Lord Crathorne

Ceidwadwyr Peer

General Election 2024

Find out more about your new constituency and candidates!

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1977

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Lord Speaker's Advisory Panel on Works of Art (since 26 Maw 2018)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Works of Art Committee (Lords) ( 9 Meh 2010 to 30 Maw 2015)
  • Member, Works of Art Committee (Lords) ( 4 Rha 2003 to 30 Hyd 2007)
  • Member, Works of Art Committee (Lords) ( 5 Rha 1984 to 11 Tach 1999)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Crathorne

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)