Lord Crisp

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 26 Mehefin 2006

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, European Union Committee (27 Meh 2017 to 7 Hyd 2018)
  • Member, EU Home Affairs Sub-Committee (27 Meh 2017 to 7 Hyd 2018)
  • Member, Merits of Statutory Instruments Committee (14 Tach 2007 to 12 Tach 2009)
  • Member, Merits of Statutory Instruments Committee (14 Tach 2007 to 12 Tach 2009)
  • Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee (14 Tach 2007 to 12 Tach 2009)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Crisp

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)