Pwy sy'n dweud "competition act" fwyaf?

The most recent mentions of the exact phrase "competition act", grouped by speaker name.

Achosion Siaradwr Ystod o ddyddiadau
96 Headings, procedural text, etc. Ebr 1978 – Tach 2023
59 Lord McIntosh of Haringey (Labour) Chw 2000 – Maw 2005
47 Miss Melanie Johnson MP (Labour) Meh 2000 – Mai 2003
35 Lord Sainsbury of Turville (Labour) Chw 2000 – Maw 2005
34 Gerry Sutcliffe MP (Labour) Med 2003 – Chw 2006
32 Lord Lansley (Conservative) Rha 1998 – Maw 2024
25 Lord Kingsland (Conservative) Mai 2000 – Hyd 2002
19 Stephen Timms MP (Labour) Rha 2002 – Meh 2004
16 Lord Borrie (Labour) Maw 2000 – Maw 2008
14 Mrs Sally Oppenheim MP Ebr 1980 – Chw 1982
14 Nigel Waterson MP (Conservative) Ebr 2002 – Meh 2002
13 Lord Campbell-Savours (Labour) Ebr 1981 – Mai 2001
12 Kim Howells MP (Labour) Meh 1999 – Ion 2003
11 Baroness McIntosh of Pickering (Conservative) Ion 2002 – Tach 2003
11 Tom Blenkinsop MP (Labour) Maw 2011 – Meh 2014
10 Patricia Hewitt MP (Labour) Hyd 1999 – Tach 2004
10 Liz Kendall MP (Labour) Chw 2011 – Gor 2011
10 Gareth Thomas MP (Labour/Co-operative) Med 2007 – Ebr 2009
9 Lord Newby (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Committee of Selection (Lords); Member, Sub-Committee on Leave of Absence; Member, Consultative Panel on Parliamentary Security; Member, House of Lords Commission Tach 2012 – Tach 2013
9 Lord Hunt of Wirral (Conservative) - Chair, Secondary Legislation Scrutiny Committee; Chair, Secondary Legislation Scrutiny Committee Gor 2002 – Hyd 2002
9 Baroness Miller of Hendon (Conservative) Meh 2000 – Gor 2002
9 Baroness Wilcox (Conservative) Mai 2000 – Gor 2012
9 Sarah Boyack (Labour) Ion 2000 – Med 2001
9 Simon Burns MP (Conservative) Chw 2011 – Maw 2012
9 Paul Burstow MP (Liberal Democrat) Gor 2011 – Chw 2014
9 Baroness Buscombe (Conservative) - Member, Finance Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Gor 2000 – Gor 2003
9 John Whittingdale MP (Conservative) Ebr 2002 – Ion 2003
9 Richard Lochhead (Scottish National Party) Maw 2000 – Tach 2004
8 Paul Scully MP (Conservative) Ion 2021 – Meh 2023
8 Owen Smith MP (Labour) Gor 2011
8 Norman Lamb MP (Liberal Democrat) Tach 2001 – Meh 2014
7 Mr John Fraser MP Mai 1980 – Gor 1985
7 Lord Whitty (Labour) - Member, Modern Slavery Act 2015 Committee Mai 2000 – Mai 2018
6 Mr David Jamieson MP (Labour) Hyd 2001 – Mai 2003
6 Lord Crickhowell (Conservative) Tach 2002 – Gor 2003
6 Lord Foster of Bath (Liberal Democrat) - Chair, Justice and Home Affairs Committee; Chair, Justice and Home Affairs Committee Mai 2000 – Rha 2007
6 Jonathan Djanogly MP (Conservative) Ebr 2002 – Mai 2002
6 Lord Bradshaw (Liberal Democrat) Mai 2000 – Ion 2008
6 Lord McNally (Liberal Democrat) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Communications and Digital Committee Maw 2000 – Meh 2010
5 Lord Davies of Oldham (Labour) Meh 2003 – Chw 2008
5 Lord Phillips of Sudbury (Liberal Democrat) Hyd 2002 – Meh 2003
5 Jo Swinson MP (Liberal Democrat) Rha 2012 – Meh 2013
5 Stephen Byers MP (Labour) Maw 1999 – Maw 2001
5 Earl Howe (Conservative) - Member, Liaison Committee (Lords) Rha 2011 – Maw 2012
5 Keith Hill MP (Labour) Mai 2000 – Tach 2000
5 Mark Field MP (Conservative) Ebr 2002 – Meh 2002
5 John Healey MP (Labour) Hyd 2002 – Tach 2014
4 Viscount Younger of Leckie (Conservative) Chw 2013 – Rha 2013
