Baroness Warsi

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 15 Hydref 2007

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Sexual Violence in Conflict Committee (11 Meh 2015 to 22 Maw 2016)
  • Senior Minister of State (Foreign and Commonwealth Office) (Jointly with the Department for Communities and Local Government) ( 6 Med 2012 to 5 Aws 2014)
  • Senior Minister of State (Department for Communities and Local Government) (Faith and Communities) (also in the Foreign and Commonwealth Office) ( 6 Med 2012 to 5 Aws 2014)
  • Minister without Portfolio (12 Mai 2010 to 6 Med 2012)
  • Co-Chair, Conservative Party (12 Mai 2010 to 4 Med 2012)
  • Shadow Minister (Community Cohesion and Social Action), Communities and Local Government ( 4 Meh 2009 to 11 Mai 2010)
  • Shadow Minister (Community Cohesion), Communities and Local Government ( 9 Gor 2007 to 4 Meh 2009)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Warsi

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)