Lord Fink

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 20 Ionawr 2011

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, EU Financial Affairs Sub-Committee (12 Med 2016 to 22 Tach 2016)
  • Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords) (16 Rha 2014 to 28 Ion 2021)
  • Member, Refreshment Committee (Lords) (11 Chw 2014 to 16 Rha 2014)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Fink

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)