Lord Sandhurst

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 23 Mehefin 2021

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Justice and Home Affairs Committee (since 31 Ion 2023)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Arbitration Bill [HL] Special Public Bill Committee (24 Ion 2024 to 27 Maw 2024)
  • Member, Fraud Act 2006 and Digital Fraud Committee (19 Ion 2022 to 31 Hyd 2022)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Sandhurst

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.