Lord Donoughue

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1985

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Draft Gambling Bill (Joint Committee) ( 9 Med 2003 to 22 Gor 2004)
  • Parliamentary Secretary (Farming and Food Industry), Ministry of Agriculture, Fisheries and Food ( 5 Mai 1997 to 28 Gor 1999)
  • Member, Works of Art Committee (Lords) (28 Tach 1995 to 19 Tach 1998)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Donoughue

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)