4 Lord Clement-Jones (Liberal Democrat) - Member, Industry and Regulators Committee Hyd 2011 – Mai 2024
4 Vincent Cable MP (Liberal Democrat) Meh 2000 – Meh 2002
4 John Bercow MP (Speaker) Maw 1999 – Ebr 2002
4 Lewis Macdonald (Labour) Maw 2002 – Chw 2005
4 Laurence Robertson MP (Conservative) Med 2003
4 Alex Davies-Jones MP (Labour) Meh 2023
4 Lord Evans of Temple Guiting (Labour) Mai 2003 – Gor 2004
4 Alan Johnson MP (Labour) Gor 2000 – Chw 2006
4 Malcolm Wicks MP (Labour) Chw 2006 – Ion 2008
4 Lord Robathan (Conservative) Rha 2002 – Meh 2012
4 Frances Curran (SSP) Tach 2004
4 Lord Macdonald of Tradeston (Labour) Gor 2000 – Med 2000
4 Mr Nigel Beard MP (Labour) Meh 1999 – Ebr 2002
4 Lord Mandelson (Labour) Tach 1998 – Rha 1998
4 Ross Finnie (Liberal Democrat) Mai 2001 – Med 2004
4 The Earl of Courtown (Conservative) - Member, Finance Committee (Lords) Chw 2000 – Maw 2017
4 Earl Attlee (Conservative) Gor 2000 – Gor 2016
4 Baroness Liddell of Coatdyke (Labour) - Member, Economic Affairs Committee Ion 1998 – Gor 2000
4 Mr John Biffen MP Chw 1981 – Meh 1983
4 Lord de Mauley (Conservative) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Chw 2014 – Ebr 2014
3 Murray Tosh (Conservative) Ion 2000 – Gor 2000
3 Mr Brian Wilson MP (Labour) Gor 2001 – Gor 2002
3 John McAllion (Labour) Hyd 2000 – Med 2001
3 Mr Ian Bruce MP (Conservative) Ebr 2000
3 Robert Syms MP (Conservative) Ebr 2000 – Tach 2000
3 Sajid Javid MP (Conservative) Hyd 2013 – Ion 2014
3 John Spellar MP (Labour) - Member, Committees on Arms Export Controls Tach 2001 – Mai 2003
3 John Redwood MP (Conservative) Tach 1998 – Hyd 2002
3 Mr Alexander Fletcher MP Meh 1983 – Tach 1983
3 George Eustice MP (Conservative) Tach 2018
3 Baroness Boothroyd (Crossbench) Chw 1982 – Tach 1998
3 Nigel Huddleston MP (Conservative) Mai 2021 – Tach 2021
3 Kevin Hollinrake MP (Conservative) Mai 2023 – Ebr 2024
3 Lord Lyell of Markyate (Conservative) Gor 1990 – Ion 2000
3 Frank McAveety (Labour) Ebr 2000 – Chw 2003
3 Linda Fabiani (Scottish National Party) Chw 2003
3 Jim Fitzpatrick MP (Labour) Chw 2007 – Ion 2009
3 Charles Hendry MP (Conservative) Tach 2005 – Hyd 2011
3 John Robertson MP (Labour) Ion 2010 – Ion 2012
3 Douglas Alexander MP (Labour) Hyd 2001 – Mai 2002
3 Mark Prisk MP (Conservative) Mai 2011 – Gor 2012
3 Michael Meacher MP (Labour) Mai 2002 – Ebr 2003
3 Roger Gale MP (Conservative) Tach 2008 – Tach 2023
3 Lord Skelmersdale (Conservative) Hyd 2008 – Hyd 2009
3 Baroness Sharp of Guildford (Liberal Democrat) Meh 2000 – Meh 2004
3 Nick Gibb MP (Conservative) Ion 2000 – Gor 2001
3 Michael Fallon MP (Conservative) Maw 1988 – Gor 2013
3 Mr Mark Ruskell (Green) Tach 2004 – Chw 2007
3 Lord Browne of Ladyton (Labour) Chw 2002 – Maw 2008
2 Victoria Prentis MP (Conservative) Tach 2020 – Rha 2020
2 John Pugh MP (Liberal Democrat) Maw 2012 – Tach 2012
2 Sam Galbraith MP (Labour) Tach 2000 – Ion 2001
2 Jacqui Smith MP (Labour) Hyd 2002
2 Mike O'Brien MP (Labour) Hyd 2008 – Tach 2008
2 Mr Nigel Forman MP Aws 1980 – Hyd 1980
2 Elliot Morley MP (Labour) Chw 2003
2 Dan Rogerson MP (Liberal Democrat) Rha 2013
2 Ian McCartney MP (Labour) Rha 1998
2 Lord Haskel (Labour) - Member, Procedure and Privileges Committee; Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords); Member, Liaison Committee (Lords) Chw 2000 – Gor 2002
