Lord Balfe

Ceidwadwyr Peer

General Election 2024

Find out more about your new constituency and candidates!

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 31 Hydref 2013

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, International Relations and Defence Committee (27 Meh 2017 to 12 Meh 2018)
  • Member, EU External Affairs Sub-Committee (12 Meh 2015 to 27 Ebr 2017)
  • Member, EU Sub Committee A - Economic and Financial Affairs (12 Meh 2014 to 30 Maw 2015)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Balfe

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)