Lord Forsyth of Drumlean

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1999

Swyddogaethau cyfredol

  • Chair, Financial Services Regulation Committee (since 24 Ion 2024)
  • Chair, Financial Services Regulation Committee (since 24 Ion 2024)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 8 Med 2020 to 22 Ion 2021)
  • Chair, Finance Bill Sub-Committee ( 4 Med 2018 to 8 Med 2020)
  • Chair, Finance Bill Sub-Committee ( 4 Med 2018 to 8 Med 2020)
  • Chair, Economic Affairs Committee (27 Meh 2017 to 19 Ion 2022)
  • Chair, Economic Affairs Committee (27 Meh 2017 to 19 Ion 2022)
  • Chair, Economic Affairs Committee (27 Meh 2017 to 15 Mai 2013)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 8 Rha 2015 to 4 Maw 2016)
  • Member, Economic Affairs Committee ( 8 Meh 2015 to 27 Meh 2017)
  • Member, National Security Strategy (Joint Committee) (25 Meh 2014 to 30 Maw 2015)
  • Member, Soft Power Committee (16 Mai 2013 to 11 Maw 2014)
  • Member, Economic Affairs Committee (15 Rha 2008 to 15 Mai 2013)
  • Member, Barnett Formula Committee (10 Rha 2008 to 12 Tach 2009)
  • Member, House of Lords Reform (Joint Committee) (19 Meh 2002 to 5 Mai 2005)
  • Member, Monetary Policy Committee of the Bank of England ( 6 Maw 2000 to 11 Mai 2001)
  • Secretary of State for Scottish Office ( 5 Gor 1995 to 1 Mai 1997)
  • Minister of State (Home Office) (20 Gor 1994 to 5 Gor 1995)
  • Minister of State (Department of Employment) (14 Ebr 1992 to 19 Gor 1994)
  • Minister of State (Scottish Office) ( 7 Med 1990 to 13 Ebr 1992)
  • Parliamentary Under-Secretary (Scottish Office) (13 Meh 1987 to 7 Med 1990)
  • Member, Scottish Affairs Committee ( 9 Meh 1983 to 15 Mai 1987)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Forsyth of Drumlean

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.