Lord Rennard

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1999

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Secondary Legislation Scrutiny Committee ( 4 Meh 2020 to 13 Meh 2020)
  • Member, Political Polling and Digital Media Committee (29 Meh 2017 to 20 Maw 2018)
  • Member, Constitution Committee (19 Ion 2011 to 1 Mai 2012)
  • Member, Information Committee (Lords) (25 Tach 2009 to 14 Mai 2014)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Rennard

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)