2 Lord Razzall (Liberal Democrat) - Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art; Member, Economic Affairs Committee Hyd 2002 – Meh 2003
2 Seema Malhotra MP (Labour/Co-operative) Maw 2022 – Mai 2023
2 Nigel Mills MP (Conservative) Maw 2012
2 Lord Brennan (Non-affiliated) Gor 2002 – Hyd 2002
2 Mr David Howell MP Gor 1980
2 Lord Tyrie (Non-affiliated) Ion 2000 – Mai 2019
2 Lord Henley (Conservative) - Member, Justice and Home Affairs Committee Med 2018 – Rha 2018
2 Lord Myners (Crossbench) Ion 2009 – Chw 2009
2 Lord Avebury (Liberal Democrat) Mai 2003 – Meh 2003
2 Lord Smith of Finsbury (Non-affiliated) Rha 2000
2 Nora Radcliffe (Liberal Democrat) Maw 2000 – Mai 2001
2 Tommy Sheridan (SG) Mai 2001 – Rha 2001
2 John Grogan MP (Labour) Ebr 2008 – Ebr 2009
2 Lord Turnbull (Crossbench) - Member, Economic Affairs Committee Hyd 2013 – Mai 2019
2 Sylvia Hermon MP (Independent) Chw 2002
2 George Lyon (Liberal Democrat) Rha 2001
2 Lord Maude of Horsham (Conservative) Maw 1988 – Ion 1989
2 Mrs Anne Campbell MP (Labour) Maw 2004
2 Lord McKenzie of Luton (Labour) Tach 2005 – Maw 2006
2 Tony Blair MP (Labour) Rha 1998 – Maw 2000
2 Tavish Scott (Liberal Democrat) Maw 2000 – Med 2001
2 Kitty Ussher MP (Labour) Tach 2007 – Gor 2008
2 Mr Michael Portillo MP (Conservative) Rha 1985 – Maw 1986
2 Lord Selsdon (Conservative) Meh 2008 – Maw 2010
2 Chris Mole MP (Labour) Gor 2009 – Rha 2009
2 Baroness Jowell (Labour) Mai 2002 – Maw 2005
2 Lord Puttnam (Labour) Mai 2003 – Meh 2003
2 Robert Buckland MP (Conservative) Tach 2023
2 Baroness Hayter of Kentish Town (Labour) - Member, European Affairs Committee; Member, Royal Albert Hall Bill [HL] Committee Tach 2012 – Rha 2016
2 David Lidington MP (Conservative) Chw 1994 – Gor 2011
2 Mr Stephen Ross MP Ebr 1981
2 Lord Vaizey of Didcot (Conservative) Tach 2011 – Ion 2015
2 Lord Callanan (Conservative) Gor 2017 – Tach 2021
2 Joan Ruddock MP (Labour) Ion 2010
2 Lord Falconer of Thoroton (Labour) - Member, Constitution Committee Ion 2001 – Rha 2004
2 Baroness Rawlings (Conservative) Chw 2011 – Gor 2011
2 Baroness Ashton of Upholland (Non-affiliated) - Member, European Affairs Committee Rha 2003 – Meh 2004
2 Oliver Heald MP (Conservative) Maw 2001
2 Alistair Carmichael MP (Liberal Democrat) Ebr 2002 – Meh 2002
2 Lord Etherton (Crossbench) - Member, International Agreements Committee Rha 2023 – Maw 2024
2 Michael Fabricant MP (Conservative) Ion 2000 – Ion 2002
2 Clive Efford MP (Labour) - Member, Public Accounts Commission Maw 2015
2 Mr Hamish Gray MP Meh 1980 – Ebr 1981
2 Mark Hoban MP (Conservative) Maw 2012
2 Dan Byles MP (Conservative) Gor 2011
2 Nick Harvey MP (Liberal Democrat) Rha 2002 – Chw 2003
2 Lord Triesman (Labour) Ebr 2004
2 Baroness Andrews (Labour) - Member, Constitution Committee; Member, Built Environment Committee Hyd 2008 – Tach 2008
2 Bill Wiggin MP (Conservative) - Chair, Committee of Selection Ebr 2003
2 Ed Miliband MP (Labour) Maw 2011 – Mai 2021
2 Greg Clark MP (Conservative) - Chair, Science, Innovation and Technology Committee; Chair, Science, Innovation and Technology Committee Ion 2006 – Gor 2006
2 Mr John Smith MP Ebr 1981 – Gor 1983
2 Pat McFadden MP (Labour) Ebr 2008 – Tach 2008
2 Lord Sharman (Liberal Democrat) Gor 2002
2 Lord Hodgson of Astley Abbotts (Conservative) Ebr 2004 – Mai 2006
1 Bristow Muldoon (Labour) Rha 2001
