin Linton MP (Labour) Tach 2007
1 Mr Jonathan Aitken MP Tach 1975
1 Baroness Miller of Hendon (Conservative) Ion 2006
1 Lord Sterling of Plaistow (Conservative) Hyd 2023
1 Alex Cole-Hamilton (Liberal Democrat) Med 2019
1 Lord Young of Norwood Green (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Ion 2006
1 Lord Stirrup (Crossbench) - Member, European Affairs Committee Ion 2015
1 Lord Wood of Anfield (Labour) - Member, International Relations and Defence Committee Mai 2012
1 Mike Freer MP (Conservative) Chw 2017
1 Jonathan Reynolds MP (Labour/Co-operative) Gor 2017
1 James Morris MP (Conservative) Tach 2023
1 Robert Buckland MP (Conservative) Med 2011
1 Lisa Nandy MP (Labour) Rha 2014
1 Chi Onwurah MP (Labour) Chw 2024
1 Rushanara Ali MP (Labour) Meh 2010
1 Shabana Mahmood MP (Labour) Meh 2021
1 Yasmin Qureshi MP (Labour) Chw 2020
1 Andrew Stephenson MP (Conservative) Hyd 2014
1 Alex Cunningham MP (Labour) Maw 2012
1 Alison Johnstone (Green) Ebr 2015
1 Julie Elliott MP (Labour) Chw 2022
1 Kenny MacAskill MP (Alba) Rha 2004
1 Lord Young of Cookham (Conservative) Med 2011
1 Debbie Abrahams MP (Labour) Rha 2023
1 Stephen Farry MP (Alliance) Meh 2010
1 Kevin Foster MP (Conservative) Hyd 2017
1 Lord Walney (Non-affiliated) Maw 2012
1 Imran Hussain MP (Labour) Ebr 2023
1 Ian Blackford MP (Scottish National Party) Ion 2024
1 Nusrat Ghani MP (Conservative) Ebr 2024
1 Ruth Cadbury MP (Labour) Ion 2022
1 Baroness Stedman-Scott (Conservative) - Member, Public Services Committee; Member, Services Committee Maw 2018
1 Caroline Ansell MP (Conservative) Chw 2020
1 Colum Eastwood MP (Social Democratic and Labour Party) Hyd 2023
1 Catherine West MP (Labour) Tach 2016
1 Baroness Eaton (Conservative) - Member, Built Environment Committee Hyd 2014
1 John Nicolson MP (Scottish National Party) Chw 2017
1 Nick Thomas-Symonds MP (Labour) Tach 2021
1 Owen Thompson MP (Scottish National Party) Tach 2020
1 Martin Docherty MP (Scottish National Party) Rha 2023
1 Robert Jenrick MP (Conservative) Hyd 2014
1 John Lamont MP (Conservative) Rha 2017
1 Angus MacNeil MP (Independent) - Chair, International Trade Committee Rha 2014
1 Will Quince MP (Conservative) - Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Hyd 2017
1 Yvette Cooper MP (Labour) Tach 2010
1 Julian Lewis MP (Conservative) - Chair, Intelligence and Security Committee of Parliament Ebr 2002
1 John Hayes MP (Conservative) Meh 2020
1 Nick Gibb MP (Conservative) Mai 2004
1 Michael Fabricant MP (Conservative) Gor 2006
1 The Bishop of Leeds (Bishop) - Member, Communications and Digital Committee Maw 2024
1 Edward Davey MP (Liberal Democrat) Mai 2008
1 Baroness Lawlor (Conservative) - Member, European Affairs Committee Hyd 2023
1 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Tach 2023
1 Lord Roberts of Belgravia (Conservative) Maw 2024
1 Sandesh Gulhane (Conservative) Tach 2023
1 Harry Harvey (DUP) Mai 2024
1 Emma Sheerin (Sinn Féin) Mai 2024
1 Paul Sweeney (Labour) Maw 2019
1 Lord Ricketts (Crossbench) - Chair, European Affairs Committee; Chair, European Affairs Committee Maw 2024
1 Paula Bradshaw (Alliance) Mai 2024
1 John Martin McDonnell MP (Labour) Ebr 2024
1 Baroness Smith of Newnham (Liberal Democrat) Chw 2024
1 Pat McFadden MP (Labour) Meh 2019
1 Lord Risby (Conservative) Maw 2003
1 Tim Farron MP (Liberal Democrat) Rha 2014
1 Michael Gove MP (Conservative) Gor 2023
1 Daniel Kawczynski MP (Conservative) Gor 2007
1 David Davies MP (Conservative) Chw 2022
1 The Bishop of Worcester (Bishop) Ion 2014
1 Lord Mendelsohn (Labour) Ion 2015
1 Sharon Hodgson MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission; Member, House of Commons Commission; Member, Parliamentary Works Estimates Commission Chw 2024
1 Ed Miliband MP (Labour) Maw 2015
1 Baroness Mobarik (Conservative) Gor 2016
1 Baroness Neville-Rolfe (Conservative) Mai 2024
1 Baroness Stuart of Edgbaston (Non-affiliated) Tach 2001
1 Liam Byrne MP (Labour) Mai 2021
