Baroness Watkins of Tavistock

Deputy Speaker (Lords)

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 14 Rhagfyr 2015

Swyddogaethau cyfredol

  • Deputy Speaker (Lords) (since 16 Ebr 2024)
  • Member, Preterm Birth Committee (since 24 Ion 2024)
  • Deputy Chairman of Committees (since 29 Gor 2020)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee ( 1 Gor 2019 to 31 Ion 2023)
  • Member, SLSC Sub-Committee B ( 4 Med 2018 to 30 Ebr 2019)
  • Member, Draft Health Service Safety Investigations Bill (Joint Committee) (15 Mai 2018 to 27 Gor 2018)
  • Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee (27 Meh 2017 to 15 Mai 2018)
  • Member, Licensing Act 2003 Committee (25 Mai 2016 to 4 Ebr 2017)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Watkins of Tavistock

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)