Baroness Butler-Sloss

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 25 Gorffennaf 2006

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Modern Slavery Act 2015 Committee (since 24 Ion 2024)
  • Chair, Ecclesiastical Committee (Joint Committee) (since 16 Meh 2020)
  • Chair, Ecclesiastical Committee (Joint Committee) (since 16 Meh 2020)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Procedure and Privileges Committee (31 Ion 2023 to 31 Ion 2024)
  • Chair, Ecclesiastical Committee (Joint Committee) (16 Meh 2020 to 30 Maw 2015)
  • Member, Ecclesiastical Committee (Joint Committee) ( 9 Gor 2015 to 16 Meh 2020)
  • Member, Draft Modern Slavery Bill Committee (15 Ion 2014 to 3 Ebr 2014)
  • Chair, Adoption Legislation Committee (29 Mai 2012 to 26 Chw 2013)
  • Chair, Adoption Legislation Committee (29 Mai 2012 to 26 Chw 2013)
  • Member, Ecclesiastical Committee (Joint Committee) (27 Gor 2010 to 16 Meh 2020)
  • Member, Merits of Statutory Instruments Committee (14 Tach 2007 to 15 Mai 2012)
  • Member, Merits of Statutory Instruments Committee (14 Tach 2007 to 15 Mai 2012)
  • Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee (14 Tach 2007 to 15 Mai 2012)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Butler-Sloss

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)