Lord Caine

Lord in Waiting (HM Household) (Whip)

Ceidwadwyr Peer

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Caine

RSS feed (?)

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 20 Hydref 2016

Swyddogaethau cyfredol

  • Lord in Waiting (HM Household) (Whip) (since 25 Tach 2022)
  • Parliamentary Under-Secretary (Northern Ireland Office) (since 5 Tach 2021)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Windsor Framework Sub-Committee (14 Ebr 2021 to 5 Tach 2021)
  • Member, Common Frameworks Scrutiny Committee (17 Med 2020 to 5 Tach 2021)
  • Deputy Chairman of Committees (29 Gor 2020 to 4 Tach 2021)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)