Lord Kennedy of Southwark

Deputy Chairman of Committees

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 28 Mehefin 2010

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Finance Committee (Lords) (since 8 Tach 2021)
  • Member, Procedure and Privileges Committee (since 10 Meh 2021)
  • Member, Committee of Selection (Lords) (since 10 Meh 2021)
  • Deputy Chairman of Committees (since 10 Meh 2021)
  • Shadow Chief Whip (Lords) (since 1 Meh 2021)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Shadow Spokesperson (Cabinet Office) (21 Chw 2023 to 26 Hyd 2023)
  • Shadow Spokesperson (Housing) (19 Med 2021 to 3 Rha 2021)
  • Shadow Spokesperson (Communities and Local Government) (19 Med 2021 to 3 Rha 2021)
  • Shadow Spokesperson (Cabinet Office) (18 Mai 2021 to 31 Mai 2021)
  • Shadow Spokesperson (Communities and Local Government) ( 8 Ion 2018 to 18 Med 2021)
  • Shadow Spokesperson (Housing) ( 8 Ion 2018 to 18 Med 2021)
  • Shadow Spokesperson (Housing) (18 Med 2015 to 8 Ion 2018)
  • Opposition Whip (Lords) (18 Med 2015 to 31 Mai 2021)
  • Shadow Spokesperson (Communities and Local Government) (18 Med 2015 to 8 Ion 2018)
  • Shadow Spokesperson (Home Affairs) (18 Med 2015 to 17 Mai 2021)
  • Member, Refreshment Committee (Lords) (16 Mai 2013 to 31 Aws 2016)
  • Opposition Whip (Lords) (17 Hyd 2011 to 6 Med 2012)
  • Member, Statutory Instruments (Joint Committee) (15 Tach 2010 to 30 Maw 2015)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Kennedy of Southwark

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)