The Earl of Sandwich

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1995

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, International Agreements Committee (23 Ebr 2020 to 31 Ion 2023)
  • Member, EU External Affairs Sub-Committee ( 2 Gor 2019 to 23 Ebr 2020)
  • Member, EU Sub Committee C - External Affairs (21 Mai 2013 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub Committee E - Justice, Institutions and Consumer Protection (17 Mai 2012 to 21 Mai 2013)
  • Member, European Union Committee (22 Meh 2010 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub-Committee E - Justice and Institutions (24 Tach 2009 to 16 Mai 2012)
  • Member, Constitution Committee ( 8 Meh 2005 to 8 Ebr 2006)
  • Member, Information Committee (Lords) (25 Tach 2002 to 18 Tach 2004)
  • Member, Library and Computers Sub Committee (26 Meh 2001 to 7 Tach 2002)
  • Member, Standing Orders (Private Bills) Committee (Lords) ( 6 Rha 1999 to 18 Tach 2004)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar The Earl of Sandwich

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)