Martin Caton

Cyn Llafur MP ar gyfer Gŵyr

About your former Member of Parliament

Martin Caton is a former MP for Gŵyr.

What you can do

Proffil

Cyn Llafur MP am Gŵyr

Aeth i mewn i'r Tŷ'r Cyffredin ar 1 Mai 1997 — Etholiad cyffredinol

Gadawodd y Tŷ'r Cyffredin ar 30 Mawrth 2015 — Etholiad cyffredinol

Expenses

Themau o ddiddordeb

  • Defence
  • Foreign and Commonwealth Affairs
  • Home Department
  • International Development
  • Health
  • Kenya
  • Unexploded Ordnance
  • Guantanamo Bay
  • Rescue Services
  • Afghanistan

Swyddogaethau eraill yn y gorffennol

  • Member, Consolidation, &c., Bills (Joint Committee) ( 6 Rha 2010 to 30 Maw 2015)
  • Member, Environmental Audit Committee (12 Gor 2005 to 30 Maw 2015)
  • Member, Panel of Chairs (16 Rha 2003 to 30 Maw 2015)
  • Member, Consolidation etc. Bills (Joint Committee) (12 Rha 2001 to 6 Mai 2010)
  • Member, Welsh Affairs Committee (14 Gor 1997 to 17 Gor 2005)

Public bill committees (Sittings attended)

Ymddangosiadau diweddar

Mwy o ymddangosiadau diweddar Martin Caton

Nodyn ar gyfer newyddiadurwyr ac ymchwilwyr: gellir defnyddio'r data ar y dudalen hon yn rhydd, ar yr amod bod TheyWorkForYou.com yn cael ei ddyfynnu fel y ffynhonnell.

Cynhyrchwyd y data yma gan TheyWorkForYou o amrywiaeth o ffynonellau. Gwybodaeth bleidleisio o Chwip Cyhoeddus.