1 Hywel Williams MP (Plaid Cymru) Mai 2004
1 Lord Suri (Conservative) Hyd 2016
1 Lord Kilclooney (Crossbench) Rha 2001
1 Lord Farmer (Conservative) Ion 2015
1 Chris Philp MP (Conservative) Tach 2023
1 Mary Robinson MP (Conservative) Gor 2017
1 Lord Bach (Labour) - Member, Public Services Committee; Member, Liaison Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Tach 2013
1 Lord Mandelson (Labour) Ebr 2002
1 Nicholas Boles MP (Independent) Mai 2011
1 Stephen Twigg MP (Labour/Co-operative) Med 2011
1 Lord Newby (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, House of Lords Commission Meh 2013
1 Caroline Flint MP (Labour) Rha 2008
1 Jim Fitzpatrick MP (Labour) Rha 2009
1 Ivan McKee (Scottish National Party) Chw 2024
1 Lord Pickles (Conservative) Ion 2024
1 Lord Desai (Non-affiliated) Chw 2011
1 Lord Bilimoria (Crossbench) Chw 2024
1 Lord Ahmed (Non-affiliated) Rha 2008
1 Lord Haskins (Crossbench) Gor 2002
1 Baroness Primarolo (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Hyd 1990
1 Bill Bowman (Conservative) Med 2019
1 Lord Dodds of Duncairn (DUP) Tach 2011
1 John Finnie (Green) Ebr 2015
1 Gavin Shuker MP (Independent) Chw 2014
1 Paul Masterton MP (Conservative) Gor 2017
1 Murdo Fraser (Conservative) Aws 2014
1 David Mowat MP (Conservative) Tach 2011
1 Cara Hilton (Labour) Ebr 2015
1 Drew Smith (Labour) Aws 2014
1 Duncan McNeil (Labour) Rha 2004
1 Jim Hume (Liberal Democrat) Ebr 2015
1 Tania Mathias MP (Conservative) Chw 2017
1 George Kerevan MP (Scottish National Party) Tach 2016
1 Neil Carmichael MP (Conservative) Chw 2015
1 Lord Ashdown of Norton-sub-Hamdon (Liberal Democrat) Mai 2011
1 Simon Danczuk MP (Labour) Chw 2017
1 Nick Clegg MP (Liberal Democrat) Ion 2006
1 Mark Durkan MP (Social Democratic and Labour Party) Rha 2014
1 Rob Marris MP (Labour) Gor 2009
1 Lord Winston (Labour) - Member, Preterm Birth Committee Ion 2015
1 Lord Clinton-Davis (Labour) Rha 2001
1 Lord Temple-Morris (Labour) Ebr 1983
1 Neil Findlay (Labour) Aws 2014
1 Elaine Smith (Labour) Ebr 2015
1 Ranil Jayawardena MP (Conservative) Ion 2022
1 Alex Sobel MP (Labour/Co-operative) Mai 2024
1 Brendan Clarke-Smith MP (Conservative) Med 2020
1 Fleur Anderson MP (Labour) Chw 2024
1 Rachel Hopkins MP (Labour) Maw 2024
1 Tan Dhesi MP (Labour) Meh 2018
1 Lord McConnell of Glenscorrodale (Labour) Maw 2003
1 Alex Norris MP (Labour/Co-operative) Maw 2020
1 Gillian Keegan MP (Conservative) Med 2022
1 Baroness Clark of Kilwinning (Labour) Hyd 2014
1 Ben Lake MP (Plaid Cymru) Rha 2017
1 Stephen Morgan MP (Labour) Chw 2024
1 Wera Hobhouse MP (Liberal Democrat) Ebr 2023
1 Dan Carden MP (Labour) Meh 2018
1 Christina McKelvie (Scottish National Party) Ebr 2015
1 Lord Bates (Conservative) Chw 2011
1 Holly Lynch MP (Labour) Gor 2015
1 Christian Wakeford MP (Labour) Chw 2022
1 Jerome Mayhew MP (Conservative) Med 2020
1 John Scott (Conservative) Aws 2014
1 Lord Davies of Stamford (Labour) Ion 2015
1 Michael Russell (Scottish National Party) Ebr 2015
1 Alex Neil (Scottish National Party) Rha 2004
1 Lord Chidgey (Liberal Democrat) Hyd 2002
1 Christine Grahame (Scottish National Party) Med 2019
1 Elizabeth the Second, by the Grace of God, of the United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland and of Her other Realms and Territories Queen, Head of the Commonwealth, Defender of the Faith Mai 2010
1 Lord Soley (Labour) Tach 2006
1 Fiona Hyslop (Scottish National Party) Ebr 2015
1 Bill Kidd (Scottish National Party) Chw 2024
1 Alicia Kearns MP (Conservative) Ion 2024
1 Margaret Ferrier MP (Independent) Chw 2022
1 Christopher Pincher MP (Independent) Ion 2020
1 Tony Lloyd MP (Labour) Tach 2004
1 Lord Plant of Highfield (Labour) Tach 2001
1 Scott Benton MP (Independent) Chw 2022
1 Richard Lochhead (Scottish National Party) Mai 2002
1 Sam Tarry MP (Labour) Ebr 2023
1 Daisy Cooper MP (Liberal Democrat) Chw 2024

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.