Baroness Whitaker

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1999

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Environment and Climate Change Committee (since 31 Ion 2024)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Highgate Cemetery Bill [HL] Committee (15 Rha 2020 to 8 Maw 2021)
  • Member, Sentencing (Pre-consolidation Amendments) Bill [HL] Special Public Bill Committee (20 Meh 2019 to 23 Gor 2019)
  • Member, Regenerating Seaside Towns and Communities Committee (17 Mai 2018 to 19 Maw 2019)
  • Member, Natural Environment and Rural Communities Act 2006 Committee (29 Meh 2017 to 13 Maw 2018)
  • Member, National Policy for the Built Environment Committee (11 Meh 2015 to 11 Chw 2016)
  • Member, Draft Bribery Bill (Joint Committee) (11 Mai 2009 to 16 Gor 2009)
  • Member, Intergovernmental Organisations Committee (15 Tach 2007 to 7 Gor 2008)
  • Member, Draft Corruption Bill (Joint Committee) (24 Maw 2003 to 31 Gor 2003)
  • Member, Human Rights (Joint Committee) ( 3 Gor 2001 to 20 Tach 2003)
  • Member, EU Sub-Committee F (12 Rha 2000 to 7 Tach 2002)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Baroness Whitaker

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.