The Earl of Courtown

Captain of the Queen's Bodyguard of the Yeomen of the Guard (HM Household) (Deputy Chief Whip, House of Lords)

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi yn 1975

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Finance Committee (Lords) (since 1 Med 2016)
  • Captain of the Queen's Bodyguard of the Yeomen of the Guard (HM Household) (Deputy Chief Whip, House of Lords) (since 17 Gor 2016)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Lord in Waiting (HM Household) (Whip) (14 Mai 2015 to 17 Gor 2016)
  • Member, Digital Skills Committee (12 Meh 2014 to 4 Chw 2015)
  • Member, Inheritance and Trustees’ Powers Bill [HL] Committee (28 Hyd 2013 to 16 Rha 2013)
  • Member, EU Sub Committee D - Agriculture, Fisheries, Environment and Energy (17 Mai 2012 to 4 Chw 2013)
  • Member, EU Sub-Committee G - Social Policies and Consumer Protection (17 Hyd 2011 to 16 Mai 2012)
  • Member, Hybrid Instruments Committee (Lords) ( 6 Rha 1999 to 11 Mai 2001)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar The Earl of Courtown

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)