Mr Simon Thomas

Cyn Plaid Cymru MS ar gyfer Canolbarth a Gorllewin Cymru

@SimonThomasAC

Proffil

Cyn Plaid Cymru MS am Canolbarth a Gorllewin Cymru, Cyn Plaid Cymru MP am Ceredigion

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 3 Chwefror 2000 — Is-etholiad

Gadawodd y Tŷ'r Cyffredin ar 11 Ebrill 2005 — Etholiad cyffredinol (safodd eto)

Aeth i mewn i'r Senedd ar 5 Mai 2011

Gadawodd y Senedd ar 25 Gorffennaf 2018

Also represented Ceredigion

Cyfryngau Cymdeithasol

Expenses

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Environmental Audit Committee (28 Mai 2004 to 11 Ebr 2005)
  • Member, Standards and Privileges Committee (28 Mai 2004 to 11 Ebr 2005)
  • Chief Whip (19 Ion 2004 to 16 Ion 2006)
  • Spokesperson (Agriculture; Culture; Environment; Heritage; International Development; Sustainable Energy; Transport) (19 Ion 2004 to 16 Ion 2006)

Public bill committees (Sittings attended)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Mr Simon Thomas

Register of Members’ Interests

New: Download a spreadsheet of all Members Interests.

View the history of this MP’s entries in the Register

Last updated: 11 Ebr 2005.

2. Remunerated employment, office, profession etc
Fortnightly article for 'Y Cymro'. (Up to £5,000)

More about the register

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.