Lord Oates

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 27 Hydref 2015

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, International Agreements Committee (23 Ebr 2020 to 31 Ion 2023)
  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Energy and Climate Change) (29 Ion 2020 to 11 Mai 2022)
  • Member, European Union Committee (29 Hyd 2019 to 31 Maw 2021)
  • Member, EU External Affairs Sub-Committee ( 2 Gor 2019 to 23 Ebr 2020)
  • Member, EU Justice Sub-Committee (26 Ion 2016 to 5 Med 2017)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Oates

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)