Lord Patten

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1997

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Secretary of State for Education and Science (10 Ebr 1992 to 20 Gor 1994)
  • Minister of State (Home Office) (13 Meh 1987 to 9 Ebr 1992)
  • Minister of State (Department of Environment) (Housing) ( 2 Med 1985 to 12 Meh 1987)
  • Parliamentary Under-Secretary (Department of Health and Social Security) (14 Meh 1983 to 2 Med 1985)
  • Parliamentary Under-Secretary (Northern Ireland Office) ( 5 Ion 1981 to 13 Meh 1983)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Patten

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.