Baroness Parminter

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 19 Gorffennaf 2010

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Chair, Environment and Climate Change Committee (14 Ebr 2021 to 31 Ion 2024)
  • Chair, Environment and Climate Change Committee (14 Ebr 2021 to 31 Ion 2024)
  • Member, Food, Poverty, Health and Environment Committee (13 Meh 2019 to 6 Gor 2020)
  • Member, Natural Environment and Rural Communities Act 2006 Committee (29 Meh 2017 to 13 Maw 2018)
  • Member, National Policy for the Built Environment Committee (11 Meh 2015 to 11 Chw 2016)
  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Environment, Food and Rural Affairs) ( 1 Meh 2015 to 14 Med 2017)
  • Member, European Union Committee (16 Mai 2013 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub Committee D - Agriculture, Fisheries, Environment and Energy (17 Mai 2012 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub-Committee D - Agriculture, Fisheries and Environment (22 Meh 2010 to 16 Mai 2012)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Parminter

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)