Baroness Noakes

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 12 Gorffennaf 2000

Positions held at time of appointment: Partner, KPMG (from Number 10 press release)

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Financial Services Regulation Committee (since 24 Ion 2024)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Economic Affairs Committee (19 Ion 2022 to 31 Ion 2024)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee (23 Gor 2021 to 31 Ion 2023)
  • Member, Industry and Regulators Committee (14 Ebr 2021 to 19 Ion 2022)
  • Member, Finance Committee (Lords) ( 4 Chw 2020 to 31 Ion 2023)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 4 Med 2018 to 4 Tach 2019)
  • Member, European Union Committee (12 Meh 2018 to 1 Gor 2019)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee (26 Ion 2016 to 4 Maw 2016)
  • Member, EU Internal Market Sub-Committee (23 Meh 2015 to 2 Gor 2019)
  • Member, Insurance Bill [HL] Special Public Bill Committee (19 Tach 2014 to 24 Rha 2014)
  • Member, Affordable Childcare Committee (12 Meh 2014 to 11 Chw 2015)
  • Chair, Personal Service Companies Committee (13 Tach 2013 to 31 Maw 2014)
  • Chair, Personal Service Companies Committee (13 Tach 2013 to 31 Maw 2014)
  • Member, Personal Service Companies Committee (12 Tach 2013 to 13 Tach 2013)
  • Member, Economic Affairs Committee (16 Mai 2013 to 13 Hyd 2014)
  • Member, Draft Voting Eligibility (Prisoners) Bill Committee (14 Mai 2013 to 16 Rha 2013)
  • Member, Finance Bill Sub-Committee ( 4 Rha 2012 to 5 Maw 2013)
  • Member, Audit and Risk Assurance Committee (Lords) ( 2 Tach 2010 to 16 Rha 2014)
  • - Shadow Minister, Shadow Minister (27 Gor 2009 to 11 Mai 2010)
  • Shadow Minister, Treasury ( 9 Gor 2007 to 27 Gor 2009)
  • Shadow Minister, Treasury (16 Rha 2005 to 6 Gor 2007)
  • Shadow Minister, Work & Pensions (16 Rha 2005 to 11 Ion 2007)
  • Spokespersons In the Lords, Treasury (20 Mai 2005 to 16 Rha 2005)
  • Spokespersons In the Lords, Work & Pensions & Welfare Reform (20 Mai 2005 to 16 Rha 2005)
  • Spokespersons In the Lords, Work & Pensions and Welfare Reform (17 Maw 2005 to 20 Mai 2005)
  • Spokespersons In the Lords, Economic Affairs (22 Chw 2005 to 17 Maw 2005)
  • Shadow Minister, Economic Affairs (10 Mai 2004 to 22 Chw 2005)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Noakes

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.