Lord Truscott

Non-affiliated Peer

Proffil

Non-affiliated Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 23 Mehefin 2004

Positions held at time of appointment: Labour Member of the European Parliament for Hertfordshire. (from Number 10 press release)

Party was Llafur until 13 Mai 2009

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Government Whip (28 Meh 2007 to 17 Hyd 2007)
  • Parliamentary Under-Secretary (Energy), Department of Trade and Industry ( 9 Ion 2007 to 28 Meh 2007)
  • Parliamentary Under-Secretary, Department of Trade and Industry (15 Tach 2006 to 16 Tach 2006)
  • Parliamentary Under-Secretary (Trade and Industry) (Energy) (10 Tach 2006 to 28 Meh 2007)
  • Member, EU Sub-Committee C - Foreign Affairs, Defence and Development Policy (24 Mai 2005 to 12 Tach 2009)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Truscott

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)