Baroness Benjamin

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

A selection of Baroness Benjamin’s votes

See full list of topics voted on

We have lots more plain English analysis of Baroness Benjamin’s voting record on issues like health, welfare, taxation and more. Visit Baroness Benjamin’s full vote analysis page for more.

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Benjamin

RSS feed (?)

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 28 Mehefin 2010

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, COVID-19 Committee (11 Meh 2020 to 28 Ebr 2022)
  • Member, Communications and Digital Committee ( 8 Meh 2015 to 1 Gor 2019)
  • Member, EU Sub Committee F - Home Affairs, Health and Education (21 Mai 2013 to 30 Maw 2015)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)