Lord Triesman

Llafur Peer

Proffil

Llafur Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 12 Ionawr 2004

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, AI in Weapon Systems Committee (27 Ebr 2023 to 23 Tach 2023)
  • Member, Fraud Act 2006 and Digital Fraud Committee (22 Meh 2022 to 31 Hyd 2022)
  • Member, Risk Assessment and Risk Planning Committee (15 Hyd 2020 to 24 Tach 2021)
  • Member, EU External Affairs Sub-Committee (12 Meh 2015 to 2 Gor 2019)
  • Shadow Spokesperson (Foreign and Commonwealth Affairs) (13 Hyd 2010 to 1 Ebr 2014)
  • Shadow Spokesperson (Business, Innovation and Skills) ( 8 Hyd 2010 to 5 Med 2011)
  • Parliamentary Under-Secretary (Department for Innovation, Universities and Skills) (Intellectual Property and Quality) (29 Meh 2007 to 25 Ion 2008)
  • Parliamentary Under-Secretary, Department for Innovation, Universities and Skills (28 Meh 2007 to 25 Ion 2008)
  • Parliamentary Under-Secretary, Foreign & Commonwealth Office (11 Mai 2005 to 28 Meh 2007)
  • Parliamentary Under-Secretary (Foreign and Commonwealth Office) (10 Mai 2005 to 28 Meh 2007)
  • Government Whip (23 Meh 2004 to 11 Mai 2005)
  • Lords in Waiting (Whips) (19 Rha 2003 to 10 Mai 2005)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Triesman

RSS feed (?)

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)