Lord Bradshaw

Democratiaid Rhyddfrydol Peer

Proffil

Democratiaid Rhyddfrydol Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1999

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, EU Sub-Committee B - Internal Market, Energy and Transport (18 Mai 2010 to 16 Mai 2012)
  • Spokesperson for Transport ( 8 Ion 2009 to 11 Mai 2010)
  • Member, EU Sub-Committee B - Internal Market (13 Tach 2007 to 8 Ebr 2010)
  • Spokesperson in the Lords, Transport (22 Chw 2005 to 8 Ion 2009)
  • Shadow Minister, Transport (26 Ion 2004 to 22 Chw 2005)
  • Member, Draft Civil Contingencies Bill (Joint Committee) (11 Gor 2003 to 28 Tach 2003)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Bradshaw

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)