Baroness Meacher

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 10 Hydref 2006

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Justice and Home Affairs Committee (since 31 Ion 2023)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Delegated Powers and Regulatory Reform Committee ( 1 Gor 2019 to 31 Ion 2023)
  • Member, Statutory Instruments (Joint Committee) (19 Gor 2017 to 1 Gor 2019)
  • Member, Statutory Instruments (Joint Committee) (17 Meh 2015 to 27 Ebr 2017)
  • Member, Procedure and Privileges Committee ( 8 Meh 2015 to 1 Gor 2019)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Meacher

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)