Baroness Drake

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 5 Gorffennaf 2010

Swyddogaethau cyfredol

  • Chair, Constitution Committee (since 19 Ion 2022)
  • Chair, Constitution Committee (since 19 Ion 2022)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 4 Med 2018 to 4 Tach 2019)
  • Member, Constitution Committee (27 Meh 2017 to 19 Ion 2022)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 6 Rha 2016 to 17 Maw 2017)
  • Member, Trade Union Political Funds and Political Party Funding Committee (28 Ion 2016 to 29 Chw 2016)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 8 Rha 2015 to 4 Maw 2016)
  • Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee (12 Meh 2014 to 27 Ebr 2017)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 8 Ion 2014 to 11 Maw 2014)
  • Member, Trusts (Capital and Income) Bill [HL] Special Public Bill Committee (19 Meh 2012 to 24 Gor 2012)
  • Member, Small and Medium Sized Enterprises Committee (29 Mai 2012 to 28 Chw 2013)
  • Member, Draft Financial Services Bill (Joint Committee) (20 Gor 2011 to 13 Rha 2011)
  • Member, Draft Financial Services Bill (Joint Committee) (20 Gor 2011 to 13 Rha 2011)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Drake

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)