Lord Carrington of Fulham

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 17 Hydref 2013

Yn flaenorol AS am Fulham tan 8 Ebrill 1997 — Etholiad cyffredinol

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 11 Mehefin 1987 — Etholiad cyffredinol

Also represented Fulham

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Built Environment Committee (14 Ebr 2021 to 31 Ion 2024)
  • Member, Insurance Bill [HL] Special Public Bill Committee (19 Tach 2014 to 24 Rha 2014)
  • Member, Economic Affairs Committee (12 Meh 2014 to 30 Maw 2015)
  • Member, Treasury Committee (13 Ion 1997 to 20 Ion 1997)
  • Assistant Whip (HM Treasury) (12 Rha 1996 to 2 Mai 1997)
  • Member, Liaison Committee (Commons) ( 1 Tach 1996 to 16 Ion 1997)
  • Chair, Treasury Committee (16 Hyd 1996 to 13 Ion 1997)
  • Chair, Treasury Committee (16 Hyd 1996 to 13 Ion 1997)
  • Member, Treasury Committee (15 Tach 1995 to 16 Hyd 1996)
  • Member, Treasury & Civil Service Committee (31 Hyd 1994 to 8 Tach 1995)
  • Member, Treasury & Civil Service Sub-Committee (31 Hyd 1994 to 8 Tach 1995)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Carrington of Fulham

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)