Baroness Kennedy of Cradley

Deputy Speaker (Lords)

Non-affiliated Peer

Proffil

Non-affiliated Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 4 Tachwedd 2013

Party was Llafur until 21 Meh 2020

Swyddogaethau cyfredol

  • Deputy Speaker (Lords) (since 16 Ebr 2024)
  • Deputy Chairman of Committees (since 19 Mai 2022)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Affordable Childcare Committee (12 Meh 2014 to 11 Chw 2015)
  • Member, Draft Modern Slavery Bill Committee (15 Ion 2014 to 3 Ebr 2014)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Kennedy of Cradley

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)