Baroness Janke

Liberal Democrat Spokesperson (Work and Pensions)

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

General Election 2024

Find out more about your new constituency and candidates!

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 10 Tachwedd 2014

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Built Environment Committee (since 31 Ion 2024)
  • Liberal Democrat Spokesperson (Work and Pensions) (since 29 Aws 2019)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Work and Pensions) (29 Aws 2019 to 26 Ebr 2023)
  • Member, Food, Poverty, Health and Environment Committee (13 Meh 2019 to 23 Meh 2020)
  • Member, Political Polling and Digital Media Committee (29 Meh 2017 to 20 Maw 2018)
  • Member, EU Home Affairs Sub-Committee (12 Meh 2015 to 2 Gor 2019)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Janke

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)