Lord Dodds of Duncairn

DUP Peer

@NigelDoddsDUP

Proffil

DUP Arglwydd, Cyn DUP MLA am Belfast North

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 18 Medi 2020

Yn flaenorol AS am Belfast North tan 6 Tachwedd 2019 — Wedi'i ddiddymu ar gyfer etholiad

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 7 Mehefin 2001 — Etholiad cyffredinol

Aeth i mewn i'r Cynulliad ar 25 Mehefin 1998 — Etholiad cyffredinol

Gadawodd y Cynulliad ar 10 Medi 2010 — Wedi ymddiswyddo

Also represented Belfast North

Cyfryngau Cymdeithasol

Expenses

Themau o ddiddordeb

Lord Dodds of Duncairn campaigned to leave the European Union Source: BBC

  • Northern Ireland
  • Foreign and Commonwealth Office
  • Foreign and Commonwealth Affairs
  • Treasury
  • Home Department
  • Terrorism
  • Parades Commission
  • Police
  • Kenya
  • Fuel Poverty

Swyddogaethau cyfredol

  • Member, Windsor Framework Sub-Committee (since 14 Ebr 2021)

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Shadow DUP Spokesperson (Brexit) ( 1 Gor 2017 to 6 Tach 2019)
  • Shadow DUP Spokesperson (Reform and Constitutional Issues) ( 8 Mai 2015 to 6 Tach 2019)
  • Shadow DUP Spokesperson (Foreign Affairs) ( 8 Mai 2015 to 6 Tach 2019)
  • Shadow Spokesperson (Justice) ( 1 Meh 2010 to 30 Maw 2015)
  • Shadow Spokesperson (Foreign and Commonwealth Affairs) ( 1 Meh 2010 to 30 Maw 2015)
  • DUP Westminster Leader ( 6 Mai 2010 to 6 Tach 2019)
  • Member, Statutory Instruments (Joint Committee) ( 9 Tach 2009 to 6 Mai 2010)
  • Member, Statutory Instruments (Select Committee) ( 9 Tach 2009 to 6 Mai 2010)
  • Member, Members' Allowances Committee ( 9 Chw 2009 to 18 Mai 2009)
  • Shadow DUP Spokesperson (Without Portfolio) ( 4 Meh 2008 to 6 Mai 2010)
  • Without portfolio ( 4 Meh 2008 to 6 Mai 2010)
  • Shadow Spokesperson (Business, Enterprise and Regulatory Reform) ( 1 Meh 2007 to 1 Meh 2010)
  • Shadow Spokesperson (Justice) ( 1 Meh 2007 to 1 Meh 2010)
  • Shadow Spokesperson (Work and Pensions) ( 1 Meh 2005 to 1 Meh 2007)
  • Shadow Spokesperson (Treasury) ( 1 Meh 2005 to 1 Meh 2007)
  • Opposition Whip (Commons) ( 1 Gor 2001 to 1 Meh 2008)

Public bill committees (Sittings attended)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Dodds of Duncairn

RSS feed (?)

Register of Members’ Interests

New: Download a spreadsheet of all Members Interests.

View the history of this MP’s entries in the Register

Last updated: 5 Tach 2019.

6. Land and property portfolio: (i) value over £100,000 and/or (ii) giving rental income of over £10,000 a year
Constituency office in North Belfast: (i).

More about the register

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)