1 Viscount Astor (Conservative) Gor 2002
1 David McLetchie (Conservative) Ion 2002
1 Mike Hall MP (Labour) Gor 2003
1 Lord Fraser of Carmyllie (Conservative) Gor 2000
1 Chris Ballance (Green) Maw 2005
1 Jim Wallace (Liberal Democrat) Maw 2005
1 Michael Jack MP (Conservative) Meh 1993
1 Lord Hogg of Cumbernauld (Labour) Meh 2000
1 Lord Willis of Knaresborough (Liberal Democrat) - Member, Public Services Committee Maw 2004
1 Colin Breed MP (Liberal Democrat) Ebr 1999
1 Lord Morris of Manchester (Labour) Meh 2000
1 Lord Snape (Labour) Mai 2000
1 Patrick Hall MP (Labour) Rha 2001
1 Malcolm Moss MP (Conservative) Mai 1993
1 David Borrow MP (Labour) Ebr 2002
1 Lord Knight of Weymouth (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Med 2007
1 Baroness Stuart of Edgbaston (Non-affiliated) Mai 2001
1 Peter Atkinson MP (Conservative) Ion 2003
1 Baroness Burt of Solihull (Liberal Democrat) Rha 2018
1 Jane Kennedy MP (Labour) Hyd 2005
1 Gillian Merron MP (Labour) Chw 2007
1 Nigel Griffiths MP (Labour) Mai 2004
1 Andy Kerr (Labour) Aws 2003
1 Ann Widdecombe MP (Conservative) Tach 2005
1 Ruth Kelly MP (Labour) Ion 2004
1 Tony Wright MP (Labour) Gor 1994
1 Robert Brown (Liberal Democrat) Maw 2009
1 Lord Cameron of Chipping Norton (Conservative) Gor 2011
1 Viscount Camrose (Conservative) Mai 2024
1 Lord Prior of Brampton (Non-affiliated) Ion 2017
1 Mr John Moore MP Maw 1983
1 Mr John Butcher MP Aws 1980
1 Mr David Mellor MP Hyd 1990
1 Mr John Patten MP Mai 1980
1 Miss Emma Nicholson MP Chw 1991
1 Mr Bryan Gould MP Tach 1983
1 Mr Ian Grist MP Meh 1980
1 Mr Patrick Ground MP Meh 1984
1 Mr Robert McCrindle MP Ebr 1981
1 Sir Anthony Meyer MP Hyd 1980
1 Mr Colin Moynihan MP Mai 1989
1 Mr David Trippier MP Chw 1982
1 Mr Bernard Weatherill MP Ebr 1980
1 Mr Allan Roberts MP Meh 1982
1 Mr David Mitchell MP Mai 1985
1 Mr Mark Carlisle MP Ion 1975
1 Mr Michael Havers MP Gor 1985
1 Baroness Bottomley of Nettlestone (Conservative) Maw 1999
1 Mr John Ryman MP Tach 1983
1 Mr Norman St John-Stevas MP Ion 1983
1 Lord Boswell of Aynho (Non-affiliated) Tach 1998
1 Mr Reginald Eyre MP Aws 1980
1 Mr James Prior MP Meh 1981
1 Mr Ioan Evans MP Maw 1982
1 Mr James Wellbeloved MP Gor 1980
1 Mr Joel Barnett MP Tach 1981
1 Mr John Stonehouse MP Ion 1964
1 Mr Anthony Nelson MP Ebr 1981
1 Mr Michael Morris MP Tach 1981
1 Lord Brightman (Crossbench) Rha 2001
1 Duncan Hamilton (Scottish National Party) Maw 2002
1 Mr Harry Barnes MP (Labour) Meh 1989
1 Mr Peter Bradley MP (Labour) Mai 2001
1 Professor Ross Cranston MP (Labour) Ebr 2002
1 Lord King of Bridgwater (Conservative) Rha 1981
1 Lord Hutton of Furness (Labour) Maw 2009
1 Mr Tony McWalter MP (Labour/Co-operative) Ebr 2002
1 Mr Teddy Taylor MP (Conservative) Rha 2001
1 Mr Brian White MP (Labour) Meh 2003
1 Michael Crockart MP (Liberal Democrat) Gor 2014
1 Mr Peter Duncan MP (Conservative) Ebr 2003
1 Lord Hain (Labour) Chw 2001
1 Henry McLeish (Labour) Aws 1999
1 Lord Boardman (Conservative) Gor 2002
1 Mr Giles Shaw MP Meh 1982
1 Lord Young of Dartington (Labour) Ebr 2000
1 Lord Fowler (Non-affiliated) Gor 1980
1 Dr George Turner MP (Labour) Maw 2000
1 Sir Ray Whitney MP (Conservative) Ebr 1982
1 Baroness Browning (Conservative) - Member, Lord Speaker's committee on the size of the House; Member, Food, Diet and Obesity Committee Ebr 2000
