Lord Harris of Haringey

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1998

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, COVID-19 Committee (11 Meh 2020 to 28 Ebr 2022)
  • Member, Democracy and Digital Technologies Committee (13 Meh 2019 to 16 Meh 2020)
  • Member, National Security Strategy (Joint Committee) ( 6 Tach 2017 to 21 Ion 2021)
  • Member, National Security Strategy (Joint Committee) (25 Mai 2016 to 27 Ebr 2017)
  • Chair, Olympic and Paralympic Legacy Committee (16 Mai 2013 to 6 Tach 2013)
  • Chair, Olympic and Paralympic Legacy Committee (16 Mai 2013 to 6 Tach 2013)
  • Member, National Security Strategy (Joint Committee) ( 6 Rha 2010 to 14 Mai 2014)
  • Member, National Security Strategy (Joint Committee) ( 1 Chw 2010 to 6 Mai 2010)
  • Member, Select Committee on Science and Technology Sub-Committee 2 (21 Tach 2006 to 30 Hyd 2007)
  • Member, Finance and Staff Sub Committee (23 Tach 1999 to 7 Tach 2002)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Harris of Haringey

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)