Baroness Hussein-Ece

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

General Election 2024

Find out more about your new constituency and candidates!

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 29 Mehefin 2010

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Services Committee (since 31 Ion 2023)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Conduct Committee ( 9 Mai 2019 to 31 Ion 2023)
  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Equalities) (12 Hyd 2017 to 22 Hyd 2021)
  • Member, Sexual Violence in Conflict Committee (11 Meh 2015 to 22 Maw 2016)
  • Liberal Democrat Lords Spokesperson (Equalities) ( 1 Meh 2015 to 28 Hyd 2016)
  • Member, Soft Power Committee (16 Mai 2013 to 11 Maw 2014)
  • Member, HIV and AIDS Committee in the United Kingdom (20 Rha 2010 to 19 Gor 2011)
  • Member, HIV and AIDS Committee in the United Kingdom (20 Rha 2010 to 19 Gor 2011)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Hussein-Ece

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)