1 Mr Timothy Eggar MP Ion 1983
1 Mr Norman Lamont MP Mai 1980
1 Mr Michael Neubert MP Hyd 1980
1 Mr Stan Orme MP Rha 1985
1 Mr Peter Shore MP Tach 1983
1 Mr Iain Sproat MP Meh 1994
1 Dr Gerard Vaughan MP Gor 1982
1 Mr Gary Waller MP Tach 1982
1 Lord Heseltine (Non-affiliated) Tach 1992
1 Stephen Dorrell MP (Conservative) Mai 1995
1 Thomas Docherty MP (Labour) Rha 2013
1 Andrew Bowie MP (Conservative) Mai 2023
1 Baroness Wheeler (Labour) - Member, Services Committee Med 2011
1 Nadhim Zahawi MP (Conservative) Maw 2020
1 Lord Black of Brentwood (Conservative) Maw 2024
1 Bill Esterson MP (Labour) Mai 2024
1 Jacob Rees-Mogg MP (Conservative) Gor 2020
1 Guy Opperman MP (Conservative) Med 2011
1 Lord Stephen (Liberal Democrat) Maw 2000
1 Deidre Brock MP (Scottish National Party) - Member, House of Commons Commission Tach 2018
1 Edward Argar MP (Conservative) Med 2021
1 Lord Purvis of Tweed (Liberal Democrat) Tach 2020
1 Anneliese Dodds MP (Labour/Co-operative) Ion 2019
1 Liam McArthur (Liberal Democrat) Ebr 2018
1 Chi Onwurah MP (Labour) Gor 2012
1 Gareth Davies MP (Conservative) Med 2020
1 Lord Cotter (Liberal Democrat) Ebr 2009
1 Lord Dixon-Smith (Conservative) Hyd 2000
1 Baroness Goldie (Conservative) - Member, Constitution Committee Maw 2000
1 Lord Lawson of Blaby (Conservative) Ion 1981
1 Kate Green MP (Labour) Rha 2011
1 Lord Radice (Labour) Mai 1998
1 Lord Chidgey (Liberal Democrat) Gor 1998
1 Sir David Amess MP (Conservative) Hyd 2003
1 James Brokenshire MP (Conservative) Hyd 2005
1 Arlene Foster (DUP) Chw 2012
1 Kenneth Gibson (Scottish National Party) Aws 1999
1 Dominic Raab MP (Conservative) Ebr 2011
1 Matthew Hancock MP (Independent) Hyd 2016
1 Bruce Crawford (Scottish National Party) Chw 2002
1 Baroness Barran (Conservative) Med 2021
1 Bill Cash MP (Conservative) Gor 1985
1 Christopher Chope MP (Conservative) Tach 2001
1 Yvette Cooper MP (Labour) Chw 2008
1 Edward Davey MP (Liberal Democrat) Maw 2011
1 Baroness Merron (Labour) Meh 2023
1 John Hayes MP (Conservative) Ion 2013
1 Lord Parkinson of Whitley Bay (Conservative) Tach 2021
1 Margaret Hodge MP (Labour) Gor 2006
1 George Howarth MP (Labour) Tach 2011
1 Eleanor Laing MP (Conservative) - Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Chair, Parliamentary Works Estimates Commission; Member, Bishop's Stortford Cemetery Bill Unopposed Bill Committee Maw 2020
1 Tim Loughton MP (Conservative) Rha 1998
1 Lord Carrington (Crossbench) Gor 2020
1 Baroness Sugg (Conservative) Ebr 2018
1 Karl Turner MP (Labour) Maw 2011
1 Viscount Colville of Culross (Crossbench) - Member, Preterm Birth Committee Rha 2023
1 Annabelle Ewing (Scottish National Party) Ebr 2018
1 Alan Whitehead MP (Labour) Med 2014
1 Baroness Randerson (Liberal Democrat) - Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee Tach 2021
1 Kevin Brennan MP (Labour) Maw 2010
1 Chris Bryant MP (Labour) Ebr 2024
1 Lord Stevenson of Balmacara (Labour) - Member, Finance Bill Sub-Committee Rha 2018
1 Andrew Rosindell MP (Conservative) Maw 2021
1 Theresa Villiers MP (Conservative) Maw 2012
1 Mark Harper MP (Conservative) Meh 2011
1 Greg Hands MP (Conservative) Hyd 2021
1 Grahame Morris MP (Labour) - Member, Transport Committee Gor 2011
1 Roseanna Cunningham (Scottish National Party) Tach 2004
1 Lord Wallace of Tankerness (Non-affiliated) - Member, Statutory Inquiries Committee Meh 2011
