Lord Kerr of Kinlochard

Crossbench Peer

Proffil

Crossbench Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 14 Medi 2004

Positions held at time of appointment: Secretary-General, European Convention. (from Number 10 press release)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, International Agreements Committee (23 Ebr 2020 to 31 Ion 2024)
  • Member, EU Energy and Environment Sub-Committee ( 2 Gor 2019 to 23 Ebr 2020)
  • Member, European Union Committee ( 1 Gor 2019 to 31 Maw 2021)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 8 Rha 2015 to 4 Maw 2016)
  • Member, Economic Affairs Committee ( 8 Meh 2015 to 1 Gor 2019)
  • Member, European Union Committee (12 Meh 2014 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub Committee A - Economic and Financial Affairs (17 Mai 2012 to 30 Maw 2015)
  • Member, EU Sub-Committee A - Economic and Financial Affairs, and International Trade (22 Meh 2010 to 16 Mai 2012)
  • Member, EU Sub-Committee E - Justice and Institutions ( 9 Rha 2008 to 17 Hyd 2011)
  • Member, European Union Committee (21 Tach 2006 to 8 Ebr 2010)
  • Member, EU Sub-Committee A - Economic and Financial Affairs, and International Trade (29 Tach 2004 to 26 Tach 2008)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Kerr of Kinlochard

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)