Baroness Neville-Rolfe

Minister of State (Cabinet Office)

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 29 Hydref 2013

Swyddogaethau cyfredol

  • Minister of State (Cabinet Office) (since 21 Med 2022)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Chair, Built Environment Committee (14 Ebr 2021 to 20 Med 2022)
  • Chair, Built Environment Committee (14 Ebr 2021 to 20 Med 2022)
  • Member, EU Services Sub-Committee (23 Ebr 2020 to 31 Maw 2021)
  • Member, European Union Committee (27 Meh 2017 to 31 Maw 2021)
  • Member, EU Financial Affairs Sub-Committee (27 Meh 2017 to 23 Ebr 2020)
  • The Commercial Secretary to the Treasury (21 Rha 2016 to 13 Meh 2017)
  • Member, Intellectual Property (Unjustified Threats) Bill [HL] Special Public Bill Committee (13 Med 2016 to 9 Tach 2016)
  • The Minister of State, Department for Business, Energy and Industrial Strategy (17 Gor 2016 to 21 Rha 2016)
  • The Parliamentary Under-Secretary of State for Culture, Media and Sport (12 Mai 2015 to 17 Gor 2016)
  • The Parliamentary Under-Secretary of State for Business, Innovation and Skills (17 Gor 2014 to 17 Gor 2016)
  • Member, Affordable Childcare Committee (12 Meh 2014 to 17 Gor 2014)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Neville-Rolfe

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.