1 Alan Reid MP (Liberal Democrat) Hyd 2004
1 Lord Johnson of Lainston (Conservative) Maw 2024
1 Alex Johnstone (Conservative) Meh 2003
1 Lord Norton of Louth (Conservative) - Chair, Statutory Inquiries Committee; Chair, Statutory Inquiries Committee Meh 2004
1 Baroness Northover (Liberal Democrat) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Chw 2014
1 Lord Peston (Labour) Maw 2000
1 Alex Fergusson (Conservative) Ebr 2000
1 Rob Gibson (Scottish National Party) Tach 2004
1 Lord Ezra (Liberal Democrat) Mai 2000
1 Baroness Blackstone (Independent Labour) - Member, Freedom of Information Advisory Panel (Lords); Member, European Affairs Committee; Member, Preterm Birth Committee Mai 2002
1 Lord Brooke of Sutton Mandeville (Conservative) Mai 2002
1 Tom Clarke MP (Labour) Ion 2007
1 Frank Dobson MP (Labour) Gor 1982
1 Andrew George MP (Liberal Democrat) Gor 1999
1 Lord Skidelsky (Crossbench) Maw 2013
1 Charles Kennedy MP (Liberal Democrat) Ion 1989
1 Peter Luff MP (Conservative) Rha 2008
1 Austin Mitchell MP (Labour) Mai 1988
1 Richard Ottaway MP (Conservative) Mai 1985
1 David Ruffley MP (Conservative) Ebr 2002
1 Lord Moynihan (Conservative) Chw 2014
1 Tim Yeo MP (Conservative) Gor 1983
1 Stephen O'Brien MP (Conservative) Mai 2000
1 Viscount Chandos (Labour) - Member, Industry and Regulators Committee Maw 2003
1 Tom Harris MP (Labour) Ion 2008
1 Dai Havard MP (Labour) Gor 2003
1 Lord Currie of Marylebone (Crossbench) Mai 2000
1 Lord Young of Norwood Green (Labour) - Member, Communications and Digital Committee Maw 2010
1 Rob Flello MP (Labour) Maw 2014
1 Johann Lamont (Labour) Rha 2001
1 Lord Grantchester (Labour) - Member, Hybrid Instruments Committee (Lords); Member, Environment and Climate Change Committee; Member, Statutory Inquiries Committee Gor 2020
1 Baroness Vadera (Non-affiliated) Med 2008
1 Mr Neil Hamilton (UKIP) Ebr 1993
1 Baroness O'Cathain (Conservative) Meh 2003
1 Lord Teverson (Liberal Democrat) Tach 2021
1 Baroness Byford (Conservative) Meh 2003
1 Lord Gordon of Strathblane (Labour) Ion 2010
1 Kevin Barron MP (Labour) Gor 2011
1 Baroness Verma (Conservative) Meh 2013
1 Lord Marland (Conservative) - Member, International Agreements Committee Hyd 2011
1 Lord Beith (Liberal Democrat) - Member, Constitution Committee; Member, Lord Speaker's committee on the size of the House Meh 1979
1 Chris Leslie MP (Independent) Rha 2002
1 Ivan Lewis MP (Independent) Chw 2011
1 Ian Lucas MP (Labour) Gor 2009
1 Michael Weir MP (Scottish National Party) Ion 2010
1 Lord Grabiner (Crossbench) - Member, Financial Services Regulation Committee Maw 2000
1 Baroness Thornton (Labour) Rha 2011
1 Phillip Lee MP (Liberal Democrat) Ebr 2011
1 Lord Bach (Labour) - Member, Public Services Committee; Member, Liaison Committee (Lords); Member, Justice and Home Affairs Committee Chw 2008
1 Margot James MP (Independent) Rha 2016
1 Lord Spicer (Conservative) Tach 1999
1 Baroness Oppenheim-Barnes (Conservative) Rha 2006
1 Paul Flynn MP (Labour) Meh 2012
1 Lord Bassam of Brighton (Labour) - Member, Sub-Committee on Leave of Absence Ion 2008
1 Lord Berkeley (Labour) - Member, Science and Technology Committee (Lords) Ebr 2001
1 Andrew Turner MP (Conservative) Chw 2002
1 Angela Watkinson MP (Conservative) Ion 2005
1 Baroness Adams of Craigielea (Labour) Maw 2001

