Lord Turnberg

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 9 Mai 2000

Positions held at time of appointment: President, British Society of Gastroenterlogy (from Number 10 press release)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Long-Term Sustainability of the NHS Committee (25 Mai 2016 to 5 Ebr 2017)
  • Member, Works of Art Committee (Lords) (12 Meh 2014 to 31 Aws 2016)
  • Member, Mental Capacity Act 2005 Committee (16 Mai 2013 to 25 Chw 2014)
  • Member, Draft Human Tissue and Embryos Bill (Joint Committee) ( 9 Mai 2007 to 8 Aws 2007)
  • Member, Committee on the Assisted Dying for the terminally ill Bill (30 Tach 2004 to 7 Ebr 2005)
  • Member, Draft Mental Health Bill (Joint Committee) (22 Gor 2004 to 11 Gor 2005)
  • Member, Science and Technology Committee (Lords) (28 Meh 2001 to 7 Mai 2005)
  • Member, Science and Technology: Sub-Committee I (26 Meh 2001 to 1 Rha 2004)
  • Member, Select Committee on Science and Technology Sub-Committee 2 ( 6 Rha 2000 to 18 Tach 2004)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Turnberg

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)