Baroness Scott of Bybrook

Parliamentary Under Secretary of State (Department for Levelling Up, Housing and Communities)

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 3 Tachwedd 2015

Swyddogaethau cyfredol

  • Parliamentary Under Secretary of State (Department for Levelling Up, Housing and Communities) (since 21 Med 2022)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Baroness in Waiting (HM Household) (Whip) (13 Chw 2020 to 20 Med 2022)
  • Member, Communications and Digital Committee ( 3 Hyd 2019 to 4 Maw 2020)
  • Member, EU Home Affairs Sub-Committee ( 2 Gor 2019 to 13 Chw 2020)
  • Member, Natural Environment and Rural Communities Act 2006 Committee (29 Meh 2017 to 23 Hyd 2017)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Scott of Bybrook

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)