Lord Framlingham

Ceidwadwyr Peer

Proffil

Ceidwadwyr Arglwydd

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Arglwyddi ar 18 Ionawr 2011

Yn flaenorol AS am Central Suffolk and North Ipswich tan 12 Ebrill 2010 — heb sefyll i gael ei hailethol

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 9 Mehefin 1983 — Etholiad cyffredinol

Party was Deputy Speaker until 11 Ebr 2005; Ceidwadwyr until 16 Mai 2005; Deputy Speaker until 12 Ebr 2010

Also represented Central Suffolk and North Ipswich; Suffolk Central

Expenses

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Deputy Speaker (Second Deputy Chairman of Ways and Means) ( 1 Mai 1997 to 6 Mai 2010)
  • Member, Parliamentary Commissioner for Administration (30 Ion 1990 to 21 Maw 1997)
  • Member, Agriculture Committee ( 9 Meh 1983 to 27 Gor 1984)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Lord Framlingham

RSS feed (?)

Register of Members’ Interests

New: Download a spreadsheet of all Members Interests.

View the history of this MP’s entries in the Register

Last updated: 12 Ebr 2010.

1. Remunerated directorships
The Palmer Family Trust; a family property company.
8. Land and Property
Co-owner of a holiday site in Anglesey.

More about the register

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.

Llun proffil: © Parliament (CC-BY 3.0)