Chwilio uwch

Dod o hyd i'r union air neu ymadrodd hwn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio drwy roi’r union eiriau mewn dyfyniadau: megis "seiclo" neu "adroddiad Hutton"

Rydyn ni'n dangos geiriau sy'n gysylltiedig â'ch term chwilio, megis “beic” a “beicio” wrth chwilio am seiclo yn ddiofyn. Er mwyn atal hyn, rhowch y gair mewn dyfyniadau, fel "seiclo"

Heb gynnwys y geiriau hyn

Gallwch hefyd wneud hyn o'r prif flwch chwilio trwy roi arwydd minws cyn geiriau nad ydych eisiau: fel hela -llwynog

Rydym hefyd yn cefnogi nifer o addasiadau chwilio Booleaidd, megis AND a NEAR, ar gyfer chwilio manwl.

Ystod o ddyddiadau

i

Gallwch roi dyddiad dechrau, dyddiad gorffen, neu'r ddau er mwyn cyfyngu canlyniadau i ystod o ddyddiadau penodol. Mae dyddiad gorffen coll yn awgrymu'r dyddiad presennol, ac mae dyddiad cychwyn coll yn awgrymu'r dyddiad hynaf sydd gennym yn y system. Gellir nodi'r dyddiadau ar unrhyw fformat y dymunwch, e.e. 3ydd Mawrth 2007 neu 17/10/1989

Person

Rhowch enw fan hyn i gyfyngu canlyniadau i gyfraniadau gan y person hwnnw yn unig.

Adran

Cyfyngu canlyniadau i senedd neu gynulliad penodol yr ydym yn cynnwys (e.e. Senedd yr Alban), neu fath arbennig o ddata o fewn sefydliad, megis Atebion Ysgrifenedig Tŷ'r Cyffredin.

Colofn

Pe baech yn gwybod y rhif colofn Hansard cywir o'r wybodaeth y mae gennych ddiddordeb ynddo (efallai eich bod yn edrych ar gyfeiriad papur), gallwch gyfyngu canlyniadau i hynny ; Gallwch hefyd ddefnyddio column:123 yn y prif flwch chwilio.