Lord Goldsmith

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1999

Swyddogaethau cyfredol

  • Chair, International Agreements Committee (since 12 Gor 2023)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Chair, International Agreements Committee (12 Gor 2023 to 18 Hyd 2021)
  • Chair, International Agreements Committee (12 Gor 2023 to 18 Hyd 2021)
  • Member, European Union Committee ( 4 Meh 2020 to 31 Maw 2021)
  • Chair, International Agreements Committee (23 Ebr 2020 to 18 Hyd 2021)
  • Chair, International Agreements Committee (23 Ebr 2020 to 18 Hyd 2021)
  • Member, Constitution Committee (22 Meh 2010 to 30 Maw 2015)
  • Member, Procedure and Privileges Committee ( 9 Meh 2010 to 1 Rha 2011)
  • Attorney General (Law Officers) (12 Meh 2001 to 28 Meh 2007)
  • Attorney General, Law Officers' Department (11 Meh 2001 to 28 Meh 2007)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Goldsmith

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.