Lord Fox

Liberal Democrat Lords Spokesperson (Business)

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

General Election 2024

Find out more about your new constituency and candidates!

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 22 Hydref 2014

Swyddogaethau cyfredol

  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Business) (since 20 Chw 2023)
  • Member, International Agreements Committee (since 31 Ion 2023)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Economic Affairs Committee ( 1 Gor 2019 to 31 Ion 2023)
  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Business, Energy and Industrial Strategy) (16 Meh 2017 to 19 Chw 2023)
  • Member, Science and Technology Committee (Lords) ( 8 Meh 2015 to 1 Gor 2019)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Fox

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.