Bill Olner

Cyn Llafur MP ar gyfer Nuneaton

About your former Member of Parliament

Bill Olner is a former MP for Nuneaton.

What you can do

Proffil

Cyn Llafur MP am Nuneaton

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 9 Ebrill 1992 — Etholiad cyffredinol

Gadawodd y Tŷ'r Cyffredin ar 12 Ebrill 2010 — heb sefyll i gael ei hailethol

Expenses

Themau o ddiddordeb

  • Business
  • Enterprise and Regulatory Reform
  • Environment Food and Rural Affairs
  • Health
  • Foreign and Commonwealth Affairs
  • Deputy Prime Minister
  • Engineering
  • Mercury
  • EU (Public Information)
  • Funerals
  • Satellite Dishes

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Communities and Local Government Committee (28 Meh 2006 to 10 Maw 2009)
  • Member, Chairmen's Panel Committee ( 1 Tach 2005 to 11 Mai 2010)
  • Member, Office of the Deputy Prime Minister: Housing, Planning, Local Government and the Regions Committee (14 Gor 2005 to 28 Meh 2006)
  • Member, Chairmen's Panel Committee (28 Mai 2004 to 11 Ebr 2005)
  • Member, Foreign Affairs Committee (28 Mai 2004 to 11 Ebr 2005)

Previous MPs in this constituency

Future MPs in this constituency

Public bill committees (Sittings attended)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Bill Olner

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.