Lord Price

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 29 Chwefror 2016

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Intergenerational Fairness and Provision Committee (17 Mai 2018 to 26 Maw 2019)
  • The Minister of State, Department for International Trade (16 Gor 2016 to 28 Med 2017)
  • The Minister of State, Foreign and Commonwealth Office ( 4 Ebr 2016 to 16 Gor 2016)
  • The Minister of State, Department for Business, Innovation and Skills ( 4 Ebr 2016 to 16 Gor 2016)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Price

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.